Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Xn 4 tháng AT . mong các bác sỉ giúp cháu .

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Xn 4 tháng AT . mong các bác sỉ giúp cháu .

mong các chú các anh,chị các bác sĩ giúp đỡ hix.

năm nay con 17t , ngày 5/4 các anh lớn hơn có rũ đi nhậu và đi xoã ( QH GMD) . hix ko bít nghĩ thế nào con cũng đi theo .

con có sử dụng BCS do GMD đó đưa cho (mang giúp lun). do mới QH lần đầu , ko có hứng thú lại sợ nên ko xuất tinh , khi rút ra thì hình như BCS hơi bị tuột các chú à .

liên tục sau đó con bị rất nhiều các bệnh vặt , có đi khám tổng quát thì bác sỉ bảo chỉ bị cảm nhẹ rồi thôi . có nổi khoang 2,3 hạch, đến nay đã hết , trắng lưỡi , người mệt mỏi . hay nổi mẩn ngứa .viêm da tiếp xúc côn trùng .

do lên mạng đọc và sự tuyên truyền của các phuơng tiên thông tin đại chúng . nên con rất sợ và lo lắng về sự lây nhiễm HIV khi QHTD với GMD ..rất sợ. nhỡ...thì chắc hix.

cũng đọc trên mạng nên bít DD này ..bít chỉ đi XN mới bít dc nên con . liều đi XN ( thời gian nay con chỉ ở nhà ..chã dám ra đường nữa ) .
    con XN 2 lần ở BV đa khoa 6/7 và 28/8 cả 2 đều XN = PP Anti hiv(nhanh) :AT . trên tờ giấy ghi vậy .
    liệu có cần phải đi XN típ ko các chú .
    hix mỗi lần con đi XN là sợ lắm , mọi người nhìn như người ngoài hành tinh . mong các chú các bác sỉ , anh chị giúp cháu.
    ads

Thành Viên Chính Thức ¶Vi¶Tieu¶Bao¶'s Avatar
    Cảm ơn
    32
    An toàn rồi nhé em, hãy lấy đây là một bài học cho mình, tránh xa các dịch vụ không lành mạnh kẻo có ngay vác họa vào thân đấy nhé

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    88
    Trích dẫn Gửi bởi giupemvoi12 Xem bài viết
    mong các chú các anh,chị các bác sĩ giúp đỡ hix.

năm nay con 17t , ngày 5/4 các anh lớn hơn có rũ đi nhậu và đi xoã ( QH GMD) . hix ko bít nghĩ thế nào con cũng đi theo .

con có sử dụng BCS do GMD đó đưa cho (mang giúp lun). do mới QH lần đầu , ko có hứng thú lại sợ nên ko xuất tinh , khi rút ra thì hình như BCS hơi bị tuột các chú à .

liên tục sau đó con bị rất nhiều các bệnh vặt , có đi khám tổng quát thì bác sỉ bảo chỉ bị cảm nhẹ rồi thôi . có nổi khoang 2,3 hạch, đến nay đã hết , trắng lưỡi , người mệt mỏi . hay nổi mẩn ngứa .viêm da tiếp xúc côn trùng .

do lên mạng đọc và sự tuyên truyền của các phuơng tiên thông tin đại chúng . nên con rất sợ và lo lắng về sự lây nhiễm HIV khi QHTD với GMD ..rất sợ. nhỡ...thì chắc hix.

cũng đọc trên mạng nên bít DD này ..bít chỉ đi XN mới bít dc nên con . liều đi XN ( thời gian nay con chỉ ở nhà ..chã dám ra đường nữa ) .
    con XN 2 lần ở BV đa khoa 6/7 và 28/8 cả 2 đều XN = PP Anti hiv(nhanh) :AT . trên tờ giấy ghi vậy .
    liệu có cần phải đi XN típ ko các chú .
    hix mỗi lần con đi XN là sợ lắm , mọi người nhìn như người ngoài hành tinh . mong các chú các bác sỉ , anh chị giúp cháu.
    4 tháng cháu âm tính là hoàn toàn an toàn,và trường hợp của cháu có dùng bcs và ko bị tuột ra khi đang giao hợp là ko có nguy cơ.ko cần xn lại,những tc trên là do stress suy nghĩ lo lắng quá gây nên,chào cháu.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    dạ dạ cảm ơn các chú . con sợ rồi ..an toàn rồi pk các chú .

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    147
    chào bạn... với kết quả này bạn hoàn toàn an toàn...

Thành Viên Chính Thức lac_loi's Avatar
    Cảm ơn
    23
    Từ 5/4 đến 28/8 thiếu 1 tuần là đc 5 tháng, chúc mừng chú em nhé, tránh xa GMD ra, không lại rước khổ vào người nữa bi giờ.

Thành Viên Chính Thức Muagiao's Avatar
    Cảm ơn
    4
    Chúc mừng em hoàn toàn an tâm với kết quả này....e hảy sống tốt em nhé chúc sức khoẻ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    Bạn đã an toàn,từ nay bạn nên tránh các dịch vụ ĂN BÁNH TRẢ TIỀN của người hành nghề mại dâm là chính bạn tự bảo vệ cho mình.

9. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

lac_loi (07-10-2013)

Thông tin về chủ đề này