Kết quả 1 đến 15 của 15

Chủ đề: Em có nguy cơ không ạ giúp em với !

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Unhappy Em có nguy cơ không ạ giúp em với !

chào mấy anh chi . Em cám ơn anh trường xuân đã chỉ em đăng bài lên, xin mấy anh chị giúp em trường hợp này với . tối nay em có chạy qua quán cơm mua cho ông anh , vì đông quá nên em phải đứng chờ, trong luc chờ thì đứng sát ngay bàn ăn của người ta .Ông kia ngồi xỉa răng sau em .Lúc em quay lại ông ấy có tính tiền , ông ta nói có dính nước vào mặt em , em nhìn thấy răng ông ta có chảy , em sợ máu hoà tan vào nước bọt văng vào mắt em .

thứ 2 ; Ông ta có đi về , em nhìn thấy một người nhìn như dân chơi , anh nghiện đó xâm hình rồng , thần chết , nhuộm tóc xanh vàng nhìn như bọn nghiện , gầy ốm . TRong lúc anh đó ăn thì chi bê nước có làm vỡ ly vào tay ông ta chảy máu không phải vết thương chỉ có vết xước , xong 2 người cãi nhau vì cái ly xong ông ta tán chị kia thì có cái nước gì đó văng vô em mắt em cảm nhận dc mà không cay , về nhà em soi lại không thấy máu . EM sợ máu nó nhỏ khi vang vào không có cảm giác cay .

thứ 3: anh xăm mình đó đi ra chị có đi ngang qua em , em không để ý lo nhìn ông ta . Em không nhìn rõ chị đó có chay máu tay hay không , em sợ chị đó đi ngang qua em có chảy máu rồi vung tay lên mặt em gãi đầu hay gì đó , em sợ máu từ tay chị đó văng vào mắt lắm huhu . anh chị giúp em với
    ads
    Lần sửa cuối bởi minhhieunguyen, ngày 07-01-2017 lúc 20:45.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi minhhieunguyen Xem bài viết
    kEm cám ơn anh trường xuân đã chỉ em đăng bài lên, xin mấy anh chị giúp em trường hợp này với . tối nay em có chạy qua quán cơm mua cho ông anh , vì đông quá nên em phải đứng chờ, trong luc chờ thì đứng sát ngay bàn ăn của người ta .Ông kia ngồi xỉa răng sau em .Lúc em quay lại ông ấy có tính tiền , ông ta nói có dính nước vào mặt em , em nhìn thấy răng ông ta có chảy , em sợ máu hoà tan vào nước bọt văng vào mắt em .

thứ 2 ; Ông ta có đi về , em nhìn thấy một người nhìn như dân chơi , anh nghiện đó xâm hình rồng , thần chết , nhuộm tóc xanh vàng nhìn như bọn nghiện , gầy ốm . TRong lúc anh đó ăn thì chi bê nước có làm vỡ ly vào tay ông ta chảy máu không phải vết thương chỉ có vết xước , xong 2 người cãi nhau vì cái ly xong ông ta tán chị kia thì có cái nước gì đó văng vô em mắt em cảm nhận dc mà không cay , về nhà em soi lại không thấy máu . EM sợ máu nó nhỏ khi vang vào không có cảm giác cay .

thứ 3: anh xăm mình đó đi ra chị có đi ngang qua em , em không để ý lo nhìn ông ta . Em không nhìn rõ chị đó có chay máu tay hay không , em sợ chị đó đi ngang qua em có chảy máu rồi vung tay lên mặt em gãi đầu hay gì đó , em sợ máu vào mắt lắm huhu . anh chị giúp em với

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    vậy em không có nguy cơ hả anh . nhưng mà em cái em lo con veim gan a , b c , ấy anh không biết em có bi con viêm ganb và c không nữa em lo quá :(*

Cảm ơn
    596
    vậy em không có nguy cơ hả anh . nhưng mà em cái em lo con veim gan a , b c , ấy anh không biết em có bi con viêm ganb và c không nữa em lo quá :(*
    Bạn yên tâm không có nguy cơ gì đâu.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    anh chi cho em hỏi em có chích viêm gan b từ lúc 7 tuổi , bây giờ em 15 tuổi rồi không biết có hết vaccxin không nữa

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    vậy em kohng6 có nguy cơ với H và viêm gan ha anh

Cảm ơn
    596
    anh chi cho em hỏi em có chích viêm gan b từ lúc 7 tuổi , bây giờ em 15 tuổi rồi không biết có hết vaccxin không nữa
    Nếu đã tiêm phòng cách đây 7-8 năm thì vacxin vẫn còn tác dụng bảo vệ bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Nếu đã tiêm phòng cách đây 7-8 năm thì vacxin vẫn còn tác dụng bảo vệ bạn.
    ano anh ơi cho em hỏi . ba mẹ em có chích từ lúc cho em mới đẻ và cũng dc 3 mũi rồi , mũi thứ 4 nhắc lại từ 7 tuổi . Vậy là miển dich suốt đời luôn đúng không anh . Tiện thể cho em hỏi 3 câu mà em thắc mắt lo sợ bấy lâu nay dc không ? em để 3 câu này vào ngày mai hỏi nhé anh . vì dài dóng quá nên em để ngày mai nha anh . em phải học rồi , nếu không ngày mai em lại phải đứng trong phòng ông hiệu trưởng ăn roi nữa . em cứ lo cái con viêm gan và h không thể nào tập trung nổi . Ngày mai xin hãy giúp em nhé a :(

