Kết quả 1 đến 18 của 18

Chủ đề: QHTD có BCS và kích dục = tay sợ Ết

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 2 lần trong 1 bài viết.

QHTD có BCS và kích dục = tay sợ Ết

Cách đây khoảng 1 tháng rưỡi tôi với anh bạn cùng công ty có đi party và điểm đến cuối cùng là....massage . Khi quan hệ tôi có dùng bao cao su và có lấy tay để ....vào âm đạo của cô ta .Không biết bao cao su có rách hay không hay tôi có có dùng tay để gãi vào vết thương nào làm chảy máu trên người mình hay không. 1 tuần sau tôi có hiện tượng nổi những mẫn ngứa , sưng lên như vết côn trùng cắn , khoảng trên dưới 10 mụn và thường vào buổi tối .Nổi khoảng 2 tuần thì lặn .Đau bao tử thường xuyên nhưng không bị tiêu chảy. Đi làm thì người mệt mỏi kinh khủng , không tập trung được vào việc gì hết.Khoảng 1 tuần nay thì tôi có hiện tượng đi tiêu chảy nhưng chỉ 2-3 lần.Giờ thì tay chân tôi có hiện tượng đau cơ và khớp nhưng chỉ nghĩ đơn giản là do khênh vác nặng vì do 3-4 ngày trước tôi có khênh vác vật nặng khi đi làm .Sau lưng thì có khoảng 3-4 mụn đỏ ngứa nổi chụm 1 chỗ khoảng 5 ngày nay không lặn. Bất kể những hiện tượng nào trên cơ thể cũng làm tôi lo lắng . Nhưng có 1 chút an ủi là tôi chưa thấy mình bị sốt . Giờ thì tâm trạng tôi vô cùng rối bời!Có thể nói là stress thật sự.Lúc nào tôi cũng nghĩ đến hiv ,kể cả trong bữa ăn , tự trách bản thân mình , lo cho mẹ tôi , vợ tôi trong trường hợp xấu nhất . Cảm giác chờ đợi tới 3 tháng thật khủng khiếp ! Ngày nào tôi cũng lên diễn đàn tìm hiểu các triệu chứng trong thời kỳ cửa sổ , đôi lúc tự an ủi bản thân , có lúc lại thấy vô cùng bất mãn....Nói chung là những ngày tháng cực hình đang xảy ra với tôi....Tôi rất mong ae nào đang có chung cảnh ngộ này hãy cmt thật nhiều vào để có thể sống lạc quan trong thời gian chờ đợi xét nghiệm xắp tới....
    ads
    Lần sửa cuối bởi se_nhu_the_nao_neu..., ngày 09-12-2014 lúc 09:10.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi se_nhu_the_nao_neu... Xem bài viết
    Cách đây khoảng 1 tháng rưỡi tôi với anh bạn cùng công ty có đi party và điểm đến cuối cùng là....massage . Khi quan hệ tôi có dùng bao cao su và có lấy tay để ....vào âm đạo của cô ta .Không biết bao cao su có rách hay không hay tôi có có dùng tay để gãi vào vết thương nào làm chảy máu trên người mình hay không. 1 tuần sau tôi có hiện tượng nổi những mẫn ngứa , sưng lên như vết côn trùng cắn , khoảng trên dưới 10 mụn và thường vào buổi tối .Đau bao tử nhưng không bị tiêu chảy. Đi làm thì người mệt mỏi kinh khủng , không tập trung được vào việc gì hết.Khoảng 1 tuần nay thì tôi có hiện tượng đi tiêu chảy nhưng chỉ 2-3 lần.Giờ thì tay chân tôi có hiện tượng đau cơ và khớp nhưng chỉ nghĩ đơn giản là do khênh vác nặng vì do 3-4 ngày trước tôi có khênh vác vật nặng khi đi làm .Sau lưng thì có khoảng 3-4 mụn đỏ ngứa nổi chụm 1 chỗ khoảng 5 ngày nay không lặn. Bất kể những hiện tượng nào trên cơ thể cũng làm tôi lo lắng . Nhưng có 1 chút an ủi là tôi chưa thấy mình bị sốt . Giờ thì tâm trạng tôi vô cùng rối bời!Có thể nói là stress thật sự.Lúc nào tôi cũng nghĩ đến hiv ,kể cả trong bữa ăn , tự trách bản thân mình , lo cho mẹ tôi , vợ tôi trong trường hợp xấu nhất . Cảm giác chờ đợi tới 3 tháng thật khủng khiếp ! Ngày nào tôi cũng lên diễn đàn tìm hiểu các triệu chứng trong thời kỳ cửa sổ , đôi lúc tự an ủi bản thân , có lúc lại thấy vô cùng bất mãn....Nói chung là những ngày tháng cực hình đang xảy ra với tôi....Tôi rất mong ae nào đang có chung cảnh ngộ này hãy cmt thật nhiều vào để có thể sống lạc quan trong thời gian chờ đợi xét nghiệm xắp tới....
    Muốn biết bấm vào đây xem:
    Chủ đề: QHTD với GMD có BCS sợ nhiễm HIV

