Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 40 của 53

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao và không dùng miệng, đang lo lắng bị HIV ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Dạ anh Tuấn ơi, tự nhiên 2-3 hôm nay em bị đau mỏi phần vai và tay ạ, em lo và stress quá anh ạ, có khi nào bây giờ triệu chứng mới xuất hiện không ạ?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Long cle Xem bài viết
    Dạ anh Tuấn ơi, tự nhiên 2-3 hôm nay em bị đau mỏi phần vai và tay ạ, em lo và stress quá anh ạ, có khi nào bây giờ triệu chứng mới xuất hiện không ạ?
    Do em lo lắng gây ra thôi nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Dạ anh Tuấn ơi, tự nhiên hôm nay em mới nghĩ ra là cái hôm xảy ra nguy cơ đó thì em có nhớ là tay của GMD có cầm vào dương vật em thì có bị làm sao ko ạ, nói thật với anh là từ lúc xày ra nguy cơ đến giờ e lúc nào cũng nghĩ đến ngày hôm đó ạ, em lo quá a. Cuối tuần này nguy cơ 2 của e được 22 ngày em mới đi xn đc ạ, em lo quá.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Dạ em rất mong đc các anh chị tư vấn giúp e ạ, nếu e có hỏi nhiều thì mong anh chị thông cảm cho tâm trạng của e hiện tại ạ, thực sự là em đang rất lo ạ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Dạ anh Tuấn ơi, tự nhiên hôm nay em mới nghĩ ra là cái hôm xảy ra nguy cơ đó thì em có nhớ là tay của GMD có cầm vào dương vật em thì có bị làm sao ko ạ, nói thật với anh là từ lúc xày ra nguy cơ đến giờ e lúc nào cũng nghĩ đến ngày hôm đó ạ, em lo quá a. Cuối tuần này nguy cơ 2 của e được 22 ngày em mới đi xn đc ạ, em lo quá.
    Yên tâm không có nguy cơ đâu.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Long cle (28-10-2023)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Dạ anh Tuấn cho e hỏi 1 chút là da tiếp xúc vs da thì có nguy cơ ko ạ, tại 2 cái nguy cơ của em ở đầu bài viết là có đi massage thì nhân viên ban đầu có đấm bóp cho em (Tức là tay của gmd có chạm vào da của em). Dạ trường hợp như vậy thì có nguy cơ không ạ. Tại em sợ tay gmd có chảy máu và da của mình bị xước ở đâu đó mà mình ko biết ạ. Em lo quá Anh, càng nghĩ thì lại càng ra nhiều nguy cơ ạ. Mong được anh tư vấn giúp e ạ

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Dạ anh Tuấn cho e hỏi 1 chút là da tiếp xúc vs da thì có nguy cơ ko ạ, tại 2 cái nguy cơ của em ở đầu bài viết là có đi massage thì nhân viên ban đầu có đấm bóp cho em (Tức là tay của gmd có chạm vào da của em). Dạ trường hợp như vậy thì có nguy cơ không ạ. Tại em sợ tay gmd có chảy máu và da của mình bị xước ở đâu đó mà mình ko biết ạ. Em lo quá Anh, càng nghĩ thì lại càng ra nhiều nguy cơ ạ. Mong được anh tư vấn giúp e ạ
    Không có nguy cơ như vậy bạn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Dạ vâng Chị, cho e hỏi thêm là nếu như giả sử tay của gmd có chảy máu mà da của mình bị xước nhỏ thì có nguy cơ không ạ? Em xin lỗi vì đã hỏi nhiều ạ, tại e cũng lo và chưa vững tâm lí ạ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Dạ vâng Chị, cho e hỏi thêm là nếu như giả sử tay của gmd có chảy máu mà da của mình bị xước nhỏ thì có nguy cơ không ạ? Em xin lỗi vì đã hỏi nhiều ạ, tại e cũng lo và chưa vững tâm lí ạ.
    Tư vấn không có nguy cơ rồi nhé,nếu cảm thấy không tin thì chờ ngày đi xét nghiệm,vậy nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Dạ vâng anh, em xin lỗi vì đã hỏi anh nhiều ạ. Hôm qua (29/10), em có đi xn HIV combo ag/ab sau nguy cơ 1 là 42 ngày và sau nguy cơ 2 là 22 ngày ạ, cho kết quả là Âm tính ạ. Thấy kết quả như vậy em vừa vui nhưng cũng vẫn thấy lo anh ạ. Anh cho em hỏi liệu như vậy em đã an toàn cao chưa ạ và liệu có bị lật kèo do virus chưa kịp sinh ra ko ạ. Em mong anh giải đáp cho e, tại tính em hay lo lắng ạ, mong anh hiểu cho tâm trạng của em ạ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Dạ vâng anh, em xin lỗi vì đã hỏi anh nhiều ạ. Hôm qua (29/10), em có đi xn HIV combo ag/ab sau nguy cơ 1 là 42 ngày và sau nguy cơ 2 là 22 ngày ạ, cho kết quả là Âm tính ạ. Thấy kết quả như vậy em vừa vui nhưng cũng vẫn thấy lo anh ạ. Anh cho em hỏi liệu như vậy em đã an toàn cao chưa ạ và liệu có bị lật kèo do virus chưa kịp sinh ra ko ạ. Em mong anh giải đáp cho e, tại tính em hay lo lắng ạ, mong anh hiểu cho tâm trạng của em ạ.
    An toàn hay chưa thì đọc lại những gì đã tư vấn sẽ có câu trả lời.

13. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Long cle (30-10-2023)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Dạ Anh Tuấn và các anh chị ơi, tự nhiên hôm nay em có nhớ ra nữa là cái ngày mà xảy ra nguy cơ 1 thì em nhớ là GMD có dùng tay sóc dương vật cho em, lúc sóc thì em có đeo BCS thì có bị nguy cơ không ạ, em lo vs stress quá anh ạ, em sợ da kề da bị lây ạ. Mong các Anh giải đáp giúp em ạ, thực sự là tâm lí em vẫn chưa ổn định được ạ và bất ổn lắm ạ, nhiều khi cứ dằn vặt bản thân ko chịu nổi nữa ạ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Dạ Anh Tuấn và các anh chị ơi, tự nhiên hôm nay em có nhớ ra nữa là cái ngày mà xảy ra nguy cơ 1 thì em nhớ là GMD có dùng tay sóc dương vật cho em, lúc sóc thì em có đeo BCS thì có bị nguy cơ không ạ, em lo vs stress quá anh ạ, em sợ da kề da bị lây ạ. Mong các Anh giải đáp giúp em ạ, thực sự là tâm lí em vẫn chưa ổn định được ạ và bất ổn lắm ạ, nhiều khi cứ dằn vặt bản thân ko chịu nổi nữa ạ.
    Khẳng định là cuối không có nguy cơ nhé.

16. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Long cle (31-10-2023)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Dạ vâng e cảm ơn Anh ạ, em chỉ sợ lúc đó gmd nó chơi e xong đeo cái bcs bẩn của người trước hay bôi cái gì vào bao thì toi em ạ, em sợ quá. Dạ em cảm ơn anh nhiều ạ, em dằn vặt bản thân lắm.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Dạ anh Tuấn và các anh chị cho e hỏi chút cái nguy cơ 1 và 2 thì em có ôm ấp GMD (tức là da chạm da) thì có bị nguy cơ không ạ, tại em lo lắng nên hỏi nhiều mong các Anh thông cảm cho em ạ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Quan hệ vs GMD thì nguy cơ cao nhưng dùng BCS là quá an toàn r,ông đi xn chỉ tốn tiền thui chứ k có nguy cơ gì cả.Đọc xong tin của tui thì vui vẻ lên và lo tập trung cv & gia đình đi.Sau này đừng đi chơi vậy nữa vì bcs k ngăn ngừa đc các bệnh khác khi tiếp xúc vs những nơi k có bcs bảo vệ mà GMD là nguy cơ bệnh tình dục rất cao.

20. Những thành viên đã cảm ơn hyvong1phepmau cho bài viết này:

Long cle (01-11-2023)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Dạ vâng ạ, em cũng chừa rồi anh ạ, mà anh cho em hỏi là cái hôm mà xảy ra 2 nguy cơ đó thì e có ôm ấp GMD thì có nguy cơ bệnh gì ko ạ? Với lại anh cho e hỏi thêm là làm tình dục bằng tay có BCS (tức là gmd có sóc dương vật cho e có dùng bcs) là tình dục an toàn phải ko ạ? Sao em lo quá mấy Anh ạ, rất mong đc các Anh giải đáp thắc mắc cho em ạ, do tâm lí em ko ổn định nên trong đầu e có nhiều câu hỏi muốn hỏi lắm ạ, nếu có làm phiền các Anh nhiều thì mong các Anh thông cảm cho tâm trạng của em ạ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Cho dù GMD sóc lúc k bcs thì cũng an toàn,bạn đừng cố hù mình nữa.Vui vẻ lên mà dành time cho những người thân bạn đi.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Dạ vâng ạ, em cũng chừa rồi anh ạ, mà anh cho em hỏi là cái hôm mà xảy ra 2 nguy cơ đó thì e có ôm ấp GMD thì có nguy cơ bệnh gì ko ạ? Với lại anh cho e hỏi thêm là làm tình dục bằng tay có BCS (tức là gmd có sóc dương vật cho e có dùng bcs) là tình dục an toàn phải ko ạ? Sao em lo quá mấy Anh ạ, rất mong đc các Anh giải đáp thắc mắc cho em ạ, do tâm lí em ko ổn định nên trong đầu e có nhiều câu hỏi muốn hỏi lắm ạ, nếu có làm phiền các Anh nhiều thì mong các Anh thông cảm cho tâm trạng của em ạ.
    Tư vấn em không có nguy cơ rồi nhé,em không được Spam bài.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Dạ vâng, em cảm ơn Anh đã tư vấn cho e ạ

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này