Kết quả 1 đến 20 của 49

Chủ đề: [Cần Tư Vấn] Liếm bên ngoài âm đạo của bạn gái có nguy cơ lây nhiễm cho bạn gái không

Hybrid View

Thành viên năng động nhiệt tình. songlanhmanh88's Avatar
    Cảm ơn
    51
    Trích dẫn Gửi bởi anhxinloi Xem bài viết
    Gần 1 tháng trước (27/9) em có đi mát xa, chỉ 1 phút ko kìm được em đã cho nhân viên OS và xuất tinh vào đường miệng. Em lo lắng quá, lên diễn đàn để tìm hiểu, đọc qua tư vấn của anh chị thì em không có nguy cơ hoặc nguy cơ thấp (Đối với HIV thì không có nguy cơ, còn bệnh STDs thì còn phải chờ biểu hiện, nhưng đến nay em hoàn toàn khỏe mạnh không bị sao cả). Dù vậy, để chắc chắn, em đã đến trung tâm phòng chóng HIV để xin tư vấn, họ tư nói nếu OS bình thường thì không sao, nhưng có xuất tinh thì có nguy cơ thấp, em sợ tâm lý ko vượt qua nổi 3 tháng nên đã quyết định dùng PEP. Em có hỏi bác sĩ về vấn đề qhtd khi dùng PEP thì bác sĩ bảo là trong lúc uống PEP thì quan hệ phải dùng BCS và không nên OS, kết thúc uống PEP thì có thể quan hệ lại bình thường vì bác sĩ nói là uống PEP rồi thì sẽ không bị. Đến nay em đã uống PEP được 23 ngày.

Từ hôm có nguy cơ đến giờ, em bận đi công tác nên không gặp được bạn gái, hôm qua là lễ nên em xin phép về tặng quà cho bạn gái (em với bạn gái chưa từng quan hệ), trong lúc nằm ôm nhau thì em có dùng miệng để ngậm núm vú của bạn gái, sau đó dùng lưỡi để liếm âm vật (không đưa lưỡi vào âm đạo vì bạn gái em không cho), chúng em không hôn nhau,tất cả chỉ dừng tại đó và cô ấy đi tắm. Sau đó em về nhà em soi gương kiểm tra miệng thì thấy ko có gì. Em bức bí nên quyết định thủ dâm, sau khi thủ dâm thì em lại vào soi gương có phát hiện chân răng e có chảy 1 chút máu (lượng nhỏ và em không có cảm giác gì về việc mình bị chảy máu, nhìn gương mới biết).

Vậy cho em hỏi bạn gái em có nguy cơ bị lây bệnh STDs hoặc HIV không ạ.

Anh chị có thể tư vấn giúp em với ạ. Em hoang mang quá, em dù có lỡ dính khi xảy ra nguy cơ kia thì cũng đã có PEP, nhưng em lại sợ bạn gái em bị dính.
    Những gì bạn kể ko có nguy cơ và Bạn cũng đã uống PEP thì quá an toàn rồi Bạn

CÒn vấn đề Bạn OS cho bạn gái chĩ ở ngoài ÂĐ thì cũng ko sao, ko có nguy cơ. Ban gái của Bạn mà Bạn sợ cái gì hã Bạn??
    ads

2. Những thành viên đã cảm ơn songlanhmanh88 cho bài viết này:

anhxinloi (20-10-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    21
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi songlanhmanh88 Xem bài viết
    Những gì bạn kể ko có nguy cơ và Bạn cũng đã uống PEP thì quá an toàn rồi Bạn

CÒn vấn đề Bạn OS cho bạn gái chĩ ở ngoài ÂĐ thì cũng ko sao, ko có nguy cơ. Ban gái của Bạn mà Bạn sợ cái gì hã Bạn??
    Dạ, Em sợ lây cho bạn gái ạ, vì em đang trong thời gian uống PEP, chưa khẳng định được là có nhiễm gì hay không. Còn bạn gái em thì chắc chắn là không có bệnh gì nên em mới lo là em lây cho bạn gái em ạ.
    Lần sửa cuối bởi anhxinloi, ngày 20-10-2017 lúc 18:18.

Thông tin về chủ đề này