Những ngày qua không đem nào mà em được ngủ yên và không thấy có lỗi với cha mẹ. Em viết hơi dài dòng
vì muốn kể chi tiết để anh chị nhận xét giùm em xem em có nguy cơ cao bị hiv hay không
E ở Cần thơ, cách đây 6 ngày (28/4) em có qh với GMD, ban đầu thì cô ấy dùng miệng kích dục cho em,
nhưng em không dùng miệng hôm môi hay cô bé của cô ấy, được khoảng 2 phút thi em xuất ra ngoài miệng cô ấy.
Sau đó em vào nhà vệ sinh rửa xong ra nằm được khoảng 5 phút thì cô ấy lại OS cho em, được khoảng 1 phút
thì em muốn ra nên em ngưng lại và cho cô ấy đeo bao vào cho em (bao của khách sạn), em không
có kiểm tra HSD của bao.
Ban đầu thì em làm kiểu truyền thống, ban đầu thì DV em hơi cương, nhưng làm được khoảng 1 phút thì em
thấy không có cảm giác và biết DV đang bé lại nên em kêu cô ấy ngồi lên cưỡi.
Cưỡi được khoảng 3 phút thì cô ấy kêu thay kiểu truyền thông (chắc là do lúc này của em không cương nên
cô ấy không có khoái cảm), và lúc đó em thấy DV không cương nữa nên thôi không làm nữa.
Sau đó cô ấy nói em ra rồi (vì trong bao em thấy có dịch trắng) mà chẳng hiểu sao em lại không có cảm giác ra,
có lẽ chỉ là dịch của em thôi, và cô ấy sóc cho em ra, nhưng sóc hoài không ra nên thôi cả 2 vào nhà vệ sinh rửa.
Em cũng không kiểm tra BCS có thủng hoặc rách hay không luôn vì em thấy có 1 ít dịch trắng đọng ở đầu và
xung quanh bên trong thân BCS, và em sợ là bao bị thủng hay rách em không biết vì khi cưỡi cô ấy cưỡi khá nhẹ,
chỉ nhúng thôi, mà có dập thì cũng không mạnh.
Hôm sau thì em có bị sốt, và đến ngày thứ 4 thì tinh hoàn trái bị đau, đi tiểu không có mủ.
Và hôm nay em đi khám tại BV đa khoa TƯ Cần thơ thì bác sĩ nõi là em bị viêm tinh hoàn nên kê đơn:
- Bilcamos BID (Amoxicilin + acid clavulanic/1000mg) 14 viên
- Mecefix - B.E 400(cefixim/400mg) 14 viên
- Selazn (selenium, zin C, B- caroten, Vitamin C, E) 14 viên.
thuốc uống trong 7 ngày.
+ em muốn hỏi là thuốc này khi uống hết thì có trị được luôn cả bệnh lậu, chladymia (nếu
có) hay không?
+ Và viêm gan B thì chờ đến tuần thứ 6 để xn chung với hiv luôn phải ko?
+ Còn bệnh giang mai thì có xét nghiệm chung với hiv, VG B được ko?