Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 81 đến 87 của 87

Chủ đề: Massage kích dục bằng miệng! Lo Lắng mong hồi âm sớm ạ !

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    56
    Trích dẫn Gửi bởi songlanhmanh88 Xem bài viết
    Hôn ko lây nhiễm HIV và thời gian Hôn của bạn chĩ 10s thì cũng chẵng có nguy cơ với bệnh xã hội nào.

Dạ hôn không bị lây bệnh XH nhưng nếu cô ta có cắn e 1 cái vào tay mà vết cắn ko chảy máu chỉ hằn đỏ ở tay 1 2 ngày mới hết vs cả đau thôi thì liệu có mắc bệnh XH hay hiv gì đc ko ạ. Mong các anh giải đáp giúp em ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    không có nguy cơ , hiv bất hoạt trong môi trường nước bọt (kiềm) , trừ khi miệng cô đó máu me đầm đìa , lỡ loét và dương vật bạn củng lỡ loét

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Trích dẫn Gửi bởi daidot8888 Xem bài viết
    Dạ hôn không bị lây bệnh XH nhưng nếu cô ta có cắn e 1 cái vào tay mà vết cắn ko chảy máu chỉ hằn đỏ ở tay 1 2 ngày mới hết vs cả đau thôi thì liệu có mắc bệnh XH hay hiv gì đc ko ạ. Mong các anh giải đáp giúp em ạ
    hiv lây trực tiếp qua máu hoặc dịch cơ thể , không thể lây khi chỉ tiếp xúc bên ngoài da lành,chỉ nguy cơ khi miệng cô đó chảy máu và khi cắn vào tay bạn củng tróc da chảy máu

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    em quên ko hỏi các anh chị từ đầu là lần đấy e đi em có Hôn vs cô gái dịch vụ ý khoảng 4 5 lần mỗi lần chừng 10s hơn 10s và cô ý có cắn em 1 cái ở tay có để lại dấu răng màu đỏ trên da và không chảy máu. Liệu hôn trong thời gian như vậy và vs cô ý có cắn em như vậy em có bị lây đc bệnh XH nào ko hoặc HIV ko ạ !
    Trích dẫn Gửi bởi black1239 Xem bài viết
    Tiện thể các bác tư vấn giúp em với ạ
    em hôn sâu tầm 30s tầm 2 hoặc 3 lần
    và có bj tầm 5s
    liệu em có mắc các bệnh xã hội k ạ
    quan hệ xong em với cô ta vào tắm chung tầm 10p
    em có cho tay vào AD cô ta trong nước liệu có sao k ạ

Thời gian hôn và BJ như vậy không có sao cả bạn.

5. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

daidot8888 (11-10-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    56
    Vâng thế cả vết cắn ko chảy máu thì chỉ có bầm đỏ ở tay thì cũng ko bị lây bệnh XH đc đúng k ạ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Vâng thế cả vết cắn ko chảy máu thì chỉ có bầm đỏ ở tay thì cũng ko bị lây bệnh XH đc đúng k ạ
    Không sao hết bạn.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Tuanmecsedec khẳng định lần cuối cái đó không phải sùi mào gà.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    Dạ em chào anh chị trong diễn đàn . Cảm ơn anh chị trong tgian qua đã tư vấn chia sẻ kinh nghiệm cho em và em đỡ lo hơn.Hôm nay là ngày thứ 39 sau lần em có tiếp xúc với GMD.Bệnh lậu thì chắc em tuyệt đối rồi vì ko có biểu hiện gì. Nhưng hôm nay e thấy cái nốt ở dương vật màu hồng sờ vào cộm cộm như ảnh em gửi. Với cả e nhìn nghiêng vs sờ vào nốt đấy thấy có ngọn như là sợi lông mới nhú. Nốt này e thấy nó có đc cả tháng rồi nhưng hnay mới thấy hình như nó to lên và sờ rõ hơn .Liệu đây có phải SMG ko anh chị. Mong anh chị giải đáp thắc mắc này của em ạ ! Em cảm ơn!

Nhìn nghiêng nốt này em soi đèn vào thì thấy có thể sợi lông mọc ở trên nốt mụn đấy ko biết như nào. Mong anh chị giúp em ạ

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345

Thông tin về chủ đề này