Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 80 của 87

Chủ đề: Massage kích dục bằng miệng! Lo Lắng mong hồi âm sớm ạ !

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi daidot8888 Xem bài viết
    Dạ, em cảm ơn các anh.Anh Tuấn , Anh Truong Xuan em cũng ko biết mấy nốt này là mụn gì nữa mà các anh cho e hỏi nốt Sùi Mào Gà nó là Mụn Thịt chứ ko phải mụn như này đúng ko ạ.
    DV em hơi cương lên cũng sờ ko thấy nốt, ko thấy cộm ở vùng da đấy ạ !
    Mấy nốt này của em ko thể là Sùi Mào Gà được đúng ko anh Tuấn anh Truong Xuan

Ban quản trị đã trả lời bạn rồi, bạn không yên tâm thì đi khám đi, đừng spam bài như vậy.

2. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

daidot8888 (07-09-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    56
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Ban quản trị đã trả lời bạn rồi, bạn không yên tâm thì đi khám đi, đừng spam bài như vậy.

Dạ tại e lo quá thôi ạ. Trc có cái mụn ở thân DV đc các anh tư vấn em cũng yên tâm và cái mụn đấy tgian sau ko thấy nó phát triển hoặc thêm nữa.Lần này cũng vậy ạ , tự nhiên quy đầu em nổi nốt nên em hơi lo anh ạ.Em ko spam đâu ạ. Em chỉ hỏi nốt thôi ạ, như này ko bị SMG đc đúng ko anh.
    Em cảm ơn . Có gì thắc mắc hay hiện tượng gì em sẽ gửi phản hồi vào đây sau ạ!

Cảm ơn
    596
    Dạ tại e lo quá thôi ạ. Trc có cái mụn ở thân DV đc các anh tư vấn em cũng yên tâm và cái mụn đấy tgian sau ko thấy nó phát triển hoặc thêm nữa.Lần này cũng vậy ạ , tự nhiên quy đầu em nổi nốt nên em hơi lo anh ạ.Em ko spam đâu ạ. Em chỉ hỏi nốt thôi ạ, như này ko bị SMG đc đúng ko anh.

Bạn không phải bị SMG.

5. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

daidot8888 (07-09-2017)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    Dạ, em cảm ơn các anh.Anh Tuấn , Anh Truong Xuan em cũng ko biết mấy nốt này là mụn gì nữa mà các anh cho e hỏi nốt Sùi Mào Gà nó là Mụn Thịt chứ ko phải mụn như này đúng ko ạ.
    DV em hơi cương lên cũng sờ ko thấy nốt, ko thấy cộm ở vùng da đấy ạ !
    Mấy nốt này của em ko thể là Sùi Mào Gà được đúng ko anh Tuấn anh Truong Xuan

Tuanmecsedec khẳng định lần cuối cái đó không phải sùi mào gà.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

7. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

daidot8888 (10-09-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    56
    Dạ em chào anh chị trong diễn đàn . Cảm ơn anh chị trong tgian qua đã tư vấn chia sẻ kinh nghiệm cho em và em đỡ lo hơn.Hôm nay là ngày thứ 39 sau lần em có tiếp xúc với GMD.Bệnh lậu thì chắc em tuyệt đối rồi vì ko có biểu hiện gì. Nhưng hôm nay e thấy cái nốt ở dương vật màu hồng sờ vào cộm cộm như ảnh em gửi. Với cả e nhìn nghiêng vs sờ vào nốt đấy thấy có ngọn như là sợi lông mới nhú. Nốt này e thấy nó có đc cả tháng rồi nhưng hnay mới thấy hình như nó to lên và sờ rõ hơn .Liệu đây có phải SMG ko anh chị. Mong anh chị giải đáp thắc mắc này của em ạ ! Em cảm ơn!

Nhìn nghiêng nốt này em soi đèn vào thì thấy có thể sợi lông mọc ở trên nốt mụn đấy ko biết như nào. Mong anh chị giúp em ạ
    Lần sửa cuối bởi daidot8888, ngày 03-10-2017 lúc 20:58.

Cảm ơn
    596
    Dạ em chào anh chị trong diễn đàn . Cảm ơn anh chị trong tgian qua đã tư vấn chia sẻ kinh nghiệm cho em và em đỡ lo hơn.Hôm nay là ngày thứ 39 sau lần em có tiếp xúc với GMD.Bệnh lậu thì chắc em tuyệt đối rồi vì ko có biểu hiện gì. Nhưng hôm nay e thấy cái nốt ở dương vật màu hồng sờ vào cộm cộm như ảnh em gửi. Với cả e nhìn nghiêng vs sờ vào nốt đấy thấy có ngọn như là sợi lông mới nhú. Nốt này e thấy nó có đc cả tháng rồi nhưng hnay mới thấy hình như nó to lên và sờ rõ hơn .Liệu đây có phải SMG ko anh chị. Mong anh chị giải đáp thắc mắc này của em ạ ! Em cảm ơn!

Nhìn nghiêng nốt này em soi đèn vào thì thấy có thể sợi lông mọc ở trên nốt mụn đấy ko biết như nào. Mong anh chị giúp em ạ
    Không phải SMG bạn.

10. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

daidot8888 (03-10-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    56
    dạ anh cái mụn đỏ đấy em soi đèn pin vào thấy có cái lông tơ trắng trắng mọc ở trên . Đây kphai smg đúng ko ạ. E lo quá ko biết bị làm sao. Mà từ hôm tiếp xúc vs gmd đến nay đx 39 ngày rồi thì liệu em có an toàn vs smg và gm chưa ạ. E cảm ơn ạ!

