Kết quả 1 đến 20 của 29

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm kích dục bằng miệng

Hybrid View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Chuyện người ta điều trị phơi nhiễm cho trường hợp đó thì kệ người ta.

Trở lại vấn đề của bạn đã được những gì đã được tư vấn hay chưa?. Và còn thắc mắc chuyện của mình hay không?. Nếu post bài hỏi mà không chịu đọc thì ban quản trị khóa chủ đề lại và không còn thắc mắc chuyện của mình nữa thì ban quản trị cũng khóa chủ đề lại.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    Anh tuấn ơ cho em hỏi 1 vấn đề này nữa rồi anh khóa bài cũng được ạ. i dạo này em hay bị đau bụng đi vệ sinh nhiều, trước đây em rất ít bị thế. Và hôm nay em còn bị đau mắt. Em thắc mắc đây có phải triệu chứng H ko ạ.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    Trích dẫn Gửi bởi Kysukhukho Xem bài viết
    Anh tuấn ơ cho em hỏi 1 vấn đề này nữa rồi anh khóa bài cũng được ạ. i dạo này em hay bị đau bụng đi vệ sinh nhiều, trước đây em rất ít bị thế. Và hôm nay em còn bị đau mắt. Em thắc mắc đây có phải triệu chứng H ko ạ.

Những gì bạn kể không có liên quan gì đến HIV hết,đôi khi do bạn lo lắng nên Stress cũng gây ra những hiện tượng đó.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết

Những gì bạn kể không có liên quan gì đến HIV hết,đôi khi do bạn lo lắng nên Stress cũng gây ra những hiện tượng đó.

Em cảm ơn anh ạ. Chúc anh và diễn đàn năm mới may mắn hạnh phúc ạ :)

Thông tin về chủ đề này