Chủ đề: QHTD với GMD có sử dụng BCS sợ nhiễm HIV

Chủ đề: QHTD có BCS với GMD sợ nhiễm HIV

hủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ nhiễm hiv dịch dính mụn ở bìu ?

Chủ đề: Mát xa quan hệ tình dục có mang bao cao sợ nhiễm HIV

Chủ đề: QHTD có BCS cho nước vào bóp xịt li ti

Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ thủng lổ nhỏ và kích dục bằng miệng

Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ nhiễm hiv khi tay dịnh dịch chạm dương vật

Chủ đề: QHTD có BCS sợ nhiễm HIV

Chủ đề: quan hệ với gái mại dâm sợ nhiễm hiv do dùng bao cao su của gmd !!

Chủ đề: QHTD với GMD có dùng BCS

Chủ đề: Lo sợ nhiễm hiv quan hệ với GMD có sử dụng bao cao su không kích dục

Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ nhiễm hiv tay dính dịch chạm dương vật ?

Vuốt ve bạn cùng giới có lây HIV

07/9/2014 10:34
    Trong lúc say xỉn, em và một bạn cùng lớp về nhà nghỉ ngơi. Là đồng tính nam, chúng em không quan hệ, chỉ sờ soạng nhau.

ảnh minh họa
    Bây giờ em vẫn lo lắng có khi nào bạn nam kia lây HIV cho em không? Em muốn được tư vấn để giải tỏa tâm lý. (Lâm Vĩnh Huy).
    Trả lời:
    Chào em,
    Nếu chỉ dừng lại ở những hành vi em mô tả thì đây được xem là quan hệ không xâm nhập.

Kiểu hành vi này bao gồm, sờ soạng, ôm hôn, vuốt ve hay kích thích dương cật bằng tay... Khả năng lây nhiễm HIV của loại hành vi này được cho là "không có khả năng lây nhiễm".

Vì vậy em có thể yên tâm về khả năng bản thân bị lây bệnh. Nếu vẫn còn lo ngại, em có thể tham gia xét nghiệm HIV tự nguyện.

Được "kích dục" bằng tay liệu có bị lây HIV?

Chào anh chị ạ,Anh chị cho em hỏi như sau ạ, Cách đây khoảng gần 4 tháng em có đi công tác và ở khách sạn có dịch vụ massage, sau khi quá chén em có xuống phòng massage, sau khi massage khoảng 30p thì cô đó gợi ý kích dục bằng tay cho em, cô đó có sử dụng dầu bôi trơn, khoảng 1 lúc thì em xuất ra và không thấy đau hay trầy xước gì.Em đang rất lo lắng em có nguy cơ bị hiv hay không ạ, em lo lắng vì biết đâu gái massage cố tình lây cho em thì sao?

Em trai thân mến!

Có lẽ em đã lo lắng quá mức cần thiết rồi. Thế này em nhé! HIV chỉ lây qua 3 đường chính là quan hệ tình dục không sử dụng bao cao su, lây qua truyền máu hay tiếp xúc trực viết thương có chảy máu của người lành với vết thương có chảy máu của người bị nhiễm HIV, lây từ mẹ sang con. Ngoài ra HIV không lây qua những tiếp xúc thông thường như: bắt tay, ôm hôn.... và tiếp xúc các vùng da lành với người bị bệnh em nhé.

