E chào các ae trong diễn đàn chào anh Tuấn . Lý do là hôm qua lúc 4h30 em có quan hệ với một cô gái em quen 5 tháng , khi quan hệ em có đeo bcs từ đầu , chỉ hôn ngực , mút vú cô ý chưa đầy 10s , rồi em cho DV em vào AD cô ý . Khoảng 1 phút rồi đổi thế , Cô ý ngồi trên và nhún khoảng 2 phút thì cô ý dậy kêu đổi thế , thì em thấy bcs bị tuột 1 nửa DV em , và dịch tiết Âm Đạo cô ý ra phần bị tuột xuống gốc DV em , rồi em lại kéo vuốt cho bcs chùm hết Gốc DV và quan hệ tiêp và cô ấy nằm em ngồi , đc 3 phút ra em ra , khi ra em không rút ra luôn mà nhấm thêm 7 cái nữa và rút ra hẳn khi đó BCS em tuột ra cách 1 đốt tay là đến khấc dương vật . Rồi em tháo BCS ra . Lấy ca nước đổ vào và khiểm tra kĩ bóp thấy nước trong bao không bị tràn hay thủng lỗ : rồi em lấy gầu gội vệ sinh .
Em nghi ngờ vì cô ý rất bạo về vấn đề đó , thì cô ý mới đầu thừa nhận quan hệ không bao vs NYC , em lại gắng hỏi thêm dụ thêm thì cô ý trả lời Quan hệ ko bao với 2,3 người nữa . Lên em sợ có bệnh
Vậy anh cho em hỏi
Khả năng em nhiễm bệnh HIV và bệnh lý khác cao không
Khi kéo BCS bị tuột 1 nửa có chứ chất nhầy của Cô Gái ở nửa phần gốc dương vật bao chùm lại thì quan hệ cô gái nằm dưới em nằm trên chất nhầy có chẩy vào phần đầu dương vật em không ạ . Với khi rút bcs phần dưới gốc bcs chạm vào đầu dươnng vật em có sao hay ko . Với lúc em quan hệ thì em bị ốm cảm nhẹ
Em hoang mang quá . Mọi người giúp em với ạ em nên dùng pep ko ạ