Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Xin tư vấn về nguy cơ lây nhiễm

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Xin tư vấn về nguy cơ lây nhiễm

Kính chào anh Tuấn và anh chị trong diễn đàn
    Mong anh chị tư vấn giúp em trong trường hợp này có nguy cơ lây nhiễm HIV và các bệnh xã hội không ạ. Trong lúc say không làm chủ được bản thân em đã đi massage và có QHTD với GMD có 2 vấn đề mấy vấn đề sau ạ:
    1. Trong khi QHTD em có dùng BCS nhưng khi ra rồi em kiểm tra bcs chỉ ôm 1/2 dương vật, tinh trùng vẫn nằm trong bao (em không kiểm tra được bao có rách, thủng hay không vì cô gái đó là người đeo và tháo bcs trong quá trình QH).
    2. Em không cởi ở trong khi QH nên có dính dịch âm đạo của cô gái đó. Khi tháo bcs ra thì dương vật của em vẫn cương cứng nên đầu dương vật và ống sáo có tiếp xúc với vị trí áo có dịch âm đạo.
    3. Đầu ngón tay em có vết rách do nghịch khoá xe khi đợi nhân viên. Và chỗ bị thương ở ngón tay có tiếp xúc với dịch âm đạo khi chỉnh bcs và kiểm tra dịch dích trên áo, cùng với kích thích đầu ti cô gái đó
    Em xin chân thành cảm ơn và mong anh chị tư vấn giúp em các nguy cơ trên
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Tranmanhtuan Xem bài viết
    Kính chào anh Tuấn và anh chị trong diễn đàn
    Mong anh chị tư vấn giúp em trong trường hợp này có nguy cơ lây nhiễm HIV và các bệnh xã hội không ạ. Trong lúc say không làm chủ được bản thân em đã đi massage và có QHTD với GMD có 2 vấn đề mấy vấn đề sau ạ:
    1. Trong khi QHTD em có dùng BCS nhưng khi ra rồi em kiểm tra bcs chỉ ôm 1/2 dương vật, tinh trùng vẫn nằm trong bao (em không kiểm tra được bao có rách, thủng hay không vì cô gái đó là người đeo và tháo bcs trong quá trình QH).
    2. Em không cởi ở trong khi QH nên có dính dịch âm đạo của cô gái đó. Khi tháo bcs ra thì dương vật của em vẫn cương cứng nên đầu dương vật và ống sáo có tiếp xúc với vị trí áo có dịch âm đạo.
    3. Đầu ngón tay em có vết rách do nghịch khoá xe khi đợi nhân viên. Và chỗ bị thương ở ngón tay có tiếp xúc với dịch âm đạo khi chỉnh bcs và kiểm tra dịch dích trên áo, cùng với kích thích đầu ti cô gái đó
    Em xin chân thành cảm ơn và mong anh chị tư vấn giúp em các nguy cơ trên
    Những gì em kể yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Vâng cảm ơn anh đã tư vấn giúp em
    Em cũng bớt Stress được phần nào anh ạ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Tranmanhtuan Xem bài viết
    Vâng cảm ơn anh đã tư vấn giúp em
    Em cũng bớt Stress được phần nào anh ạ.
    Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn

Thông tin về chủ đề này