Hiện tại em đang là sinh viên của 1 trường đại học trên địa bàn TPHCM. Xưa nay em là một người ngoan hiền, 20 tuổi và chưa có quan hệ tình dục lần nào. Lối sống em khá lành mạnh không rượu bia, thuốc lá, chăm chỉ thể dục thể thao nhưng em có một số vấn đề về tình dục khi em thường xuyên thủ dâm, và 2 năm gần đây khi lên đại học em có hành vi lấy quần lót của các bạn nữ cùng nhà trọ để thủ dâm, thường thì quần lót các bạn phơi trên khu phơi đồ chung của nhà trọ nhưng số lần thủ dâm không nhiều lắm tầm 20 lần hoặc ít hơn, (thật sự là rất đáng xấu hổ về hành vi của mình, và hơn 3 tháng nay em đã bỏ hành vi đó).
Ban đầu em không có ý niệm về các nguy hiểm có thể xảy ra nhưng dạo gần đây do stress trong học tập, em hay có những suy nghĩ tiêu cực thái quá nên em nghĩ mình có thể bị lây hiv khi thủ dâm như thế. Em là niềm hi vọng duy nhất của gia đình, em đã cố gắng học tập để trở thành 1 người tốt nhưng em không thể cưỡng lại cái ham muốn của mình được đến bây giờ em của thấy hối hận vô cùng. Càng ngày em càng cảm thấy stress và mất phương hướng.
Các anh chị cho em hỏi khi em thủ dâm bằng quần lót của các bạn nữ như vậy (quần lót đã giặt, phơi khô và gần khô nhưng không tiếp xúc với ánh nắng mặt trời và em cũng không biết là quần lót các bạn ấy có dính dịch âm đạo hay không) thì em có nguy cơ bị lây nhiễm HIV/AIDS hoặc các bệnh STIs khác không. Em rất mong nhận được các ý kiến tư vấn của các anh chị để em đỡ bị stress hơn, nếu trường hợp xấu em sẽ đi xét nghiệm.
Em xin cảm ơn các anh chị rất nhiều và xin các admin đừng đóng topic của em.