Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 29 của 29

Chủ đề: Đây có phải sùi mào gà

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    29
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ anh Tuấn ơi anh cho em hỏi hôm nay ngồi nói chuyện với thằng bạn mà trong lúc nói nó văng nước bọt khá to vào mắt em, em thấy mắt rất khó chịu. Anh cho em hỏi lỡ thằng bạn em có bệnh stds và trong nước bọt lỡ có lẫn máu thì có lây cho em không ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    Trích dẫn Gửi bởi Tinhdichdinhtrentay Xem bài viết
    Dạ anh Tuấn ơi anh cho em hỏi hôm nay ngồi nói chuyện với thằng bạn mà trong lúc nói nó văng nước bọt khá to vào mắt em, em thấy mắt rất khó chịu. Anh cho em hỏi lỡ thằng bạn em có bệnh stds và trong nước bọt lỡ có lẫn máu thì có lây cho em không ạ
    Không có sao.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    29
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ em cảm ơn anh Tuấn, với hôm nay em có đi mát xa lành mạnh. Nhưng nguời ta có yêu cầu em mặc quần của chỗ đó vào để mát xa cho dễ, quần đó em ngửi không thấy có mùi hôi và khá khô ráo. Nhưng em sợ có người mặc vào trước đó rồi bên mát xa xong tới lượt em thì đưa em mặc vào luôn thì có sao không anh. Em có mặc quần trong rồi mới mặc quần của bên tiệm mát xa vào ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    Dạ em cảm ơn anh Tuấn, với hôm nay em có đi mát xa lành mạnh. Nhưng nguời ta có yêu cầu em mặc quần của chỗ đó vào để mát xa cho dễ, quần đó em ngửi không thấy có mùi hôi và khá khô ráo. Nhưng em sợ có người mặc vào trước đó rồi bên mát xa xong tới lượt em thì đưa em mặc vào luôn thì có sao không anh. Em có mặc quần trong rồi mới mặc quần của bên tiệm mát xa vào ạ
    Không có sao.

5. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Tinhdichdinhtrentay (09-03-2024)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    29
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ anh Tuấn ơi mấy nay em đụng vào dv thấy khó chịu nên soi thử thì thấy có chỗ kì kì ạ, nhìn như mấy hạt li ti ở phía phần da nhùng của bao quy đầu.
    Lúc để nhùng không banh ra thì nhìn như ảnh đầu ạ, còn nếu banh ra nhìn kĩ sẽ thấy như chấm li ti li ti như ảnh dưới ấy ạ. Anh cho em hỏi cái này có phải smg không vì hiện giờ là tháng thứ 3 sau nguy cơ có khi nào nó mới nổi lên không ạ huhuhu. Mong anh chị trảlloiwf giúp em nhé ạn.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,925
    Dạ anh Tuấn ơi mấy nay em đụng vào dv thấy khó chịu nên soi thử thì thấy có chỗ kì kì ạ, nhìn như mấy hạt li ti ở phía phần da nhùng của bao quy đầu.
    Lúc để nhùng không banh ra thì nhìn như ảnh đầu ạ, còn nếu banh ra nhìn kĩ sẽ thấy như chấm li ti li ti như ảnh dưới ấy ạ. Anh cho em hỏi cái này có phải smg không vì hiện giờ là tháng thứ 3 sau nguy cơ có khi nào nó mới nổi lên không ạ huhuhu. Mong anh chị trảlloiwf giúp em nhé ạn.
    Bị dị ứng gì thôi,mua thuốc thoa sẽ hết.

8. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Tinhdichdinhtrentay (29-04-2024)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    29
    Được cảm ơn 1 lần.
    Ui anh Tuấn ơi anh nói chuẩn hơn bác sĩ luôn ạ.. hôm qua em đi tắm nước hồ bơi xong bị dị ứng ngứa tay. Không ngờ nó cũng mọc ở dv được hả anh. Em xin bổ sung là nhìn nó như mấy hạt li ti li ti, em không thấy ngứa gì lắm đụng vào thấy cộm cộm thôi thì không phải sùi mào gà đúng không anh.
    Lần sửa cuối bởi Tinhdichdinhtrentay, ngày 29-04-2024 lúc 18:46.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,925
    Ui anh Tuấn ơi anh nói chuẩn hơn bác sĩ luôn ạ.. hôm qua em đi tắm nước hồ bơi xong bị dị ứng ngứa tay. Không ngờ nó cũng mọc ở dv được hả anh. Em xin bổ sung là nhìn nó như mấy hạt li ti li ti, em không thấy ngứa gì lắm đụng vào thấy cộm cộm thôi thì không phải sùi mào gà đúng không anh.
    Không phải sùi mào gà.

11. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Tinhdichdinhtrentay (30-04-2024)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    29
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ em cảm ơn anh Tuấn nhiều ạ, mấy vết này em thấy không ngứa không đau gì thì không sao đúng không ạ. Tại em cũng ngại ra hỏi tiệm thuốc về mấy cái dv nổi mấy hạt này lên ấy anh. Có thể coi nó như gai sinh dục và kệ đi không ạ, mấy nay em stress về cái này quá
    Lần sửa cuối bởi Tinhdichdinhtrentay, ngày 01-05-2024 lúc 01:23.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này