Trang 4 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 80 của 220

Chủ đề: nguồn lây nhiễm hiv và xét nghiệm hiv bằng phương pháp combo

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Em chào anh Tuấn ạ...em vừa đọc xong bài anh vừa gửi.anh ơi cho em hỏi là:em vừa đọc 1 trang wed của singapore..và triệu chứng của hiv nhiễm cấp tính là: nghẹt mũi,xổ mũi,đau cơ khớp,sốt, cổ bạnh to,nổi nốt đỏ...em có hết các triệu chứng đấy anh Tuấn ạ..bây giờ em vẫn bị hắt xì hơi và xổ mũi nghẹt mũi...em lo và hoảng quá anh Tuấn ạ..em rất hay hắt xì hơi và xổ mũi...anh tư vấn giúp!liệu đây có phải là triệu chứng điển hình của hiv cấp ko?vì em thấy ít khi em bị nước mũi chảy nhiều và lâu khỏi vậy...???

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Em rất mong các anh chị trong dd tư vấn giúp em ạ...em đang rất hoang mang...

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Anh Tuấn ơi tư vấn giùm em với ạ...???em đang rất hoang mang anh ơi...

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Rất mong sự giúp đỡ và chia sẻ của các anh chị...

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Anh chị trong BQT và dd tư vấn giúp em với ạ...

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    Trích dẫn Gửi bởi tkktxd Xem bài viết
    Em chào anh Tuấn ạ...em vừa đọc xong bài anh vừa gửi.anh ơi cho em hỏi là:em vừa đọc 1 trang wed của singapore..và triệu chứng của hiv nhiễm cấp tính là: nghẹt mũi,xổ mũi,đau cơ khớp,sốt, cổ bạnh to,nổi nốt đỏ...em có hết các triệu chứng đấy anh Tuấn ạ..bây giờ em vẫn bị hắt xì hơi và xổ mũi nghẹt mũi...em lo và hoảng quá anh Tuấn ạ..em rất hay hắt xì hơi và xổ mũi...anh tư vấn giúp!liệu đây có phải là triệu chứng điển hình của hiv cấp ko?vì em thấy ít khi em bị nước mũi chảy nhiều và lâu khỏi vậy...???
    Em rất mong các anh chị trong dd tư vấn giúp em ạ...em đang rất hoang mang...
    Anh Tuấn ơi tư vấn giùm em với ạ...???em đang rất hoang mang anh ơi...
    Cảm sốt ghẹt mũi là chuyện bình thường ai cũng bị bạn,nhất là ngay thời điểm này vào mùa mưa nhiều người bị.Đôi khi chính vì bạn quá lo lắng suy nghĩ nhiều,stress đã làm cho bệnh bạn khó khỏi cho dù có uống thuốc.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    HIV không có triệu chứng đặc trưng nào cả, các triệu chứng của bạn hoàn toàn là những bệnh thông thường ai cũng có thể bị. Với những người tâm lý bất ổn bệnh cũng lâu khỏi hơn.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Em cảm ơn các anh đã tư vấn! Từ sáng đến giờ em ra nước mũi và hắt xì hơi nhiều quá...các anh chị trong BQT và dd cho em lời khuyên về time xét nghiệm...??giờ em được 7tuần rồi ạ...chuẩn bị sang tuần thứ 8.em có nên đi xét nghiệm tiếp không?em xin nói thêm về ngành nghề của em ạ:công việc của em là kiến trúc sư...từ hôm đến giờ em không thể nào tập chung lên ý tưởng và hoàn thành bản vẽ...xếp thì ngà nào cũng kêu la,thúc dục...cứ như thế này chắc em tâm thần mất....thật sự mỗi người có một tư duy và suy luận logic...điều em băn khoăn là vết thương hở của ngày hôm đó khi quan hệ..em chỉ sợ các anh các chị bảo sao hỏi đi hỏi lại...chính vì em không có chuyên môn như các anh các chị nên em rất cần sự tư vấn...liệu khi quan hệ dịch AD nó vào vết thương hở đó nguy cơ có thật sự cao???và nguồn lây như vậy các anh đã khảng định em ko có nguy cơ...nhưng.khi nhìn vợ và con khiến em thât sư lo lắng...có thể lo lắng hơi thái quá nhưng đấy là phản ứng của con người trước hoàn cảnh đó.nếu ko có các anh các chị trong dd này,để mọi người tâm sự chắc rất nhiều vụ tự tử vì căng thẳng...đây là nhưng tâm sự cũng như lỗi băn khoăn của em.mong anh chị đọc kỹ để em được sự tư vấn trân thành từ phía các anh các chị trong dd này...và chủ yếu là BQT bởi sự tin tưởng từ phía cá nhân em và các bạn có hoàn cảnh như em....đó là những người có kinh nghiệm và chuyên môn đi đến sự tin tưởng!!!một lần nữa em xin trân thành cảm ơn tất cả mọi người!!!