Cảm ơn
    596
    dạ anh cái mụn đỏ đấy em soi đèn pin vào thấy có cái lông tơ trắng trắng mọc ở trên . Đây kphai smg đúng ko ạ. E lo quá ko biết bị làm sao. Mà từ hôm tiếp xúc vs gmd đến nay đx 39 ngày rồi thì liệu em có an toàn vs smg và gm chưa ạ. E cảm ơn ạ!
    Đó không phải smg.

13. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

daidot8888 (03-10-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    56
    Vâng em cảm ơn. E hỏi nốt là đc 39 40 ngày sau khi tiếp xúc vs gmd mà k có triệu chứng gì thì đã an toàn vs Smg và Gm chưa ạ hay vẫn phải đợi thêm. Em có uống nước vs ăn chung vs gia đình thì nc bọt có lây truyền 2 bệnh đấy đc k ạ. Để em đè phogng cho mng ạ

Cảm ơn
    596
    Vâng em cảm ơn. E hỏi nốt là đc 39 40 ngày sau khi tiếp xúc vs gmd mà k có triệu chứng gì thì đã an toàn vs Smg và Gm chưa ạ hay vẫn phải đợi thêm. Em có uống nước vs ăn chung vs gia đình thì nc bọt có lây truyền 2 bệnh đấy đc k ạ. Để em đè phogng cho mng ạ
    Giang mai phải xét nghiệm mới biết. Còn SMG sau 30-40 ngày chưa có biểu hiện thì khả năng là bạn không bị.

16. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

daidot8888 (04-10-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    56
    Dạ vâng với những cái e nói từ lúc đầu thì gần như khả năng mắc SMG vs bệnh XH là ko có đúng ko ạ?.Và thời gian tiếp xúc vs GMD cũng đc hơn 1 tháng rồi em chưa có biểu hiện gì chắc là ko sao đúng ko ạ ?!

Với cả các anh cho e hỏi chỗ dây thắng dương vật em có nổi 1 nốt cũng lâu rồi . Em hỏi lũ bạn em thì có thằng cũng có.Chắc nó là mụn thịt bthuong chứ k phải SMG đúng ko anh. Mong anh xem hộ em với ạ.

Cảm ơn
    596
    Dạ vâng với những cái e nói từ lúc đầu thì gần như khả năng mắc SMG vs bệnh XH là ko có đúng ko ạ?.Và thời gian tiếp xúc vs GMD cũng đc hơn 1 tháng rồi em chưa có biểu hiện gì chắc là ko sao đúng ko ạ ?!

Với cả các anh cho e hỏi chỗ dây thắng dương vật em có nổi 1 nốt cũng lâu rồi . Em hỏi lũ bạn em thì có thằng cũng có.Chắc nó là mụn thịt bthuong chứ k phải SMG đúng ko anh. Mong anh xem hộ em với ạ.

Cái đó là bình thường thôi bạn.

19. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

daidot8888 (04-10-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    56
    Vâng em cảm ơn. Giang mai có bao giờ ủ bệnh 2 3 tháng rồi nó phát ra là sang Giai Đoạn 2 ko ạ.E đc hơn 1 tháng r mà chưa có biểu hiện gì cả ạ hơi hoang mang tí các anh ạ

Cảm ơn
    596
    Vâng em cảm ơn. Giang mai có bao giờ ủ bệnh 2 3 tháng rồi nó phát ra là sang Giai Đoạn 2 ko ạ.E đc hơn 1 tháng r mà chưa có biểu hiện gì cả ạ hơi hoang mang tí các anh ạ
    Giang mai phải XN mới biết bạn.

22. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

daidot8888 (04-10-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    56
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Giang mai phải XN mới biết bạn.

Hx thế là dù ko có dấu hiệu mình cũng ko biết chắc là có bị mắc GM hay ko đúng ko hả anh

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925

100% cái đó không phải sùi mào gà bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

25. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

daidot8888 (04-10-2017)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,925

Hx thế là dù ko có dấu hiệu mình cũng ko biết chắc là có bị mắc GM hay ko đúng ko hả anh
    Giang mai chỉ có đi xét nghiệm mới biết.

27. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

daidot8888 (04-10-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    56
    Vâng em cảm ơn 2 anh đã tư vấn. Em sẽ theo dõi thêm tgian nữa có gì em sẽ hỏi sau ạ. Chúc các anh chị trong diễn đàn trung thu vui vẻ.
    Diễn đàn ngày càng phát triển.

29. Những thành viên đã cảm ơn daidot8888 cho bài viết này:

Tuanmecsedec (04-10-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    56
    em quên ko hỏi các anh chị từ đầu là lần đấy e đi em có Hôn vs cô gái dịch vụ ý khoảng 4 5 lần mỗi lần chừng 10s hơn 10s và cô ý có cắn em 1 cái ở tay có để lại dấu răng màu đỏ trên da và không chảy máu. Liệu hôn trong thời gian như vậy và vs cô ý có cắn em như vậy em có bị lây đc bệnh XH nào ko hoặc HIV ko ạ !

Thành viên năng động nhiệt tình. songlanhmanh88's Avatar
    Cảm ơn
    51
    em quên ko hỏi các anh chị từ đầu là lần đấy e đi em có Hôn vs cô gái dịch vụ ý khoảng 4 5 lần mỗi lần chừng 10s hơn 10s và cô ý có cắn em 1 cái ở tay có để lại dấu răng màu đỏ trên da và không chảy máu. Liệu hôn trong thời gian như vậy và vs cô ý có cắn em như vậy em có bị lây đc bệnh XH nào ko hoặc HIV ko ạ !
    Hôn ko lây nhiễm HIV và thời gian Hôn của bạn chĩ 10s thì cũng chẵng có nguy cơ với bệnh xã hội nào.

32. Những thành viên đã cảm ơn songlanhmanh88 cho bài viết này:

daidot8888 (11-10-2017)

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này