Trang 4 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 80 của 199

Chủ đề: HIV có lây khi vệ sinh vùng kín sau khi quan hệ?

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi cachdengia_tb Xem bài viết
    Chị Hà ngủ muộn vậy không giữ gìn sức khỏe gì cả!

Tự em em cũng thấy không có nguy cơ nhưng stress quá nên lại cứ nghĩ có điều gì không mày mà mình không để ý nên rất sợ.
    Em mà không bị thì em quý chị Hà nhất đấy
    Bị làm sao được mà bị. Yên tâm không có nguy cơ.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Hôm nay em đỡ stress hơn rồi!
    Cám ơn chị nhiều!

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Chị Hà ngủ muộn vậy không giữ gìn sức khỏe gì cả!

Tự em em cũng thấy không có nguy cơ nhưng stress quá nên lại cứ nghĩ có điều gì không mày mà mình không để ý nên rất sợ.
    Em mà không bị thì em quý chị Hà nhất đấy
    Hôm nay em đỡ stress hơn rồi!
    Cám ơn chị nhiều!
    Đừng chết vì thiếu hiểu biết. =>
    Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    Em hay lo lắng lắm anh à.Vừa 9 ngày tròn thì sốt rồi đau họng đau khớp tiêu chảy đủ cả.Mà cái kiểu đau họng nó lạ lắm.Nó không đau hẳn.Lúc đầu thì cứng họng sau rồi thì thỉnh thoảng lại nhói buốt một tí ở họng.hạch thì sưng đau sau khi sốt một ngày,khoảng hơn 2 ngày thì khỏi nhưng tuần sau thì lại đau khu vực hạch cổ,nách bẹn cùng bên phải.Tại vì em thấy lạ nên mới lo chứ từ trc tới giờ em không bị thế.E cứ nghĩ chắc cơ thể đang phải chống lại loại virut gì nên vùng hạch mới có cảm giác vậy.Nhưng nhìn lại nguy cơ của em sau khi được các anh chị tư vấn thì e lại thấy chắc không nhiễm H được.Nhưng rồi em lại hoang mang cứ nghĩ mình bị nên rất sợ.Em chỉ băn khoăn nhất là em không kiểm tra lại bao cao su.Em chỉ chắc chắn là nó không bị tuột và không rách lòi đầu dương vật ra.Em chỉ thấy một ít tinh dịch ở đầu chóp bcs.Thường thì rút bao cao su ra đầu bao sẽ trùng lại và dài ra do có tinh dịch nhưng em lại thấy nó hình như vẫn căng như lúc vừa đeo.Có một lúc đang quan hệ của em nó bị xuống em kích thích lại bằng tay mà móng tay em dài em sợ nó làm rách ở phần đầu bao khoảng 1 hay 2 cm mà lại không làm lòi đầu dương vật ra không

Bạn yên tâm những gì ban quản trị đã tư vấn.Nếu bạn bị Stress quá thì gây ra nhiều bệnh.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Vâng ạ.Em cũng hiểu là OS và bao cao su không rách không tuột thì không có nguy cơ nhưng em không kt lại bcs nên hay nghĩ lung tung thôi.Cảm ơn các anh chị đã rất nhiệt tình tư vấn cho em

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Vâng ạ.Em cũng hiểu là OS và bao cao su không rách không tuột thì không có nguy cơ nhưng em không kt lại bcs nên hay nghĩ lung tung thôi.Cảm ơn các anh chị đã rất nhiệt tình tư vấn cho em
    Bạn yên tâm với những gì được tư vấn đi.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Mấy hôm nay em bị ngứa chỗ bìu và lông mu.Khu vực lông mu nổi 3 cái mụn mủ to.Anh chị cho em hỏi là có loại bệnh tình dục nào biểu hiện như vậy không?Hạch ở dưới cằm bên trái em nó cứ cứng mãi chẳng mềm.Cứ thấy đau ở sát khu vực hạch mà sờ hạch chỉ thấy hơi to và cứng chứ không đau.Khoảng chục ngày trc thì đau ở bên phải hạch cũng hơi to nhưng sờ mới thấy chứ không nổi.Nó đau nhức ở chỗ quai hàm đến tận mang tai.Đau cả cơ khu vực hạch cổ nữa.Anh chị cho em hỏi như vậy là em bị làm sao?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    Mấy hôm nay em bị ngứa chỗ bìu và lông mu.Khu vực lông mu nổi 3 cái mụn mủ to.Anh chị cho em hỏi là có loại bệnh tình dục nào biểu hiện như vậy không?Hạch ở dưới cằm bên trái em nó cứ cứng mãi chẳng mềm.Cứ thấy đau ở sát khu vực hạch mà sờ hạch chỉ thấy hơi to và cứng chứ không đau.Khoảng chục ngày trc thì đau ở bên phải hạch cũng hơi to nhưng sờ mới thấy chứ không nổi.Nó đau nhức ở chỗ quai hàm đến tận mang tai.Đau cả cơ khu vực hạch cổ nữa.Anh chị cho em hỏi như vậy là em bị làm sao?

