Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: em cần tư vấn về hsv và đau dv

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

em cần tư vấn về hsv và đau dv

Em chào tất cả mọi người, chuyênj là e có qhtd với bạn gái em vào 7 ngày trước có sử dụng bcs và trước đó bạn gái em đã đi khám phụ khoa và test: hiv, viêm gan B, viêm gan C, lậu, giang mai,hpv đều âm tính chỉ còn hsv là chưa test. Sau 3 4 ngày e bị đau DV, thỉnh thoảng nhói và đau ở bên trong phần thân phải, ko tiểu rát, ko mủ, ko có những nốt hay chùm viêm và đến bây giờ thì đã hết đau.Hỏi bạn gái em thì cũng nói là chưa bao giờ có nổi những hạt chùm ở miệng và gần vùng âm đạo bao giờ. Vậy em xin hỏi là sau 7 ngày và với những gì em nói trên thì nhiễm hsv có cao không và đau dương vật thì có thể là những biểu hiện của bệnh gì khác? em cảm ơn.
    ads

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi nguyen098 Xem bài viết
    Em chào tất cả mọi người, chuyênj là e có qhtd với bạn gái em vào 7 ngày trước có sử dụng bcs
    và trước đó bạn gái em đã đi khám phụ khoa và test: hiv, viêm gan B, viêm gan C, lậu, giang mai,hpv đều âm tính chỉ còn hsv là chưa test. Sau 3 4 ngày e bị đau DV, thỉnh thoảng nhói và đau ở bên trong phần thân phải, ko tiểu rát, ko mủ, ko có những nốt hay chùm viêm và đến bây giờ thì đã hết đau.Hỏi bạn gái em thì cũng nói là chưa bao giờ có nổi những hạt chùm ở miệng và gần vùng âm đạo bao giờ. Vậy em xin hỏi là sau 7 ngày và với những gì em nói trên thì nhiễm hsv có cao không và đau dương vật thì có thể là những biểu hiện của bệnh gì khác? em cảm ơn.
    Dù bạn gái bạn có bị sao đi nữa thì việc bạn quan hệ có dùng bcs là bạn được bảo vệ an toàn.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    Trích dẫn Gửi bởi nguyen098 Xem bài viết
    Em chào tất cả mọi người, chuyênj là e có qhtd với bạn gái em vào 7 ngày trước có sử dụng bcs và trước đó bạn gái em đã đi khám phụ khoa và test: hiv, viêm gan B, viêm gan C, lậu, giang mai,hpv đều âm tính chỉ còn hsv là chưa test. Sau 3 4 ngày e bị đau DV, thỉnh thoảng nhói và đau ở bên trong phần thân phải, ko tiểu rát, ko mủ, ko có những nốt hay chùm viêm và đến bây giờ thì đã hết đau.Hỏi bạn gái em thì cũng nói là chưa bao giờ có nổi những hạt chùm ở miệng và gần vùng âm đạo bao giờ. Vậy em xin hỏi là sau 7 ngày và với những gì em nói trên thì nhiễm hsv có cao không và đau dương vật thì có thể là những biểu hiện của bệnh gì khác? em cảm ơn.
    Bạn quan hệ có sử dụng bao cao su thì làm gì có nguy cơ gì bạn.

Thông tin về chủ đề này