Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Các bác tư vấn triệu trứng bệnh giúp e có phải bị hiv ko ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Các bác tư vấn triệu trứng bệnh giúp e có phải bị hiv ko ạ

Cuối tháng 8 e có quan hệ với người lạ. Trong quá trình qh e có sử dụng bcs và sử dụng miệng qua lại, do e hơi say nên khi đang qh e thấy bcs bị tuột lên nửa dương vật nhưng ko tuột ra ngoài và e có thấy trong đầu bao có chất dịch màu trắng đục lỏng. E ko biết bao có bị rách ko và chất đó là của e hay của bạn ấy vì lúc đó e chưa xuất tinh. Thời gian Khoảng 2 tuần e có đi tắm sông và lội sìn bắt cá về nhà thì e thấy có nổi vài mẫn đỏ ( 5 hay 6 gì đó nhưng nằm rải rác không tập trung 1 chỗ) và bị ngứa châm chít khắp phần trên cơ thể. E có uống thuốc dị ứng và thuốc sổ lãi thì 3 ngày sau e hết hẳn. Thì e lại thấy cổ họng hơi rác nhưng ko bị sốt và kèm theo đó là e bị đau ngay vùng thượng vị như đau bào tử làm e ăn cảm thấy nó ăn khó tiêu và đau âm ỉ, e càng lo lắng thì e thấy nó càng đau. E hỏi chỗ bán thuốc thì họ nói do tác dụng phụ của thuốc dị ứng và thuốc sổ lãi nên có thể như vậy. Nhưng e xem triệu chứng HIV cũng như vậy nên e lo quá. Các bác tư vấn giúp e..
    ads
    Lần sửa cuối bởi BinhNguyen, ngày 19-09-2018 lúc 12:05.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi BinhNguyen Xem bài viết
    Cuối tháng 8 e có quan hệ với người lạ. Trong quá trình qh e có sử dụng bcs và sử dụng miệng qua lại, do e hơi say nên khi đang qh e thấy bcs bị tuột lên nửa dương vật nhưng ko tuột ra ngoài và e có thấy trong đầu bao có chất dịch màu trắng đục lỏng. E ko biết bao có bị rách ko và chất đó là của e hay của bạn ấy vì lúc đó e chưa xuất tinh. Thời gian Khoảng 2 tuần e có đi tắm sông và lội sìn bắt cá về nhà thì e thấy có nổi vài mẫn đỏ ( 5 hay 6 gì đó nhưng nằm rải rác không tập trung 1 chỗ) và bị ngứa châm chít khắp phần trên cơ thể. E có uống thuốc dị ứng và thuốc sổ lãi thì 3 ngày sau e hết hẳn. Thì e lại thấy cổ họng hơi rác nhưng ko bị sốt và kèm theo đó là e bị đau ngay vùng thượng vị như đau bào tử làm e ăn cảm thấy nó ăn khó tiêu và đau âm ỉ, e càng lo lắng thì e thấy nó càng đau. E hỏi chỗ bán thuốc thì họ nói do tác dụng phụ của thuốc dị ứng và thuốc sổ lãi nên có thể như vậy. Nhưng e xem triệu chứng HIV cũng như vậy nên e lo quá. Các bác tư vấn giúp e..

Những gì bạn kể không có nguy cơ HIV.Vì vậy những gì bạn kể không phải triệu chứng HIV.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Những gì bạn kể không có nguy cơ HIV.Vì vậy những gì bạn kể không phải triệu chứng HIV.
    E cám ơn a..

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    A Tuấn cho e hỏi nếu mình dùng tay kích dục cho người khác rồi dùng tay đó tự làm cho mình thì có nguy cơ lây nhiễm hiv ko a..

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi BinhNguyen Xem bài viết
    A Tuấn cho e hỏi nếu mình dùng tay kích dục cho người khác rồi sau đó mình tự làm
    cho mình thì có nguy cơ lây nhiễm hiv ko a..

100% không có sao bạn.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Songlanhmanh1991 (19-09-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Em cám ơn anh ạ , nhưng có khi nào trong lúc quan hệ mà em không để ý em cho dương vật vào sâu quá sợ dịch âm đạo đi vào gốc dương vật chui vào bao cao su và đi vào lỗ sáo không ạ ? Em suy mghix lung tung quá anh ạ hjx , không phải dễ mag có nguy cơ hả anh :((

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Songlanhmanh1991 Xem bài viết
    Em cám ơn anh ạ , nhưng có khi nào trong lúc quan hệ mà em không để ý em cho dương vật vào sâu quá sợ dịch âm đạo đi vào gốc dương vật chui vào bao cao su và đi vào lỗ sáo không ạ ? Em suy mghix lung tung quá anh ạ hjx , không phải dễ mag có nguy cơ hả anh :((
    Không có nguy cơ như vậy bạn.

9. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Songlanhmanh1991 (20-09-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Em cảm ơn anh ạ , nhưng cho em hỏi quan hệ với GMD mà có dùng bao cao su , bao cao su không vấn đề gì là không có nguy cơ phải không ạ ? Cứ đeo bao cao su là được phải không ạ ?

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Em cảm ơn anh ạ , nhưng cho em hỏi quan hệ với GMD mà có dùng bao cao su , bao cao su không vấn đề gì là không có nguy cơ phải không ạ ? Cứ đeo bao cao su là được phải không ạ ?
    Đúng rồi bạn.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921

Bạn quan hệ mà dùng bao cao su,bao cao su không bị tuột hay rách là tình dục an toàn,không có nguy cơ.

Thông tin về chủ đề này