Đó là mụn bình thường thôi bạn.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Em đọc trên mạng thấy có nhiều trường hợp gái mại dâm trả thù đời nên rạch bao cao su trước.Trường hợp của em em thấy lúc đầu cô ta để bao cao su ở trên giường.Sau đó lại cầm vào nhà vệ sinh một lúc rồi mới cầm ra.Em không hiểu làm thế làm gì.Nếu xé thì xé ngay ở giường cũng được.Nhưng lúc quan hệ em thấy đút vào rất trơn.Giả sử có bị rạch ở phần đầu nhưng dương vật không lòi đầu ra thì nguy cơ lây nhiễm thế nào vậy các anh chị.Mấy hôm nay e cứ bị đau đầu đau khớp hoài.Mà e chỉ lo lắng chút ít chứ không stress đến run người như lúc trước.Hạch ở cố nó cứng và khu vực hạch vẫn thấy hơi nhức chứ sờ hạch thì không đau.Anh chị tư vấn giúp em với ạ!

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,927
    Em đọc trên mạng thấy có nhiều trường hợp gái mại dâm trả thù đời nên rạch bao cao su trước.Trường hợp của em em thấy lúc đầu cô ta để bao cao su ở trên giường.Sau đó lại cầm vào nhà vệ sinh một lúc rồi mới cầm ra.Em không hiểu làm thế làm gì.Nếu xé thì xé ngay ở giường cũng được.Nhưng lúc quan hệ em thấy đút vào rất trơn.Giả sử có bị rạch ở phần đầu nhưng dương vật không lòi đầu ra thì nguy cơ lây nhiễm thế nào vậy các anh chị.Mấy hôm nay e cứ bị đau đầu đau khớp hoài.Mà e chỉ lo lắng chút ít chứ không stress đến run người như lúc trước.Hạch ở cố nó cứng và khu vực hạch vẫn thấy hơi nhức chứ sờ hạch thì không đau.Anh chị tư vấn giúp em với ạ!

Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được trả lời ;

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ
    Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào?
    Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết.
    Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em
    Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ

Không có chuyện bao cao su lủng lổ nhỏ li ti.Nếu có thì người có nguy cơ là Nữ,vì tinh dịch của người Nam sẽ đi ra từ lổ lủng này (Nếu người Nam có HIV ).Ngược lại dịch âm đạo không thể đi ngược vào.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được trả lời ;

Chủ đề: Nhờ mọi người tư vấn ạ sợ bao cao su thủng lổ nhỏ li ti
    Chủ đề: lo sợ bị phơi nhiễm bao cao su thủng lổ nhỏ li ti
    Chủ đề: TV giúp em .. QH GMD có sư dụng bcs sợ thủng lổ nhỏ li ti
    Chủ đề: Tư vấn giúp e,qhtd với gmd sợ rách bcs...
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao thủng lổ nhỏ li ti
    Chủ đề: a oi giúp em với sợ bao cao su thủng lổ nhỏ li ti
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su,sợ bao cao su lủng lổ nhỏ li ti nhiễm hiv
    Chủ đề: QHTD có BCS cho nước vào bóp xịt li ti

Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ thủng lổ nhỏ và kích dục bằng miệng
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao thủng lổ nhỏ li ti
    Chủ đề: a oi giúp em với sợ bao cao su thủng lổ nhỏ li ti
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su,sợ bao cao su lủng lổ nhỏ li ti nhiễm hiv
    Chủ đề: Quan hệ tình dục thấy bao cao su lủng lổ nhỏ.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Em sợ bị GMD rạch bao để trả thù đời.Tại vì lúc xong e định tháo bao thì GMD lại bảo '' để em tháo cho''.Em không kiểm tra lại bcs em chỉ nhớ là mặt trên thì nó vẫn trùm đầu dương vật và phần đầu chóp bao không thủng và có một ít tinh dịch.Một ít thôi chứ không nhiều như lúc em quan hệ với người yêu.Anh cho em hỏi giả sử bcs của e bị rạch ở mặt dưới khoảng 1 đến 2 cm ở phần đầu thì có sao không ạ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,927
    Em sợ bị GMD rạch bao để trả thù đời.Tại vì lúc xong e định tháo bao thì GMD lại bảo '' để em tháo cho''.Em không kiểm tra lại bcs em chỉ nhớ là mặt trên thì nó vẫn trùm đầu dương vật và phần đầu chóp bao không thủng và có một ít tinh dịch.Một ít thôi chứ không nhiều như lúc em quan hệ với người yêu.Anh cho em hỏi giả sử bcs của e bị rạch ở mặt dưới khoảng 1 đến 2 cm ở phần đầu thì có sao không ạ?

