Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 40

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

Cách đây 2 hôm mình đã trót quan hệ với gái bán dâm trước khi quan hệ mình có cho gmd kích dục bằng miệng mà k đeo bao cao su. Khi os xong thì gmd đeo bcs vào cho mình và quan hệ liệu mình có bị lây nhiễm gì k? Hay là bây giờ mình tìm cô gmd đó và hỏi rồi nói cô gmd đó đi xét nghiệm đc k anh chị? Xem cô gmd đó có bị hiv hay bệnh j khác k? Xin ý kiến các anh chị
    ads

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Mong anh chị tư vấn cho em với ạ?

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi kkkkkk Xem bài viết
    Cách đây 2 hôm mình đã trót quan hệ với gái bán dâm trước khi quan hệ mình có cho gmd kích dục bằng miệng mà k đeo bao cao su. Khi os xong thì gmd đeo bcs vào cho mình và quan hệ liệu mình có bị lây nhiễm gì k? Hay là bây giờ mình tìm cô gmd đó và hỏi rồi nói cô gmd đó đi xét nghiệm đc k anh chị? Xem cô gmd đó có bị hiv hay bệnh j khác k? Xin ý kiến các anh chị
    Quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn có sử dụng BCS là không có nguy cơ. Vấn đề kích dục bằng miệng tại diễn đàn có nhiều chủ đề tương tự được trả lời không có nguy cơ với HIV, bạn tự tìm hiểu thêm.

Kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác (lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B…). Bạn cần theo dõi và XN:

- Lậu thì sau 3 -> 7 ngày có biểu hiện (tiểu đau buốt rát và chảy mủ), nếu không thấy thì yên tâm không bị.

- Sùi mào gà thường có biểu hiện sau nguy cơ 2 tuần đến 90 ngày (người bệnh thấy xuất hiện những sùi nhỏ, mềm, cao lên như những nhú gai màu hồng tươi, đường kính khoảng từ 1-2 mm. Tổn thương cũng có thể là những đĩa bẹt hình tròn nhỏ, bề mặt ráp. Thời gian sau, chúng phát triển to hơn, liên kết với nhau thành một mảng rộng trông giống mào gà hay súp lơ. Bề mặt mềm, mủn ra ẩm ướt, giữa các nhú sùi có thể ấn ra mủ). Nếu sau 90 ngày không có biểu hiện là không bị. Sùi mào gà ở nam giới không có XN, thường chỉ khám khi có biểu hiện;

- Giang mai và viêm gan B phải XN mới rõ, bạn XN sau nguy cơ 4 đến 12 tuần.

Bạn xem thêm các chủ đề dưới đây đã được trả lời:

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.
    Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Khi quan hệ thì gmd có đeo bcs cho em còn khi gmd kích dục bằng miệng cho em thì k dùng bcs liệu e có bị nhiễm hiv k ạ?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Cho em hỏi thêm là e có phải dùng thuốc phơi nhiễm k ạ? Các anh chị giúp em với

Thành viên năng động nhiệt tình. songlanhmanh88's Avatar
    Cảm ơn
    51
    Cho em hỏi thêm là e có phải dùng thuốc phơi nhiễm k ạ? Các anh chị giúp em với
    Bạn yên tâm những gì bạn kể ko có nguy cơ với HIV

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Cho e hỏi thêm một câu nữa là khi đó e còn bú vú của gmd nữa liệu có sao k? E lo nhất là hành vi cho gmd dùng miệng để kích dục cho e cho e hỏi có chắc chắn là hiv k lây qua đường quan hệ bằng miệng đc k? Và giờ e có nên dùng thuốc phơi nhiễm k? E lo quá!

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng.

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Cho e hỏi thêm một câu nữa là khi đó e còn bú vú của gmd nữa liệu có sao k? E lo nhất là hành vi cho gmd dùng miệng để kích dục cho e cho e hỏi có chắc chắn là hiv k lây qua đường quan hệ bằng miệng đc k? Và giờ e có nên dùng thuốc phơi nhiễm k? E lo quá!

