Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Uống ly bia phát hiện trên vành miệng ly bia có máu

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Uống ly bia phát hiện trên vành miệng ly bia có máu

Dạ chào BQT và các thành viên trên diễn đàn xin tư vấn giúp nguy cơ của em ạ.
    Là tối hôm 14/10 em có đi nhậu và khi uống ngụm đầu tiên vào họng thì phát hiện trên ly bia có vết máu ạ ( Không nhiều ). Và e cũng ko bị lỡ loét môi chỉ bị viêm họng mãn.
    Và câu hỏi của em là nguy cơ của em có bị lây nhiễm không ạ?

Vết máu nhiễm H đó nếu trộn cùng vs bia và uống vào gặp nước bọt thì virus có bị bất hoạt không ạ.
    Em không cố ý gây kỳ thị vì dì của em cũng mới mất do căn bệnh này nên em hoang mang, xin mọi người và BQT cho em xin ít lời chia sẽ ạ, e cảm ơn.
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi obama123 Xem bài viết
    Dạ chào BQT và các thành viên trên diễn đàn xin tư vấn giúp nguy cơ của em ạ.
    Là tối hôm 14/10 em có đi nhậu và khi uống ngụm đầu tiên vào họng thì phát hiện trên ly bia có vết máu ạ ( Không nhiều ). Và e cũng ko bị lỡ loét môi chỉ bị viêm họng mãn.
    Và câu hỏi của em là nguy cơ của em có bị lây nhiễm không ạ?

Vết máu nhiễm H đó nếu trộn cùng vs bia và uống vào gặp nước bọt thì virus có bị bất hoạt không ạ.
    Em không cố ý gây kỳ thị vì dì của em cũng mới mất do căn bệnh này nên em hoang mang, xin mọi người và BQT cho em xin ít lời chia sẽ ạ, e cảm ơn.
    Những gì bạn kể chỉ mang tính chất kỳ thị, 100% không có nguy cơ cho dù có như thế nào.

Thông tin về chủ đề này