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    ( Sanh năm 1981 )
    Buonqua's Avatar
    Cảm ơn
    199
    Em cảm ơn các anh đã tư vấn! Từ sáng đến giờ em ra nước mũi và hắt xì hơi nhiều quá...các anh chị trong BQT và dd cho em lời khuyên về time xét nghiệm...??giờ em được 7tuần rồi ạ...chuẩn bị sang tuần thứ 8.em có nên đi xét nghiệm tiếp không?em xin nói thêm về ngành nghề của em ạ:công việc của em là kiến trúc sư...từ hôm đến giờ em không thể nào tập chung lên ý tưởng và hoàn thành bản vẽ...xếp thì ngà nào cũng kêu la,thúc dục...cứ như thế này chắc em tâm thần mất....thật sự mỗi người có một tư duy và suy luận logic...điều em băn khoăn là vết thương hở của ngày hôm đó khi quan hệ..em chỉ sợ các anh các chị bảo sao hỏi đi hỏi lại...chính vì em không có chuyên môn như các anh các chị nên em rất cần sự tư vấn...liệu khi quan hệ dịch AD nó vào vết thương hở đó nguy cơ có thật sự cao???và nguồn lây như vậy các anh đã khảng định em ko có nguy cơ...nhưng.khi nhìn vợ và con khiến em thât sư lo lắng...có thể lo lắng hơi thái quá nhưng đấy là phản ứng của con người trước hoàn cảnh đó.nếu ko có các anh các chị trong dd này,để mọi người tâm sự chắc rất nhiều vụ tự tử vì căng thẳng...đây là nhưng tâm sự cũng như lỗi băn khoăn của em.mong anh chị đọc kỹ để em được sự tư vấn trân thành từ phía các anh các chị trong dd này...và chủ yếu là BQT bởi sự tin tưởng từ phía cá nhân em và các bạn có hoàn cảnh như em....đó là những người có kinh nghiệm và chuyên môn đi đến sự tin tưởng!!!một lần nữa em xin trân thành cảm ơn tất cả mọi người!!!
    Bạn an tâm với trường hợp của mình. Bạn không có nguy cơ. và bạn đã có kết quả xn âm tính ở 41 ngày nữa đã phản ánh đúng cho những gì mọi người đã tham vấn cho bạn. Lo lắng thái quá sẽ sinh ra nhiều vấn đề về sức khỏe.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Anh chị cũng cho em hỏi thêm là dạo này em rất hay bị đau ở các cơ khớp tay và chân...đau theo kiểu nhức nhức...và cơ chân hay bị giựt giựt nhiều chỗ...như kiểu căng cơ vậy...???????

Thành Viên Chính Thức sakaiyuisai's Avatar
    Cảm ơn
    25
    Anh chị cũng cho em hỏi thêm là dạo này em rất hay bị đau ở các cơ khớp tay và chân...đau theo kiểu nhức nhức...và cơ chân hay bị giựt giựt nhiều chỗ...như kiểu căng cơ vậy...???????
    Bồi bổ nhiều vào. Chịu khó làm việc đi, sáng đến và tối đến nhớ vận động thể dục thể thao sẽ khỏi? Chứ cứ ngồi ì 1 chỗ thì chả đau nhức mệt mỏi

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Anh chị cho em hỏi với trường hợp có cần thiết phải đi xét nghiệm nữa ko??và đã đủ tựa tin quan hệ với vợ thoải mái chưa???và những triệu chứng đấy có đảm bảo em yên tâm với kết quả 4 tuần combo,6tuần test anti??????mong anh chị trong diễn đàn tư vấn giúp ạ????

