Kết quả 1 đến 19 của 19

Chủ đề: Địa chỉ xn hiv tại Quảng Ngãi.

Threaded View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    17

Lightbulb Địa chỉ xn hiv tại Quảng Ngãi.

Mình là người Quang Ngai . Mình có nguy cơ và nhửng nguy cơ làm mình lo lắng khác và mình dả di XN HIV nhiều lần .

Mình thấy khi di XN các bạn nam và các bạn nử thường rất ngại và không biết XN HIV và các bệnh về tình dục và tư vấn XN HIV và bệnh tình dục ở dâu . Da số là các bạn rất sợ phải lên BV dể gặp người quen và Trung Tam PC HIV của tỉnh nằm ngay mặt dường rất dông người qua lại dể ý . Mình thì dả di XN nhiều chổ thấy vô TT PC HIV rất là ngại mà vô dó BS chẳng hỏi gi mà chỉ cho di xn xong rồi cầm giấy về xin dc tư vấn thì mình nc ra NV nử chỉ im lặng hoặc ngồi cười mà ko nc gì . và còn làm như sợ mình lây hiv cho họ vậy . Nên rất ức chế . Dù sao dó củng là nơi XN HIV chính xác tại Quang Ngai mình nếu bị nhiểm Hiv thật .

Nên hôm nay mình viết bài này cho các bạn muốn dược tư vấn và di XN HIV VÀ CÁC BỆNH TÌNH DỤC TẠI QUANG NGAI .

Chổ mình di XN là chú làm bên trưởng khoa XN trung tâm PC phong và da liểu quang ngai . Chú làm xn tư tại nhà và chú củng làm xn luôn chứ ko có thuê nhân viên làm . Nên cái dụ này mình an tâm . Nếu di XN HiV và các bệnh về tình dục các bạn muốn dc tư vấn hay chia xẻ hay có thắc mắc gì thì cứ nc với chú và xẻ dc giải dáp .

DỊA CHỈ : Phòng XN Y Khoa . 130 Nguyễn Nghiêm - TP . Quãng Ngãi . Các bạn tới nc gặp chú Khanh Xét Nghiệm .

Gần dường ngả 4 Thành cổ nha các bạn .
    ads
    Lần sửa cuối bởi cuong_qn, ngày 29-11-2014 lúc 16:34.

2. Có 7 người đã cảm ơn cuong_qn cho bài viết bổ ích này:

cuong_123 (15-12-2014),cuong_1234 (07-12-2015),em_danglo (18-07-2015),hung123 (15-05-2015),timlai_2014 (24-05-2015),tung_1234 (01-06-2015)

Thông tin về chủ đề này