Nếu cô gái massage chỉ sử dụng tay để kích dục cho em thì em có thể yên tâm là em không thể bị lây HIV được. Hơn nữa những cô gái làm nghề massage hay thậm chí là những cô gái bám dâm không phải cô nào cũng bị nhiễm HIV đâu em ạ. Người ta chỉ được xếp vào những người có nguy cơ cao bị nhiễm bệnh mà thôi.

HIV không dễ lây như mọi người vẫn nhầm tưởng, vì để bị lây nhiễm HIV thì người lành phải tiếp xúc với một số lượng virus đủ lớn để gây bệnh. Tuy nhiên em lưu ý rằng trong mọi trường hợp nếu có quan hệ với những đối tượng có nguy cơ lây nhiễm cao em cần có biện pháp phòng vệ đó là dùng bao cao su để tránh những lo lắng không đáng có như thời gian vừa qua.Vậy em yên tâm nhé!
    CửaSổTìnhYêu

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Cách đây khoảng 1 tháng rưỡi tôi với anh bạn cùng công ty có đi party và điểm đến cuối cùng là....massage . Khi quan hệ tôi có dùng bao cao su và có lấy tay để ....vào âm đạo của cô ta .Không biết bao cao su có rách hay không hay tôi có có dùng tay để gãi vào vết thương nào làm chảy máu trên người mình hay không. 1 tuần sau tôi có hiện tượng nổi những mẫn ngứa , sưng lên như vết côn trùng cắn , khoảng trên dưới 10 mụn và thường vào buổi tối .Nổi khoảng 2 tuần thì lặn .Đau bao tử thường xuyên nhưng không bị tiêu chảy. Đi làm thì người mệt mỏi kinh khủng , không tập trung được vào việc gì hết.Khoảng 1 tuần nay thì tôi có hiện tượng đi tiêu chảy nhưng chỉ 2-3 lần.Giờ thì tay chân tôi có hiện tượng đau cơ và khớp nhưng chỉ nghĩ đơn giản là do khênh vác nặng vì do 3-4 ngày trước tôi có khênh vác vật nặng khi đi làm .Sau lưng thì có khoảng 3-4 mụn đỏ ngứa nổi chụm 1 chỗ khoảng 5 ngày nay không lặn. Bất kể những hiện tượng nào trên cơ thể cũng làm tôi lo lắng . Nhưng có 1 chút an ủi là tôi chưa thấy mình bị sốt . Giờ thì tâm trạng tôi vô cùng rối bời!Có thể nói là stress thật sự.Lúc nào tôi cũng nghĩ đến hiv ,kể cả trong bữa ăn , tự trách bản thân mình , lo cho mẹ tôi , vợ tôi trong trường hợp xấu nhất . Cảm giác chờ đợi tới 3 tháng thật khủng khiếp ! Ngày nào tôi cũng lên diễn đàn tìm hiểu các triệu chứng trong thời kỳ cửa sổ , đôi lúc tự an ủi bản thân , có lúc lại thấy vô cùng bất mãn....Nói chung là những ngày tháng cực hình đang xảy ra với tôi....Tôi rất mong ae nào đang có chung cảnh ngộ này hãy cmt thật nhiều vào để có thể sống lạc quan trong thời gian chờ đợi xét nghiệm xắp tới....
    Bạn yên tâm những gì bạn kể cho thấy không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn yên tâm những gì bạn kể cho thấy không có nguy cơ.
    Cám ơn admin đã động viên !

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Cám ơn admin đã động viên !
    Cái này không phải động viên mà Tuanmecsedec tư vấn cho bạn.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    304
    Tình dục an toàn là gì ? Là luôn sử dụng BCS , hành vi kích dục = tay hoàn toàn không có nguy cơ với HIV, bạn an toàn ko cần xét nghiệm ! Xét nghiệm cũng âm tính thôi !

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Cám ơn sự tư vấn của admin và của bạn ptsu3 ! tôi đã phấn chấn hơn rất nhiều :)

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    304
    Cám ơn sự tư vấn của admin và của bạn ptsu3 ! tôi đã phấn chấn hơn rất nhiều :)
    Chúc mừng bạn giải tỏa tâm lý, tuy nhiên may mắn sẽ không mỉm cười mãi nếu không kiểm soát được hành vi, vì vậy hãy sống lành mạnh đi nha !

