Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Cho em hỏi a Tuấn, mong anh tư vấn giúp em sau 3 tháng âm tính

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 2 lần trong 1 bài viết.

Cho em hỏi a Tuấn, mong anh tư vấn giúp em sau 3 tháng âm tính

Mọi người tư vấn giúp em với, ngày 26/7/2014 em có quan hệ với gmd, ban đầu cô ấy làm miệng cho em mà ko dùng bcs, sau đó lúc quan hệ bằng đường âm đạo thì em có dùng bcs, quan hệ được một lúc thì cô ấy tháo bcs ra và tiếp tục làm miệng kết hợp dùng tay cho đến lúc em xuất tinh, sau đó về khoảng hơn 1 tuần em thấy mình bị viêm phế quản, ho nhiều, có sốt nhưng ko phát ban, 1 tháng sau em làm xn bằng test nhanh hãng SD bioline cho kết quả âm tính, sau đó 2 tháng sau (tính từ lúc có hành vi là 3 tháng em làm lại xn vẫn bàng pp đó và vẫn loại test đó) cho kết quả âm tính,và sau đó 1 tháng nữa em lại làm một lần nữa và vẫn bằng pp và loại test đó cho kết quả âm tính, em ko dùng pep, vậy cho em hỏi với thời gian và loại xn như vậy em đã thoát nạn chưa? Hành vi của em có nguy cơ cao không? Em vẫn thấy lo lắng quá, em ko biết lúc ấy dương vật có xước xát gì ko nữa, vì nếu xước xát nhỏ thì mắt thường ko thể thấy dc, loại test hãng SD đấy có chất lượng không anh? Em có cần làm xét nghiệm tại thời điểm 6 tháng sau khi nguy cơ ko? Em xin cám ơn ạ!
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Trích dẫn Gửi bởi Xinmotcohoisong Xem bài viết
    Mọi người tư vấn giúp em với, ngày 26/7/2014 em có quan hệ với gmd, ban đầu cô ấy làm miệng cho em mà ko dùng bcs, sau đó lúc quan hệ bằng đường âm đạo thì em có dùng bcs, quan hệ được một lúc thì cô ấy tháo bcs ra và tiếp tục làm miệng kết hợp dùng tay cho đến lúc em xuất tinh, sau đó về khoảng hơn 1 tuần em thấy mình bị viêm phế quản, ho nhiều, có sốt nhưng ko phát ban, 1 tháng sau em làm xn bằng test nhanh hãng SD bioline cho kết quả âm tính, sau đó 2 tháng sau (tính từ lúc có hành vi là 3 tháng em làm lại xn vẫn bàng pp đó và vẫn loại test đó) cho kết quả âm tính,và sau đó 1 tháng nữa em lại làm một lần nữa và vẫn bằng pp và loại test đó cho kết quả âm tính, em ko dùng pep, vậy cho em hỏi với thời gian và loại xn như vậy em đã thoát nạn chưa? Hành vi của em có nguy cơ cao không? Em vẫn thấy lo lắng quá, em ko biết lúc ấy dương vật có xước xát gì ko nữa, vì nếu xước xát nhỏ thì mắt thường ko thể thấy dc, loại test hãng SD đấy có chất lượng không anh? Em có cần làm xét nghiệm tại thời điểm 6 tháng sau khi nguy cơ ko? Em xin cám ơn ạ!
    Nếu vậy bạn yên tâm kết quả này với HIV.cho dù bạn có nguy cơ thật sự luôn thì sau 3 tháng là an toàn.Huống chi bạn không có nguy cơ.

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Với KQ này an toàn 1000000000000000% cho dù bạn QHTD ko BCS với 100 GMD nhiễm HIV trong 1 đêm.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em cám ơn a Tuấn và mọi người nhé, nhận dc những lời tư vấn này em thấy yến tâm nhiều lắm, chúc a Tuấn và mọi người trên diễn đàn một năm mới an khang thịnh vượng

5. Có 2 người đã cảm ơn Xinmotcohoisong cho bài viết bổ ích này:

songchungvoi_HIV (25-02-2015),Tuanmecsedec (26-02-2015)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    Với KQ này an toàn 1000000000000000% cho dù bạn QHTD ko BCS với 100 GMD nhiễm HIV trong 1 đêm.
    Nhưng cho em hỏi cái loại test SD đó có chính xác ko? Em có cần xn lại mốc 6 tháng ko? Trong thời gian đó em thấy mệt mỏi nhiều a ak! Em có hút thuốc nên trong thời gian đó em nghĩ ngợi nhiều nên hút thuốc cũng nhiều, test SD đó có sợ âm tính giả không anh? Mặc dù các a đã tư vấn như vậy nhưng em xin lỗi mọi người em vẫn hỏi thêm như vậy mong mọi ng thông cảm và trả lời giúp em nốt lần này ạ!

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Nhưng cho em hỏi cái loại test SD đó có chính xác ko? Em có cần xn lại mốc 6 tháng ko? Trong thời gian đó em thấy mệt mỏi nhiều a ak! Em có hút thuốc nên trong thời gian đó em nghĩ ngợi nhiều nên hút thuốc cũng nhiều, test SD đó có sợ âm tính giả không anh? Mặc dù các a đã tư vấn như vậy nhưng em xin lỗi mọi người em vẫn hỏi thêm như vậy mong mọi ng thông cảm và trả lời giúp em nốt lần này ạ!
    Chỉ có DT giả chứ không có ÂT giả. Bạn đã XN 3 tháng ÂT thì dù thực sự có nguy cơ cũng đã an toàn 1000000000% rồi, không cần XN nữa.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Thông tin về chủ đề này