Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 30

Chủ đề: tuột bao cao su khi quan hệ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    8

tuột bao cao su khi quan hệ

e chào anh chị trong diễn đàn em xin nêu trường hợp của mình
    Hôm qa ngày 30/3 em có đi massage có quan hệ với gái mại dâm. quan hệ có sử dụng bcs cụ thể: em nằm dưới gmd nằm trên do em có uống tí bia nên dương vật lúc quan hệ bị xìu nên gmd leo xuống thì phát hiện tuột bao( em không nhớ là bcs còn nằm trên âm đạo không chỉ nghe gmd nói là bao tuột không còn trên dương vật nhưng cung không thấy gmd móc bcs trong âm đạo ra) sau đó gmd dùng miệng kích thích dv em rồi dùng tay làm e xuất tinh ( lúc này tay e có chạm âm đạo dính chất nhờn âm đạo sau đó có tiếp xúc dv lúc này dv không có mang bao). em muốn nhờ anh chị tư vấn là em quan hệ tuột bao như vậy có nguy cơ nhiềm hiv không? (vì e lo là e tuột bao lúc đag quan hệ mà không biết). 2 là tay e dính chất nhờn tiếp xúc dv vậy có nguy cơ không? em cung đang hơi lo lắng nhờ anh chị tư vấn giúp
    ads

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Hphuctai Xem bài viết
    e chào anh chị trong diễn đàn em xin nêu trường hợp của mình
    Hôm qa ngày 30/3 em có đi massage có quan hệ với gái mại dâm. quan hệ có sử dụng bcs cụ thể: em nằm dưới gmd nằm trên do em có uống tí bia nên dương vật lúc quan hệ bị xìu nên gmd leo xuống thì phát hiện tuột bao( em không nhớ là bcs còn nằm trên âm đạo không chỉ nghe gmd nói là bao tuột không còn trên dương vật nhưng cung không thấy gmd móc bcs trong âm đạo ra) sau đó gmd dùng miệng kích thích dv em rồi dùng tay làm e xuất tinh ( lúc này tay e có chạm âm đạo dính chất nhờn âm đạo sau đó có tiếp xúc dv lúc này dv không có mang bao). em muốn nhờ anh chị tư vấn là em quan hệ tuột bao như vậy có nguy cơ nhiềm hiv không? (vì e lo là e tuột bao lúc đag quan hệ mà không biết). 2 là tay e dính chất nhờn tiếp xúc dv vậy có nguy cơ không? em cung đang hơi lo lắng nhờ anh chị tư vấn giúp
    Theo như bạn kể thì không có nguy cơ với HIV trong trường hợp này. Vì dương vật xìu, đổi tư thế bao mới bị tuột.

3. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

Hphuctai (31-03-2024)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    8
    cho em hỏi dv bị xìu bao tuột có khả năng tuột lúc quan hệ mà mình không biết vs lại tay dính chất nhờn âm đạo mà chạm vào dương vật có bị sao không ạ? anh cho e hỏi có trường hợp nào như e hoặc tương tự mà bị nhiễm không ạ?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    cho em hỏi dv bị xìu bao tuột có khả năng tuột lúc quan hệ mà mình không biết vs lại tay dính chất nhờn âm đạo mà chạm vào dương vật có bị sao không ạ? anh cho e hỏi có trường hợp nào như e hoặc tương tự mà bị nhiễm không ạ?
    Em yên tâm những gì em kể không có nguy cơ.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Hphuctai (31-03-2024)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    8
    dạ em cảm ơn, kẻ cả tuột bao như vậy cũng không có nguy cơ luôn sao ạ? vì e còn trong 72h vàng mong mọi người cho lời khuyên

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    dạ em cảm ơn, kẻ cả tuột bao như vậy cũng không có nguy cơ luôn sao ạ? vì e còn trong 72h vàng mong mọi người cho lời khuyên
    Trường hợp em khi leo xuống bị tuột bao thôi,không nguy cơ đâu em.Em không cần thiết dùng thuốc phơi nhiễm.

9. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Hphuctai (31-03-2024)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    8
    dạ e cảm ơn anh!
    anh chị cho e chốt lại là e thấy e có 3 nguy cơ
    1 là tay dính chất dịch của âm đạo mà tay lại chạm vào dương vật
    2 là quan hệ có bcs nhưng dv xìu không cứng được nên rút ra thì thấy tuột mất bao ( bcs không có trên dương vật mà gmd cung không thấy móc bcs trong âm đạo)
    3 là nếu quan hệ có bao nhưng khi ra rồi vẫn nhấp thêm vài nhịp sau đó dương vật xìu nhỏ lại rút ra thì tụt bcs
    anh chị chone hỏi 3 trường hợp trêm có nguy cơ nhiềm hiv cao không ạ em xin chân thành cảm ơn
    Lần sửa cuối bởi Hphuctai, ngày 31-03-2024 lúc 07:31.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    8
    em cunng biết hỏi nhiều ảnh hưởng đến cv nhưng nhờ anh chị tư vấn giúp e lần cuôi ạ em cảm ơn nhiều

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    em cunng biết hỏi nhiều ảnh hưởng đến cv nhưng nhờ anh chị tư vấn giúp e lần cuôi ạ em cảm ơn nhiều
    Em yên tâm,Tuanmecsedec khẳng định em không có nguy cơ.

14. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Hphuctai (31-03-2024)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    8
    dạ em cám ơn anh nhiều, em cung hỏi một số diễn đàn khác họ tư vấn e thấy lo lắng em cám ơn anh chị đã tư vấn ạ,

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    8
    anh e còn một cái nữa là gmd còn os vằng miệng cho e nữa có bị sao không anh? với e cũng bị suy nghĩ nhiều lại sợ có khi nào lúc đầu gmd đeo bao cho e mà lúc sau thấy e xìu nên bỏ bcs ra luôn không e say nên nhớ k rõ chỉ chắc là lúc đầu có mang bao nên cũng hỏi anh chị là ngta chắc cung dùng bcs để tránh thai và các bệnh truyền nhiễm khác nên chắc là gmd dùng bao phải k anh chị

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    anh e còn một cái nữa là gmd còn os vằng miệng cho e nữa có bị sao không anh? với e cũng bị suy nghĩ nhiều lại sợ có khi nào lúc đầu gmd đeo bao cho e mà lúc sau thấy e xìu nên bỏ bcs ra luôn không e say nên nhớ k rõ chỉ chắc là lúc đầu có mang bao nên cũng hỏi anh chị là ngta chắc cung dùng bcs để tránh thai và các bệnh truyền nhiễm khác nên chắc là gmd dùng bao phải k anh chị
    Mình sợ bệnh thì họ làm nghề cũng sợ bệnh em,em yên tâm tường hợp của em không nguy cơ đâu.

18. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Hphuctai (31-03-2024)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    8
    dạ vâng, anh ơi e có đọc một đoạn nói tỉ lên phơi nhiễm khi quan hệ k an toàn là 0,1-1% nghĩa là khi mình quan hệ với người đã mắc hiv mà không có biện pháp bảo vệ thi nguy cơ mình bị nhiem là 0,1-1% hay có nghĩa là minh qhe không an toàn vs mọi người( không pit tình trạng nhiễm hiv) thi tỉ lệ bị nhiễm là 0,1-1% ạ
    Lần sửa cuối bởi Hphuctai, ngày 31-03-2024 lúc 16:12.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    dạ vâng, anh ơi e có đọc một đoạn nói tỉ lên phơi nhiễm khi quan hệ k an toàn là 0,1-1% nghĩa là khi mình quan hệ với người đã mắc hiv mà không có biện pháp bảo vệ thi nguy cơ mình bị nhiem là 0,1-1% hay có nghĩa là minh qhe không an toàn vs mọi người( không pit tình trạng nhiễm hiv) thi tỉ lệ bị nhiễm là 0,1-1% ạ

Chủ đề: Tôi không biết xác suất lây nhiễm HIV trong quan hệ tình dục là bao nhiêu phần trăm.

21. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Hphuctai (31-03-2024)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    8
    em cảm ơn nhiều ạ. qa nay e cứ lo lắng bất an nhờ anh chị tư vấn e cung đỡ hơn tập trung làm việc. em có thể kiểm tra sau 1 tháng để chốt không a

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    8
    em vẫn còn một chút lăng tăng mong anh chị cho ý kiến. dạ em nhớ lúc đó là bạn nữ có dùng miệng kích thích sau đó đeo bao cho em rồi quan hệ kiểu nữ trên nam dưới nhưng em bị xìu nên bạn nữ rút ra lúc này bao cao su vẫn còn trên dương vật, sau đó bạn nữ tiếp tục kích thích ( lúc này e không nhớ bạn nữ có tháo bao ra để kích thích hay không) sau đó dương vật em lên thì bạn quan hệ tiếp( lúc này em cung không nhớ là bạn có đeo bao cho em không) nhưng cung không được rút ra bạn lại kích thích xong lúc này bạn đeo bao vào cho em đoạn này em thấy rõ rồi tiếp tục quan hệ nhưng em lại xìu bạn rút ra thì thấy bao tuột khỏi dương vật (em thấy bạn nữ nói tuột bao rồi cầm bao lên)sau đó bạn dùng tay làm e ra bên ngoài. nhờ anh chị cho ý kiến em chỉ lo lúc đó bạn không mang bao cho em mà để vào quan hệ luôn (do e cũng say rồi nên cũng không cảm nhận được gì)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    em vẫn còn một chút lăng tăng mong anh chị cho ý kiến. dạ em nhớ lúc đó là bạn nữ có dùng miệng kích thích sau đó đeo bao cho em rồi quan hệ kiểu nữ trên nam dưới nhưng em bị xìu nên bạn nữ rút ra lúc này bao cao su vẫn còn trên dương vật, sau đó bạn nữ tiếp tục kích thích ( lúc này e không nhớ bạn nữ có tháo bao ra để kích thích hay không) sau đó dương vật em lên thì bạn quan hệ tiếp( lúc này em cung không nhớ là bạn có đeo bao cho em không) nhưng cung không được rút ra bạn lại kích thích xong lúc này bạn đeo bao vào cho em đoạn này em thấy rõ rồi tiếp tục quan hệ nhưng em lại xìu bạn rút ra thì thấy bao tuột khỏi dương vật (em thấy bạn nữ nói tuột bao rồi cầm bao lên)sau đó bạn dùng tay làm e ra bên ngoài. nhờ anh chị cho ý kiến em chỉ lo lúc đó bạn không mang bao cho em mà để vào quan hệ luôn (do e cũng say rồi nên cũng không cảm nhận được gì)
    Đề nghị em đọc lại những gì đã được tư vấn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    8
    dạ em xin lỗi. em chỉ không nhớ rõ lúc đó nên anh chị tư vấn cũng khó em chỉ nhờ anh chị cho ý kiến giúp em là lúc đầu cô ấy có đeo bao cho em lúc cuối cũng có đeo nhưng lúc em bị xìu rút ra để cô ấy kích thích thì em không nhớ cô ấy có tháo bao ra kích thích vào lúc quan hệ tiếp lúc đó có mang bao lại không ạ vì em bị xìu 2 lần. em chỉ xin ý kiến khách quan của anh chị là khả năng lúc đó cô ấy chắc vân mang bao cho em không ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    dạ em xin lỗi. em chỉ không nhớ rõ lúc đó nên anh chị tư vấn cũng khó em chỉ nhờ anh chị cho ý kiến giúp em là lúc đầu cô ấy có đeo bao cho em lúc cuối cũng có đeo nhưng lúc em bị xìu rút ra để cô ấy kích thích thì em không nhớ cô ấy có tháo bao ra kích thích vào lúc quan hệ tiếp lúc đó có mang bao lại không ạ vì em bị xìu 2 lần. em chỉ xin ý kiến khách quan của anh chị là khả năng lúc đó cô ấy chắc vân mang bao cho em không ạ
    Khẳng định 1 lần nữa em không có nguy cơ.

27. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Hphuctai (31-03-2024)

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này