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    sau bao nhiêu ngày là có thể xét nghiệm HIV bằng phương pháp combo vậy a Tuanmecsedec? Ở tp HCM các trung tâm lớn họ có thể trả kết quả trong ngày ko a ?

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    sau bao nhiêu ngày là có thể xét nghiệm HIV bằng phương pháp combo vậy a Tuanmecsedec? Ở tp HCM các trung tâm lớn họ có thể trả kết quả trong ngày ko a ?
    Bạn muốn XN Combo Ít nhất sau nguy cơ 4 tuần, ở TPHCM bạn có thể đến Hòa Hảo XN.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,926
    Trường hợp của bạn như đã tư vấn rồi,bạn không cần thiết xét nghiệm đâu.Nếu bạn hỏi về phương pháp xét nghiệm HIV Combo thì sau 4 tuần xét nghiệm,bạn đến 254 Hòa Hảo,Q10 xét nghiệm sau 2 giờ có kết quả.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh Tuan mecsedec cho em hỏi nếu như trước khi đi xét nghiệm máu 1 ngày mà uống thuốc xổ giun thì có ảnh hưởng đến kết quả không anh ? Em đã đi xét nghiệm thử sau 2 tháng có hành vi bằng phương pháp Combo Ag/Ab ở trung tâm Hòa Hảo và kết quả là âm tính Neg s/co = 0.13 ! nhưng đêm hôm trước em có uống thuốc xổ giun nên nửa mừng nửa lo anh ơi !

Cảm ơn
    2,578
    Anh Tuan mecsedec cho em hỏi nếu như trước khi đi xét nghiệm máu 1 ngày mà uống thuốc xổ giun thì có ảnh hưởng đến kết quả không anh ? Em đã đi xét nghiệm thử sau 2 tháng có hành vi bằng phương pháp Combo Ag/Ab ở trung tâm Hòa Hảo và kết quả là âm tính Neg s/co = 0.13 ! nhưng đêm hôm trước em có uống thuốc xổ giun nên nửa mừng nửa lo anh ơi !
    Bạn có bị hấp ko?? Bạn có nguy cơ đâu mà ảnh hưởng hả? Thuốc xổ giun thì liên quan gì tới XN hả Hấppppppppppppppppp

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Vì dạo này người cứ hay mệt mỏi,hay buồn ngủ , mất tập trung đau xương khớp,hay nổi mẩn ngứa vào buổi tối nên em thấy lo lắng.Đọc trên mạng thấy có nhiều triệu chứng giống nhiễm giun nên em uống thuốc xổ.Ai ngờ tối hôm đó nổi mề đay khắp người nên sáng hôm sau tức tốc đi xét nghiệm thử xem mình có bệnh gì hay ko? Tiện thể xét nghiệm hiv combo lun . Nhưng sợ uống thuốc giun ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm máu vì đọc trên mạng em thấy người ta nói thế ....

Cảm ơn
    2,578
    Vì dạo này người cứ hay mệt mỏi,hay buồn ngủ , mất tập trung đau xương khớp,hay nổi mẩn ngứa vào buổi tối nên em thấy lo lắng.Đọc trên mạng thấy có nhiều triệu chứng giống nhiễm giun nên em uống thuốc xổ.Ai ngờ tối hôm đó nổi mề đay khắp người nên sáng hôm sau tức tốc đi xét nghiệm thử xem mình có bệnh gì hay ko? Tiện thể xét nghiệm hiv combo lun . Nhưng sợ uống thuốc giun ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm máu vì đọc trên mạng em thấy người ta nói thế ....
    Nhãmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm Bà Cố

Thành Viên Chính Thức namhaysongtot's Avatar
    Cảm ơn
    4
    _ Khi chỉ khi có nguy cơ mới đi xét nghiệm nếu bạn cứ lúc nào cũng giữ ý định sẽ đi test Hiv thì chẳng bao giờ bạn hết stress.

17. Những thành viên đã cảm ơn namhaysongtot cho bài viết này:

abc90 (12-08-2015)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,926

Thuốc sổ giun không làm ảnh hưởng đến xét nghiệm HIV.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Cám ơn anh em ! Mình đã yên tâm rồi !

Thông tin về chủ đề này