Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 40 của 52

Chủ đề: QHTD có BCS nhưng do nghĩ ngơi đến khi rút DV ra BCS nằm lại AD sợ nhiễm HIV

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Vâng e rất cám on các anh . Các a như những vì sao trong đêm tối đấy ạ .xinh và lung linh lắm cơ . Ko có các a chắc bây giờ e vo Biên Hòa ở nội trú lun rồi hehe .e hi vọng sẽ làm được như những ji Các a tư vấn . ko mún suy nghĩ nhiều nữa . Xin chừa từ nay tới già

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi diencaidau Xem bài viết
    Vâng e rất cám on các anh . Các a như những vì sao trong đêm tối đấy ạ .xinh và lung linh lắm cơ . Ko có các a chắc bây giờ e vo Biên Hòa ở nội trú lun rồi hehe .e hi vọng sẽ làm được như những ji Các a tư vấn . ko mún suy nghĩ nhiều nữa . Xin chừa từ nay tới già
    Bạn yên tâm, vì bạn được tư vấn không có nguy cơ.

Không muốn suy nghĩ nhiều nữa => Bạn có hướng suy nghĩ rất tích cực; vì suy nghĩ nhiều chỉ làm điên cái đầu (diencaidau)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Hjhj đúng la suy nghĩ nhiều mún điên cái đầu a ơi .

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Yên tâm với những gì được chia sẻ đi. Không có nguy cơ với HIV hãy gạt suy nghĩ ra khỏi đầu để lấy lại cân bằng cuộc sống đi.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Suy diễn = hại não = BV tem thần chờ bạn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Chào các anh chị trong diễn đàn . Lâu rồi e mới vào lại diễn đàn . Em xin nhờ các anh các chị tư vấn giúp e lần nữa ạ .anh chị trong diễn đàn đã tư vấn cho em rất nhiều là trường hợp của em ko có nguy cơ . Và em hay quên nó đi . Em cũng mún làm được điều đó lắm ạ . Nhưng không hiểu là vì em quá cứng đầu hay e suy nghĩ quá nhiều về Hiv .mà sao e không thể nào bình tỉnh được khi nghĩ về nó . E sắp lập gia đình rồi . Nên lại càng lo sợ nhiều hơn . E sợ cái điều không ai mong mún . E sợ cái điều kinh khủng nhất sẽ xảy ra . E không pik tại sao . Có lẽ e đã đọc quá nhiều câu chuyện bi thảm về Hiv . Nên bây giờ e bị ám ảnh . E lo sợ đủ thứ . E sợ sẽ làm cho người con gái e yêu nhất sẽ đau khổ .càng nghĩ e càng rối càng lo anh chị ạ . Xin anh chị đừng trách em nhé . Dung trách e vì đã đuợc tư vấn mà còn như vậy . Vì 5 nay là 5 tuổi của e . Ngta nói 5 tuổi là 5 xui . Nên e lo đủ thứ . Mong nhận được nhiều lời khuyên từ anh chị . Tại vì những tâm sự này e cũng chỉ pjk nói vs anh chị mà thôi . Và cũng chỉ có anh chị mới giúp được em . E chân thành cám on anh chị

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Chào các anh chị trong diễn đàn . Lâu rồi e mới vào lại diễn đàn . Em xin nhờ các anh các chị tư vấn giúp e lần nữa ạ .anh chị trong diễn đàn đã tư vấn cho em rất nhiều là trường hợp của em ko có nguy cơ . Và em hay quên nó đi . Em cũng mún làm được điều đó lắm ạ . Nhưng không hiểu là vì em quá cứng đầu hay e suy nghĩ quá nhiều về Hiv .mà sao e không thể nào bình tỉnh được khi nghĩ về nó . E sắp lập gia đình rồi . Nên lại càng lo sợ nhiều hơn . E sợ cái điều không ai mong mún . E sợ cái điều kinh khủng nhất sẽ xảy ra . E không pik tại sao . Có lẽ e đã đọc quá nhiều câu chuyện bi thảm về Hiv . Nên bây giờ e bị ám ảnh . E lo sợ đủ thứ . E sợ sẽ làm cho người con gái e yêu nhất sẽ đau khổ .càng nghĩ e càng rối càng lo anh chị ạ . Xin anh chị đừng trách em nhé . Dung trách e vì đã đuợc tư vấn mà còn như vậy . Vì 5 nay là 5 tuổi của e . Ngta nói 5 tuổi là 5 xui . Nên e lo đủ thứ . Mong nhận được nhiều lời khuyên từ anh chị . Tại vì những tâm sự này e cũng chỉ pjk nói vs anh chị mà thôi . Và cũng chỉ có anh chị mới giúp được em . E chân thành cám on anh chị
    Bạn có nguy cơ đâu mà lo,bạn xoắn lên y như nick của bạn : Điên cái đầu.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    E hiểu . Nhưng ko làm sao hết lo được . Chắc do lúc truớc e đọc nhiều chuyện bi thảm về H quá nên vậy . Thật sự mỗi lúc lo lắng e lại hay vào dien đàn đọc lại những câu tl của anh chị . Thật ra truoc khj vào diễn đàn e cũng đã gọi điện thoại đến trung tâm tư vấn về H . và 2 chị trong trung tâm cũng tư vấn cho e 1 câu khiến e bất ngờ . *ko sao đâu . Lần sau rút kinh nghiệm nhé * lúc đó e không tin vào tai mình nữa . Sau bao nhiêu lo lắng thì e lại được phán như vậy . Nhưng e vẫn ko hết lo . Nên đã tìm đến diễn đàn của mình . Và các anh lại tư vấn như 2 chị kia .có lẽ e lo lắng quá thì phải .nhưng a chị pjk ko . Vào diễn đàn . Được tâm sự . Được nói ra những điều này e thấy thoải mái hơn rất nhiều anh chị ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Ko ai đọc câu hỏi của e hết vây

