Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: sex bằng miệng nguy cơ lây nhiễm có cao không.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Unhappy sex bằng miệng nguy cơ lây nhiễm có cao không.

Ngày 20-9 vừa rồi trong lúc say em có bị bọn bạn rủ ra Đồ Sơn chơi. Lúc đó không làm chủ được bản thân nên có qua hệ với gái mại dâm. đầu tiên gái mại dâm quan hệ bằng miệng cho em nhưng không có biện pháp phòng tránh gì. Thằng nhỏ e lúc đó cũng không sút sát gì. sau đó e đeo bao và quan hệ.
    Các bác cho em hỏi nguy cơ lây nhiễm của em có cao không. Em muốn đi xét nghiệm thì bao giờ có thể đi để biết chính xác nhất. Em lo quá. Một phút dại mà giờ hoang mang. đây là lần đầu tiên e quan hệ với gái mại dâm.
    Mong các bác chia sẻ.
    ads

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    48
    Trích dẫn Gửi bởi vip8668 Xem bài viết
    Ngày 20-9 vừa rồi trong lúc say em có bị bọn bạn rủ ra Đồ Sơn chơi. Lúc đó không làm chủ được bản thân nên có qua hệ với gái mại dâm. đầu tiên gái mại dâm quan hệ bằng miệng cho em nhưng không có biện pháp phòng tránh gì. Thằng nhỏ e lúc đó cũng không sút sát gì. sau đó e đeo bao và quan hệ.
    Các bác cho em hỏi nguy cơ lây nhiễm của em có cao không. Em muốn đi xét nghiệm thì bao giờ có thể đi để biết chính xác nhất. Em lo quá. Một phút dại mà giờ hoang mang. đây là lần đầu tiên e quan hệ với gái mại dâm.
    Mong các bác chia sẻ.
    Những gì bạn kể ko có nguy cơ với hiv, ko cần xét nghiệm.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Trích dẫn Gửi bởi vip8668 Xem bài viết
    Mong các bác chia sẻ.

Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều và được trả lời không sao,bạn có thể tự tìm hiểu thêm chính box này.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv

Thông tin về chủ đề này