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    chào mấy anh chi . Em cám ơn anh trường xuân đã chỉ em đăng bài lên, xin mấy anh chị giúp em trường hợp này với . tối nay em có chạy qua quán cơm mua cho ông anh , vì đông quá nên em phải đứng chờ, trong luc chờ thì đứng sát ngay bàn ăn của người ta .Ông kia ngồi xỉa răng sau em .Lúc em quay lại ông ấy có tính tiền , ông ta nói có dính nước vào mặt em , em nhìn thấy răng ông ta có chảy , em sợ máu hoà tan vào nước bọt văng vào mắt em .

thứ 3: anh xăm mình đó đi ra chị có đi ngang qua em , em không để ý lo nhìn ông ta . Em không nhìn rõ chị đó có chay máu tay hay không , em sợ chị đó đi ngang qua em có chảy máu rồi vung tay lên mặt em gãi đầu hay gì đó , em sợ máu từ tay chị đó văng vào mắt lắm huhu . anh chị giúp em với
    ano anh ơi cho em hỏi . ba mẹ em có chích từ lúc cho em mới đẻ và cũng dc 3 mũi rồi , mũi thứ 4 nhắc lại từ 7 tuổi . Vậy là miển dich suốt đời luôn đúng không anh . Tiện thể cho em hỏi 3 câu mà em thắc mắt lo sợ bấy lâu nay dc không ? em để 3 câu này vào ngày mai hỏi nhé anh . vì dài dóng quá nên em để ngày mai nha anh . em phải học rồi , nếu không ngày mai em lại phải đứng trong phòng ông hiệu trưởng ăn roi nữa . em cứ lo cái con viêm gan và h không thể nào tập trung nổi . Ngày mai xin hãy giúp em nhé a :(

Những gì ban kể không có nguy cơ,còn vấn đề tiêm ngừa vắc xin viem gan B,nếu bạn đã tiem ngừa rồi thì yên tâm không nhiễm viêm gan B,nếu bạn tiêm lâu thì bay giờ chỉ kiểm tra kháng thể thôi,nếu nhiều thì khỏi tiêm nhắc lại,thường khi tiêm ngừa rồi thì có thể tự tạo ra kháng thể.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Chào anh chị . Cho em hỏi nếu mình ngủ , ai đó nhỏ máu vào mắt mình , mình có biêt`không

Cảm ơn
    596
    Chào anh chị . Cho em hỏi nếu mình ngủ , ai đó nhỏ máu vào mắt mình , mình có biêt`không
    Vì con mắt rất nhạy cảm nên bạn sẽ biết ngay.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    Trừ khi bạn bị vô tri vô giác thì không biết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    dạ anh và chú giúp em với Hôm nay em có đi xe giường nằm đi dalat , đi với chị , em nhìn xuống sau ghế có 3 thằng nhìn như nghiện . Em có nghe hắn nói : (lát dừng xe mày chạy ra lấy thuốc và ma tuý hộ tao) .Em có quay qua nhìn hắn thì hắn ta thấy em. Em sợ quá lúc ngủ không biết hắn ta có đâm em không nữa . em có đưa cổ cho bà kia xem thì nói có 1 một dấu chấm như kim tiêm em lo quá . Em sợ lúc nãy em nhìn bọn nótthấy em nó ghét nó đâm em trong lúc ngủ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    nhìn bọn họ xăm mình ghê lắm nổi mụn nữa . lúc em dạy thì tới đà lạt rồi . có khi nào bọn nó dùng thuốc mê rôi đâm em không lúc em dạy thấy đau nhói chỗ đó . Chắc ông trời muốn em có nguy cơ với hiv . Em nghĩ ông trời đang thử thách em cho em tảng đá em vác , nhưng em gầy lắm , khống vác nổi :(( huhu số em khổ thật
    Lần sửa cuối bởi minhhieunguyen, ngày 09-01-2017 lúc 15:21.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,925
    dạ anh và chú giúp em với Hôm nay em có đi xe giường nằm đi dalat , đi với chị , em nhìn xuống sau ghế có 3 thằng nhìn như nghiện . Em có nghe hắn nói : (lát dừng xe mày chạy ra lấy thuốc và ma tuý hộ tao) .Em có quay qua nhìn hắn thì hắn ta thấy em. Em sợ quá lúc ngủ không biết hắn ta có đâm em không nữa . em có đưa cổ cho bà kia xem thì nói có 1 một dấu chấm như kim tiêm em lo quá . Em sợ lúc nãy em nhìn bọn nótthấy em nó ghét nó đâm em trong lúc ngủ.

Bạn lo lắng suy diễn hoang tưởng vớ vẩn thôi.

Thông tin về chủ đề này