Cảm ơn
    2,578
    Ko ai đọc câu hỏi của e hết vây
    Bạn mới là người cần đọc lại đấy

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Xin lỗi a chị . Tại lo lắng tùm lum nên mới vậy . Vậy thôi e sẽ cố gắng . Cố gắng mà sống thật tốt . Sẽ quên nó đi . Coi như bài học của cả đời mình . Xin lỗi a songchung nhé . Nhiều lúc rối quá nên e ko pjk bám víu vào đâu thôi . Chắc a cũng hiểu cảm giác của e nhỉ .lo thì ai ko lo .nhiều lúc e chỉ mún ai đó mắng e 1 trận cho e tỉnh ra thôi a ak

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Xin lỗi a chị . Tại lo lắng tùm lum nên mới vậy . Vậy thôi e sẽ cố gắng . Cố gắng mà sống thật tốt . Sẽ quên nó đi . Coi như bài học của cả đời mình . Xin lỗi a songchung nhé . Nhiều lúc rối quá nên e ko pjk bám víu vào đâu thôi . Chắc a cũng hiểu cảm giác của e nhỉ .lo thì ai ko lo .nhiều lúc e chỉ mún ai đó mắng e 1 trận cho e tỉnh ra thôi a ak
    Bạn yên tâm đi không có nguy cơ đâu.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Cám ơn a Tuấn . E sẽ cố gắng ko nghĩ nữa . Sẽ cố gắng tìm lại ngày xưa ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Làm phiền các anh chị lần nữa ạ . Cho gái mại dâm mút dương vật của mình thì cần phải đi xét nghiệm cái ji khong ạ . Tự nhiên hôm nay có ông hàng xóm qua chơi hỏi em .mày bị sida hay sao mà dạo này mày xanh quá vậy .nghe ông nói mà em mún chết đứng lun . Em pjk chỉ là câu hỏi vô tư của người ta .nhưng sao lo quá anh chị ơi . Không biết có phải do thức đêm nhiều qúa hay do lo lắng ma như vậy .anh chị tư vấn dùm em nhé

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Hỏi ngu thêm cái nữa là e sẽ lấy vợ được mà phải không anh chị (gạch đá e xin nhận ạ)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,924
    Làm phiền các anh chị lần nữa ạ . Cho gái mại dâm mút dương vật của mình thì cần phải đi xét nghiệm cái ji khong ạ . Tự nhiên hôm nay có ông hàng xóm qua chơi hỏi em .mày bị sida hay sao mà dạo này mày xanh quá vậy .nghe ông nói mà em mún chết đứng lun . Em pjk chỉ là câu hỏi vô tư của người ta .nhưng sao lo quá anh chị ơi . Không biết có phải do thức đêm nhiều qúa hay do lo lắng ma như vậy .anh chị tư vấn dùm em nhé
    Hỏi ngu thêm cái nữa là e sẽ lấy vợ được mà phải không anh chị (gạch đá e xin nhận ạ)
    Bạn nếu có xét nghiệm thì chỉ cần Giang Mai và viêm gan B thôi,chuyện bạn lấy vợ là bình thường sao mà không lấy được.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Không cần xét nghiệm H hả anh . Cho e hỏi la gianh mai vs viem gan B đó có dấu hiệu ji không anh

Cảm ơn
    2,578
    Không cần xét nghiệm H hả anh . Cho e hỏi la gianh mai vs viem gan B đó có dấu hiệu ji không anh
    Bạn k có nguy cơ với HIV và STDs, nhưng nếu cần thiết bạn nên xem quy định luật hôn nhân gia đình:
    Vì sao nên khám sức khỏe trước khi kết hôn (Khoản 2, Điều 4 Luật PC HIV/AIDS)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Vậy là em cần đi khám tổng quát hết lun hả anh Songchung. e đọc xong thấy tùm lum hết

Cảm ơn
    2,578
    Vậy là em cần đi khám tổng quát hết lun hả anh Songchung. e đọc xong thấy tùm lum hết
    Chuyện đó là chuyện của bạn, Bô Y tế khuyến cáo vậy đó, bạn có muốn xét hay k xét là tùy, tôi đâu có ép bạn xét

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này