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Anh chị cho em hỏi với trường hợp có cần thiết phải đi xét nghiệm nữa ko??và đã đủ tựa tin quan hệ với vợ thoải mái chưa???và những triệu chứng đấy có đảm bảo em yên tâm với kết quả 4 tuần combo,6tuần test anti??????mong anh chị trong diễn đàn tư vấn giúp ạ????
    Vui lòng đọc kỹ lại 4 trang chia sẻ.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Em chào anh trường xuân...ý em hỏi là em đã thật sự đủ tự tin và đủ cơ sở để quan hệ với vợ thoải mái chưa ạ....hiện giờ em vẫn đau cơ tay và khớp tay...ko hiểu vì lý do gì nữa.....??????

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Em chào anh trường xuân...ý em hỏi là em đã thật sự đủ tự tin và đủ cơ sở để quan hệ với vợ thoải mái chưa ạ....hiện giờ em vẫn đau cơ tay và khớp tay...ko hiểu vì lý do gì nữa.....??????
    Bạn biết đọc chữ ko? Hay chỉ biết gỏ và post bài mà k biết đọc??

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Em chào anh sống chung ạ...anh ơi thật sự giờ em đang rất hoang mang và lo sợ anh ạ...em có tất cả các triệu chứng anh à...mỗi lần để ý đến điều đó làm em rất hoang mang.....em ko biết như thế nào nữa.nên mong các anh tư vấn giúp em.....

Cảm ơn
    2,578
    Em chào các anh chị trong diễn đàn ạ...em mới tham gia diền đàn nên vẫn còn bỡ ngỡ..mong anh chị trong diễn đàn giúp đỡ
    Em xin hỏi vài điều khiến em đang rất lo lắng....
    Chuyện là ngày 12/6 vừa rồi em có đi cùng mấy anh trong công ty và đã quan hệ với GMD.lúc em quan hệ em có dùng 2BCS..điều em sợ là trước đó 1ngày em có gãi ngứa ở 2khe háng và nhiều vết lở loét..nên Lúc em quan hệ sợ dịch âm đạo nó dính vào và khi quan hệ xong em rút BCS ra...và sẵn tay em rửa luôn Dv của mình...đến nay em rât nhiều triệu chứng...cúm sổ mũi,đau cơ khớp,đi ngoài,nổi mụn ở tay,và có 1nốt trắng ở dưới lưỡi như bệnh harpas..sau đó 28ngày em có đi xét nghiệm bằng pp combo ở 21trung liệt và kết quả âm tính...xin phép các anh chị cho em hỏi là trường hợp của em nguy cơ ntn??và sao có nhiều triệu chứng vậy..?mong anh chị giúp đỡ..em xin trân thành cảm ơn anh chị nhiều...hiện giờ em đang rất stress..
    em quan hệ em có dùng 2BCS..điều em sợ là trước đó 1ngày em có gãi ngứa ở 2khe háng và nhiều vết lở loét.. => Bạn QHTD = cái gì?? DV hay cái háng???

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Nhưng mà anh songchung ơi em sợ dịch AD nó vào khi đang quan hệ anh ạ....mà các vết loét do em gãi rất nhiều chỗ háng.các vết sát đó chảy máu và rất rộng.anh phải cảm tưởng rằng em mạc quần mà cảm thấy sót ở các chỗ đó.vì các vết gãi đến bật máu anh ạ...

Cảm ơn
    2,578
    Nhưng mà anh songchung ơi em sợ dịch AD nó vào khi đang quan hệ anh ạ....mà các vết loét do em gãi rất nhiều chỗ háng.các vết sát đó chảy máu và rất rộng.anh phải cảm tưởng rằng em mạc quần mà cảm thấy sót ở các chỗ đó.vì các vết gãi đến bật máu anh ạ...
    Bạn QHTD chứ đâu phải chui vào cái bể chứ dịch AD thù dâm đâu

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Nhưng mà anh songchung ơi vợ em mọc rất nhiều nốt như nhân màu đỏ ở bả vai tay và lưng...rất gống nốt của em anh ạ...

Trang 4 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này