Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Quan hệ với GMD =(((

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Quan hệ với GMD =(((

1 tuần trước em có qhtd với gdm có sử dụng bcs, em có sờ bên ngoài ad(không cho vào trong ad, hai ngón tay sau khi mà em sờ ngoài, em có cho vào lưỡi liếm có nước bọt, miệng em lúc đó bị nhiệt có vết hở ạ) sau đó gmd có os cho em tầm 30s-1p (em không nhớ chính xác) lúc đó em cbi xuất tinh thì em có đẩy gmd ra, sau đó gmd có đeo bcs cho em (3/4 dv), sau đó gmd dùng gel bôi trơn vào ad, sau đó em có qhtd với gmd tầm 30s - 1p (em k nhớ rõ chính xác), sau đó em xtinh trong bcs nhưng vẫn không rút dv ra khỏi ad, tiếp tục nhấp tầm 5s-10s em rút ra bcs vẫn còn nguyên, gmd có rút bcs ra cho em. Vậy anh cho em hỏi em có nguy cơ mắc bệnh HIV và bệnh td khác k ạ?
    ads
    Lần sửa cuối bởi antoanlatrenhet, ngày 03-09-2023 lúc 10:37.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi antoanlatrenhet Xem bài viết
    1 tuần trước em có qhtd với gdm có sử dụng bcs, em có sờ bên ngoài ad(không cho vào trong ad, hai ngón tay sau khi mà em sờ ngoài, em có cho vào lưỡi liếm có nước bọt, miệng em lúc đó bị nhiệt có vết hở ạ) sau đó gmd có os cho em tầm 30s-1p (em không nhớ chính xác) lúc đó em cbi xuất tinh thì em có đẩy gmd ra, sau đó gmd có đeo bcs cho em (3/4 dv), sau đó gmd dùng gel bôi trơn vào ad, sau đó em có qhtd với gmd tầm 30s - 1p (em k nhớ rõ chính xác), sau đó em xtinh trong bcs nhưng vẫn không rút dv ra khỏi ad, tiếp tục nhấp tầm 5s-10s em rút ra bcs vẫn còn nguyên, gmd có rút bcs ra cho em. Vậy anh cho em hỏi em có nguy cơ mắc bệnh HIV và bệnh td khác k ạ?
    Với HIV em không có sao,còn kích dục bằng miệng dưới 1 phút cũng không sao luôn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ vâng em cảm ơn anh ạ. Nhưng em vẫn cảm thấy lo lắng mất ăn, ngủ mấy ngày hôm nay ạ!

Thông tin về chủ đề này