Thưa anh Tuấn cùng các anh chị trong diễn đàn,mong các anh chị tư vấn và cho em lời khuyên có được không ạ.Vào tối 7.3 em có quan hệ không an toàn với GMD,một tuần sau đó em bị một trận ốm,ho và đau và nóng rát họng,sốt rất nhiều nhất là về chiều.Từ sau lần đó em bị loét miệng lưỡi,tưa lưỡi(hay bạch sản gì đó ạ),thi thoảng hơi khó nuốt đến giờ vẫn chưa khỏi,bên dưới hàm còn nổi 2 hạch nhỏ,bên trên hàm 2 bên có nổi những mảng mụn hạt lấm tấm như là ở chỗ tuyến nước bọt(theo em tìm hiểu) nữa,thi thoảng có một vài ngày khắp miệng lưỡi nóng rát khó chịu.Đến ngày 1.6 em lại có quan hệ với GMD,lúc này em mới tìm hiểu và biết được diễn đàn mình,sáng 3.6 em vội đến 55c-Hàng bài xét nghiệm bằng PP test nhanh thì được kết quả âm tính.Buổi chều em đến xét nghiệm ở Bệnh viện Đống Đa để uống thuốc phôi nhiễm,em được xét nghiệm bằng PP Determine HIV1/2 kết quả là âm tính.Sau đó em uống thuốc phôi nhiễm một tháng tuân thủ hoàn toàn giờ giấc và liều lượng đến ngày 3.7 thì hết thuốc.Sau khi uống thuốc 1 tháng,đến ngày 2.8 em lại lên Bệnh viện Đống Đa xét nghiệm vẫn bằng PP trước đây thì âm tính,đến ngày 26.8 em lại xét nghiệm tại 55C-Hàng bài test nhanh cũng âm tính,các anh chị thấy thời gian và PP xét nghiệm em thực hiện thế nào ạ.Đến bây giờ đã 7 tháng từ lần có nguy cơ thứ nhất,4 tháng từ ngày có nguy cơ thứ 2 và 3 tháng từ khi kết thúc PEP,nhưng em vẫn còn nguyên các biểu hiện như hạch,tưa lưỡi và mụn bên trên hàm,miệng lưỡi vẫn thi thoảng nóng rát người lúc nào cũng có cảm giác thân nhiết cao hơn bình thường.Xin các anh chị cho em biết thời điểm này em xét nghiệm đã được chưa ạ và xét nghiệm bằng PP gì.Em đang vô cùng hoang mang và chờ đợi phản hồi từ các anh chị,xin hãy giúp em.