Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Quan hệ với gái lạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Quan hệ với gái lạ

Em chào anh Tuấn và mn ạ, em muốn nhờ anh tư vấn xem trường hợp của em.
    Em có quen 1 bạn gái lạ, và hôm qua ms quan hệ vs bạn đó, theo em biết bạn gái này có lối sống tình dục rất thoải mãi. Nói chung là rắt nhiều người đã quan hệ vs bạn này, có người còn quan hệ không bcs bạn này vẫn cho, nên em rắt lo là bạn này đã nhiễm bệnh
    Về phía em thì em thì hôm qua có qua vs bạn đó 2 lần và đều sử dụng BCS nhưng lúc đầu dò em hơi say nên đã dùng tay kích thích âm đạo cho bạn đó, nên tay em đã dính dịch âm đạo rồi sau khi xuất lần 1 em đã nghỉ ngơi 1 tí rồi dùng tay em đã dính dịch sóc lọ để em cứng lên và chơi lần 2. Sau lần 1 em không đi rửa mà tiếp tục lần 2 luôn ạ. Em rất sợ tay mình dính dịch âm đạo còn nắm đầu dương vật sóc nên sẽ bị lây HIV. Anh tư vấn xem em có nên đi uống thuốc phơi nhiễm không ạ.
    Bcs không bị rách, không thổi kèn hay gì đâu ạ chỉ là dùng tay sóc thôi ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Trích dẫn Gửi bởi Mongduoc1lan Xem bài viết
    Em chào anh Tuấn và mn ạ, em muốn nhờ anh tư vấn xem trường hợp của em.
    Em có quen 1 bạn gái lạ, và hôm qua ms quan hệ vs bạn đó, theo em biết bạn gái này có lối sống tình dục rất thoải mãi. Nói chung là rắt nhiều người đã quan hệ vs bạn này, có người còn quan hệ không bcs bạn này vẫn cho, nên em rắt lo là bạn này đã nhiễm bệnh
    Về phía em thì em thì hôm qua có qua vs bạn đó 2 lần và đều sử dụng BCS nhưng lúc đầu dò em hơi say nên đã dùng tay kích thích âm đạo cho bạn đó, nên tay em đã dính dịch âm đạo rồi sau khi xuất lần 1 em đã nghỉ ngơi 1 tí rồi dùng tay em đã dính dịch sóc lọ để em cứng lên và chơi lần 2. Sau lần 1 em không đi rửa mà tiếp tục lần 2 luôn ạ. Em rất sợ tay mình dính dịch âm đạo còn nắm đầu dương vật sóc nên sẽ bị lây HIV. Anh tư vấn xem em có nên đi uống thuốc phơi nhiễm không ạ.
    Bcs không bị rách, không thổi kèn hay gì đâu ạ chỉ là dùng tay sóc thôi ạ
    Em yên tâm,những gì em kể không có nguy cơ.

Thông tin về chủ đề này