Bạn không có nguy cơ HIV ,vì vậy bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Anh ơi cho e xin hỏi thêm với ạ là e bị viêm gan b mà giờ e vẫn dùng thuốc phơi nhiễm thì e có bị ảnh hưởng đến gan k ạ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,924
    Anh ơi cho e xin hỏi thêm với ạ là e bị viêm gan b mà giờ e vẫn dùng thuốc phơi nhiễm thì e có bị ảnh hưởng đến gan k ạ?
    Thuốc phơi nhiễm HIV cũng là 1 trong những thành phần trong điều trị viêm gan B.Vì vậy những người bị viêm gan B thì uống không sao.Nhưng trường hợp của bạn không có nguy cơ,không cần dùng thuốc.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Vậy e k cần dùng phơi nhiễm đúng k ạ? Nhưng sao e thấy trên các diễn đàn khác mọi người vẫn nói là quan hệ bằng miệng vẫn có thể lây nhiễm hiv là 0,005% nên e lo lắng quá. A chị tư vấn cho e câu này với ạ. E xín cám ơn nhiều!

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Vậy e k cần dùng phơi nhiễm đúng k ạ? Nhưng sao e thấy trên các diễn đàn khác mọi người vẫn nói là quan hệ bằng miệng vẫn có thể lây nhiễm hiv là 0,005% nên e lo lắng quá. A chị tư vấn cho e câu này với ạ. E xín cám ơn nhiều!

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.Nên mặc sức họ thu tiền của mọi người.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm các chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi
    Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt
    Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí
    Chủ đề: Mọi người cẩn thận những trang tư vấn trục lợi vô đạo đức
    Chủ đề: cần làm rõ kích dục bằng miệng lên án những diễn đàn trục lợi
    Chủ đề: Bức xúc cái diễn đàn nạp tiền lên làm mod
    Chủ đề: Ý kiến của em về diễn đàn tư vấn thu phí thất đức

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,924
    Tuanmecsedec khẳng định lần nữa bạn không có nguy cơ HIV,bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ. Em cám ơn a nhiều lắm. Cho e tư vấn thêm câu nữa với ạ. Hay là giờ e đi tìm cô gmd đó để hỏi xem tình hình sức khoẻ của cô ấy và nói cô ấy đi xét nghiệm xem có bị đc k hả anh?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,924
    Dạ. Em cám ơn a nhiều lắm. Cho e tư vấn thêm câu nữa với ạ. Hay là giờ e đi tìm cô gmd đó để hỏi xem tình hình sức khoẻ của cô ấy và nói cô ấy đi xét nghiệm xem có bị đc k hả anh?
    Bạn không cần thiết làm vậy,vì cô ta có thế nào thì bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi,HIV thì yên tâm.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Vậy hả a? Cho e hỏi thêm là giờ e có thể quan hệ với vợ bình thường đc k hay e phải chờ xét nghiệm xong mới đc quan hệ với vợ và sau hai ngày nguy cơ thì e có đi xét nghiệm hiv và giang mai thì đều âm tính vậy sớm nhất là mấy tuần nữa e xét nghiệm lại đc hả a?

Cảm ơn
    51
    Vậy hả a? Cho e hỏi thêm là giờ e có thể quan hệ với vợ bình thường đc k hay e phải chờ xét nghiệm xong mới đc quan hệ với vợ và sau hai ngày nguy cơ thì e có đi xét nghiệm hiv và giang mai thì đều âm tính vậy sớm nhất là mấy tuần nữa e xét nghiệm lại đc hả a?
    Bạn phải đợi đủ 1 tháng XN các bênh tình dục, nếu có quan hệ thì phải sử dung BCS để bảo vệ cho vợ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Cho e hỏi thêm là nếu miệng của gmd có chảy máu thì phải chảy như thế nào mới lây nhiễm đc ạ?

Cảm ơn
    51
    Cho e hỏi thêm là nếu miệng của gmd có chảy máu thì phải chảy như thế nào mới lây nhiễm đc ạ?
    Chảy như 1 ly nước lọc Bạn đổ xuống nền lúc đó mới có nguy cơ.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này