Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 28 của 28

Chủ đề: xét nghiệm hiv sau khi ngưng Pep

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Bạn xn âm tính sau 3 tháng ngưng pep kết quả này khả quan an toàn. Chưa có trường hợp nào lật kèo ở tháng thứ 6. Bạn làm xn ở tháng thứ 6 theo khuyến cáo.
    Chị ơi,kết quả xét nghiệm là như thế nhưng từ đó đến này em vẫn có cảm giác nóng rát trong miệng,khó chịu lắm chị ạ.Thi thoảng chỉ được 1-2 ngày bình thường sau đó lại bị,thân nhiệt em thì lúc nào cũng có cảm giác cao hơn bình thường,người mệ mỏi chán ăn,người hay nổi mụn đỏ,lưỡi thì trắng toát ra.Em sợ lắm chị ạ,chị có thể chia sẻ với em được không ạ
    Lần sửa cuối bởi nguoicodon, ngày 01-11-2013 lúc 18:30.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Anh chị ơi,như vậy là sao ạ.Em đã xét nghiệm âm tính rồi mà sao các biểu hiện vẫn còn ạ.Hay là phương pháp em dùng chưa chính xác,hay là các bác sĩ nhầm,thực sự em đang hoang mang lắm ạ

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi nguoicodon Xem bài viết
    Anh chị ơi,như vậy là sao ạ.Em đã xét nghiệm âm tính rồi mà sao các biểu hiện vẫn còn ạ.Hay là phương pháp em dùng chưa chính xác,hay là các bác sĩ nhầm,thực sự em đang hoang mang lắm ạ
    Trời Ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. XN HIV chứ không phải mua quần mua áo, muốn nói giá sao cũng được. Đùa giỡn với KQ XN HIV của người khác để vào tù hảaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    Trời Ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. XN HIV chứ không phải mua quần mua áo, muốn nói giá sao cũng được. Đùa giỡn với KQ XN HIV của người khác để vào tù hảaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    Vâng thưa anh.EM biết là HIV ko chẩn đoán qua triệu chứng,nhưng đã hơn 6 tháng rồi những biểu hiện vùng miệng và cơ thể của em vẫn thế.Em đã đi khám ở nhiều bệnh viện lớn uống nhiều loại thuốc mà vẫn không khỏi nên em hoang mang lăm

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em thưa anh hôm 26.8 đi xét nghiệm HIV em có tiện làm luôn một cái công thức máu.Hôm nào em post lên đây anh xem giúp em với xem có bình thường không.Đây mới là 2 cái liên quan đến Bạch cầu Lympho,anh xem giúp em ạ.
    Tỷ lệ bạch cầu Lympho:24.1%
    Số lượng bạch cầu Lympho:1.46 G/L

Cảm ơn
    2,578
    Em thưa anh hôm 26.8 đi xét nghiệm HIV em có tiện làm luôn một cái công thức máu.Hôm nào em post lên đây anh xem giúp em với xem có bình thường không.Đây mới là 2 cái liên quan đến Bạch cầu Lympho,anh xem giúp em ạ.
    Tỷ lệ bạch cầu Lympho:24.1%
    Số lượng bạch cầu Lympho:1.46 G/L
    Em có thể tham khảo: CHỦ ĐỀ: Cong-thuc-mau

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em có thể tham khảo: CHỦ ĐỀ: Cong-thuc-mau
    Vâng thưa anh.em vừa xem tài liệu mà anh gửi thì thấy tỷ lệ phần trăm bạch cầu của em là 24.6% là trong phạm vi an toàn.Còn số lượng Lympho của em em đọc ko hiểu lắm do khác đơn vi.anh có thể nói rõ chút để em hiểu không ạ.em l lắm a.Mà còn cần số liệu gì trong công thức máu anh bảo để em post a.

Cảm ơn
    2,578
    Vâng thưa anh.em vừa xem tài liệu mà anh gửi thì thấy tỷ lệ phần trăm bạch cầu của em là 24.6% là trong phạm vi an toàn.Còn số lượng Lympho của em em đọc ko hiểu lắm do khác đơn vi.anh có thể nói rõ chút để em hiểu không ạ.em l lắm a.Mà còn cần số liệu gì trong công thức máu anh bảo để em post a.
    Anh nhắc lại một lần nữa: KQ xn máu tổng quát của em không phải là bằng chứng nói lên em nhiễm HIV. Ok? Muốn khẳng định HIV cần XN HIV riêng biệt, sau khi có kết quả DT HIV bằng 3 PP Eliza thì tiếp đến XN CD4 và CD8. Để xem Người nhiễm đang ở giai đoạn lâm sàn mấy. Việc TB bạch cầu tăng có nhiều nguyên nhân như: viêm nú răng, viêm lợi, viêm dại tràng, đau răng, nhọt, viêm nhiễm vết thương.... Tb bạch cầu tăng k phải là mấu chốt của nhiễm HIV.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này