Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: Chia sẻ ve stress

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Chia sẻ ve stress

Chào tất cả mọi người trong diễn đàn
    Không biết vấn đe này đã ai chia sẻ chưa nhưng mình vẫn có vài dòng chia sẻ với mọi người về ngững gì mình trải qua.
    Tháng 3 nam 17 mình bị vật nhọn đam phải và nghi ngò là kim tiêm, mình đã xét nghiệm 3 tháng cho kquả âm tính, hom nay là hơn 1 nam mình lấy hết dũng khí đi xnghiêm lần nữa và thật may man kết quả là âm tính.
    Các ban biết đó trong hon 1 năm trời minh bị stress và đây là điều mình muốn chia sẻ voí các bạn
    Khi bị nghi phoi nhiễm hầu như ta sẽ ko còn minh mẫn và tỉnh táo để phân biệt dc sự thật, stress rất kinh khủng nhưng ta lại bỏ qua điều đó, ta chỉ nhìn vào những biểu hiện và quy luôn cho nó liên quan đến Hiv, 3 tháng đầu mình bị hầu hết các triệu trứng như tiêu chay, rat họng, nổi ban, đỏ mồ hôi nguời luk nào cũng mệt mỏi. Mình nghĩ rằng khả năng cao minh đã nhiễm H, nhưng ko tất cả triệu trứng đó đều do stress mà ra, khi tress hệ miễn dịch của chúng ta yếu đi, theo mình là thế và đây la thoi điểm để mấy vấn đề kia xhiện, nó chỉ là triệu trung của tress mà chúng ta ko biết.
    Các bạn đang có vde voi em H hãy bỏ qua hết triệu trứng, xnghiệm moíw khẳng định dc.
    Mình viết văn ko giỏi các bạn đọc có thể ko xuôi nhưng đây là chia sẻ thuk tế mình trải qua hy vọng chia sẻ dc voi moi người.
    ads

2. Những thành viên đã cảm ơn Tự tin lên cho bài viết này:

yeucuocsong27 (20-01-2022)

Thông tin về chủ đề này