Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: xin cho em hỏi lần cuối và hứa không bao h hỏi vấn đề này nữa

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    85
    Được cảm ơn 1 lần.

xin cho em hỏi lần cuối và hứa không bao h hỏi vấn đề này nữa

xin chào anh chị thực sự em ko lo bị hiv , nhưng mà thật sự em có vết nhiệt thật và có 1 vết cắn cô ấy cắn chảy máu trong lúc hôn . Mà ngày nào tụi em cũng đá lưỡi rồi hôn nhau , em thật sự ko sợ hiv em chỉ sợ nhỡ cô ấy bị viêm gan b thì có lây cho em khi hôn không . Tại cả 2 đều có vết thương hở và đôi lúc em cắn mạnh làm cô ấy chảy máu . Mong anh chị gt giúp em , em hứa đây sẽ là topic cuối về vấn đề này
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi toikhongso Xem bài viết
    xin chào anh chị thực sự em ko lo bị hiv , nhưng mà thật sự em có vết nhiệt thật và có 1 vết cắn cô ấy cắn chảy máu trong lúc hôn . Mà ngày nào tụi em cũng đá lưỡi rồi hôn nhau , em thật sự ko sợ hiv em chỉ sợ nhỡ cô ấy bị viêm gan b thì có lây cho em khi hôn không . Tại cả 2 đều có vết thương hở và đôi lúc em cắn mạnh làm cô ấy chảy máu . Mong anh chị gt giúp em , em hứa đây sẽ là topic cuối về vấn đề này
    Bạn đã có chủ đề hỏi vấn đề này rồi, muốn thắc mắc thì post tiếp bài vào đó.

Chủ đề: Hay bị chảy máu chân răng hôn sâu

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    85
    Được cảm ơn 1 lần.

sợ bị viêm gan b

anh chị giúp em với :( xin đừng đóng topic của em :( ming anh chị gộp chung giúp em thành 1 topic thôi ạ :(
    anh chị cho em hỏi h em với cô ấy có vết nhiệt , nhưng em bị chảy máu . Tại lúc hôn em xung quá nên ko kịp dứt ra :( kb liệu cô ấy có làm lây viêm gan b cho em ko , với lại em có cắn cô ấy nhẹ khiến chảy rươm rướm chút máu ở môi. Em kb đã có ca nào hôn nhau chảy máu hay loét miệng mà bị viêm gan b chưa :( ? mong anh chị gt giúp em :( và gộp cho em thành 1 topic riêng ạ. Em cảm ơn anh chị

Thông tin về chủ đề này