Bạn đừng có tự suy diễn rồi hù mình đứng tim.Còn vấn đề bao cao su rách thì đã tư vấn ở trên rồi.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Vừa trên diễn đàn mình em đọc có người bị h do bị gmd rạch bao không biết mà.Nếu bao bị rách khoảng 1-2cm mà không lòi đầu dv ra thì vẫn có nguy cơ đúng không anh?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,927
    Vừa trên diễn đàn mình em đọc có người bị h do bị gmd rạch bao không biết mà.Nếu bao bị rách khoảng 1-2cm mà không lòi đầu dv ra thì vẫn có nguy cơ đúng không anh?
    Bạn lập lại câu này hỏi hoài,đã trả lời không có nguy cơ rồi.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Em xin lỗi vì em hoang mang nên hỏi lung tung.Theo em biết thì cảm cúm với cảm lạnh thì đau họng đầu tiên nhưng tròn 9 ngày sau khi quan hệ thì em bị sốt đầu tiên rồi mới đến đau họng.Rồi thình thoảng lại buốt nhói ở họng chứ không bị đau rát hay nhức theo kiểu cúm thông thường.Mà từ trc tới giờ em không bị thế nên em mới hoang mang anh ah

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,927
    Em xin lỗi vì em hoang mang nên hỏi lung tung.Theo em biết thì cảm cúm với cảm lạnh thì đau họng đầu tiên nhưng tròn 9 ngày sau khi quan hệ thì em bị sốt đầu tiên rồi mới đến đau họng.Rồi thình thoảng lại buốt nhói ở họng chứ không bị đau rát hay nhức theo kiểu cúm thông thường.Mà từ trc tới giờ em không bị thế nên em mới hoang mang anh ah

Cảm cúm sốt là bệnh thời tiết thì ai cũng có thể bị bạn.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Ý em muốn hỏi anh là cảm cúm với cảm lạnh thì đau họng là biểu hiện đầu tiên còn em thì bị sốt đầu tiên.Mà em bị cảm cúm nhiều nhưng em không thấy bị đau hạch ở cổ với đau xương khớp anh ah.Em thắc mắc ở chỗ đấy!

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,927
    Ý em muốn hỏi anh là cảm cúm với cảm lạnh thì đau họng là biểu hiện đầu tiên còn em thì bị sốt đầu tiên.Mà em bị cảm cúm nhiều nhưng em không thấy bị đau hạch ở cổ với đau xương khớp anh ah.Em thắc mắc ở chỗ đấy!

Bạn có nguy cơ gì đâu mà biểu hiện hay không biểu hiện.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Nếu em kiểm tra lại bao thì em không hoang mang thế này.Em muốn hỏi anh Tuấn là trên diễn đàn mình có trường hợp nào vẫn thấy một ít tinh dịch ở đầu bao mà bị H chưa ạ.Giả sử bao cao su của em bị rạch khoảng 1cm ở phần đầu bao mà đầu dương vật em không bị lòi ra thì có nguy cơ đúng không anh?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,927
    Nếu em kiểm tra lại bao thì em không hoang mang thế này.Em muốn hỏi anh Tuấn là trên diễn đàn mình có trường hợp nào vẫn thấy một ít tinh dịch ở đầu bao mà bị H chưa ạ.Giả sử bao cao su của em bị rạch khoảng 1cm ở phần đầu bao mà đầu dương vật em không bị lòi ra thì có nguy cơ đúng không anh?

Tư vấn thì tư vấn cho bạn nhiều rồi.Nếu bạn cảm thấy không tin hoặc lo lắng chờ ngày đi xét nghiệm bạn nhé.Bây giờ có tư vấn cho bạn chỉ bằng thừa thôi. Để không mất thời gian của ban quản trị thì diễn đàn còn nhiều bạn cần tư vấn hơn bạn.

Trang 4 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này