Trước hết em xin nói 1 điều là khi viết ra những dòng chữ này em không hề có 1 suy nghĩ nào xúc phạm đến các anh chị BQT

Tại vì sao em lập topic này, tối hôm qua 13/5, em có lập 1 topic ở chuyên mục khác, topic đó đây

http://diendanhiv.vn/threads/42984-k...137#post346137

Trong topic em hỏi và nêu trường hợp của mình rất rõ, anh songchungvoi_hiv ( là điều hành chung, thay quyền admin ) lại tư vấn 1 cách không hề hiểu cầu hỏi và rồi khóa cả topic của em

Ngoài ra, mọi người đến với diễn đàn đều là mong muốn tìm sự sẻ chia, tìm sự hiểu biết để tự trang bị kiến thức cho bản thân. Các anh chị admin đều bảo bọn em tự tìm hiểu thông qua các topic của những thành viên khác, thế nhưng sự thật khi em tìm hiểu thì đều là những câu hỏi mang tính copy - paste.. Đơn giản nhất là cái tài liệu chuẩn về thời gian xét nghiệm, em thấy có rất nhiều topic thắc mắc về kết quả 12 tuần đã an toàn chưa. Họ thắc mắc như vậy là họ có lý do, các anh chị BQT bảo bộ y tế khuyến cáo 12 tuần, vậy cái văn bản khuyến cáo 12 tuàn đó đâu, tại sao trong tài liệu chỉ là 1 câu hỏi và 1 câu trả lời đã đc copy - paste

Kính mong BQT xem xét đến 2 thắc mắc của em