Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: bác sĩ nào nhìn vào cũng chắc chắn là biết smg phải không ! vì đó là cơ bản

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    10

bác sĩ nào nhìn vào cũng chắc chắn là biết smg phải không ! vì đó là cơ bản

2 tuần trước e có đi khám + nội soi tai mũi họng e k nhớ là ngày mấy nhưng chắc chắn đã qua 90 ngày có nguy cơ SMG ( e quan hệ bằng miệng
    AD của cô gái e chỉ gặp 2 lần) và tính luôn bây giờ là hơn 120 ngày - 2 tuần là còn khoảng 100 ngày( e tính vậy cho chẵn) e đi nội soi tai mũi họng e nội soi họng coi có smg hay không thì bác sĩ bảo là không tìm thấy và kết luận e bị viêm họng nhẹ kêu e súc nc muối là hết , hôm nay e đánh răng + súc nc muối (vsinh hằng ngày của e ) thì e nhìn thẳng vào đường nuốc xuống có thấy 2-3 nốt dài giống như hạt gạo e k thấy rõ có sần sùi không , nó dài khoảng 0,5-1cm mỗi nốt , và e muốn khẳng định lại nên e có đt cho bác sĩ nội soi cho e và bác ấy cũng nói là lúc đó k tìm thấy SMG là 100 ngày( là a chị tư vấn sau 90 ngày 100% ko biểu hiện là k bị SMG)

và ngay góc trong hẹp bao quy đầu của e(e chưa cắt bao quy đầu) e vệ sinh thì thấy có 1 hột chút xíu nổi lên màu hồng nó như đầu tăm k đau , rát và ở dưới lưỡi e bên phải ở giữa cũng có 1 nốt y như vậy
    nhờ các a chị xem và tư vấn giúp e là bác sĩ có bao giờ nhìn sai hoặc nhận dạng sai SMG không ạ , lúc đó e có nhìn qua màn hình nhỏ thấy nhiều cái sần sùi lắm e mà e hỏi , bs nói k tìm thấy smg , e chỉ hỏi vấn đề này nữa thôi và sẽ k hỏi nữa cảm ơn các anh vì e hỏi nhiều quá rồi sợ loãng topic và spam và mong các a đừng band nữa ạ e lúc rảnh hoặc chán để e có thể vào diendan để đọc tin nhắn của các bạn đc các a chị tư vấn !
    ads
    Lần sửa cuối bởi nhokpekenpj, ngày 23-08-2017 lúc 01:56.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi nhokpekenpj Xem bài viết
    2 tuần trước e có đi khám + nội soi tai mũi họng e k nhớ là ngày mấy nhưng chắc chắn đã qua 90 ngày có nguy cơ SMG ( e quan hệ bằng miệng
    AD của cô gái e chỉ gặp 2 lần) và tính luôn bây giờ là hơn 120 ngày - 2 tuần là còn khoảng 100 ngày( e tính vậy cho chẵn) e đi nội soi tai mũi họng e nội soi họng coi có smg hay không thì bác sĩ bảo là không tìm thấy và kết luận e bị viêm họng nhẹ kêu e súc nc muối là hết , hôm nay e đánh răng + súc nc muối (vsinh hằng ngày của e ) thì e nhìn thẳng vào đường nuốc xuống có thấy 2-3 nốt dài giống như hạt gạo e k thấy rõ có sần sùi không , nó dài khoảng 0,5-1cm mỗi nốt , và e muốn khẳng định lại nên e có đt cho bác sĩ nội soi cho e và bác ấy cũng nói là lúc đó k tìm thấy SMG là 100 ngày( là a chị tư vấn sau 90 ngày 100% ko biểu hiện là k bị SMG)

và ngay góc trong hẹp bao quy đầu của e(e chưa cắt bao quy đầu) e vệ sinh thì thấy có 1 hột chút xíu nổi lên màu hồng nó như đầu tăm k đau , rát và ở dưới lưỡi e bên phải ở giữa cũng có 1 nốt y như vậy
    nhờ các a chị xem và tư vấn giúp e là bác sĩ có bao giờ nhìn sai hoặc nhận dạng sai SMG không ạ , lúc đó e có nhìn qua màn hình nhỏ thấy nhiều cái sần sùi lắm e mà e hỏi , bs nói k tìm thấy smg , e chỉ hỏi vấn đề này nữa thôi và sẽ k hỏi nữa cảm ơn các anh vì e hỏi nhiều quá rồi sợ loãng topic và spam và mong các a đừng band nữa ạ e lúc rảnh hoặc chán để e có thể vào diendan để đọc tin nhắn của các bạn đc các a chị tư vấn !

Vấn đề sùi mào gà thì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng cho bạn trong chủ đề này rồi.Bạn đã đi khám Bác Sĩ và được trả lời không phải bị sùi mào gà mà còn lo,không tin thì có nước bạn lên Sao Hỏa mà khám để khỏi lăn tăn.

Chủ đề: Xét nghiệm hiv + giang mai sau nguy cơ 3 tháng âm tính

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    10
    vậy nếu bây giờ e bị SMG thì nó nở như bắp cải tè le chứ ko có còn vài chấm nhỏ liti phải ko ạ vì ở dưới lưỡi + góc dương vật trong bao quy đầu của e nó nổi mỗi chổ 1 chấm :( và câu thứ 2 e muốn và chủ yếu là bs nào nhìn vào cũng phân biệt đc SMG phải ko e mong các a chị trả lời giúp e 2 vấn đề này nữa thôi vì cái kia e đc tư vấn mà bị band rồi e k đọc đc và khóa topic này sau khi tư vấn giúp e 2 câu này k làm phiền thời gian của các a đâu mong tl giúp e e bị ám ảnh quá chỉ muốn chắc chắn thôi , e xin lỗi
    Lần sửa cuối bởi nhokpekenpj, ngày 23-08-2017 lúc 10:33.

Thành viên năng động nhiệt tình. songlanhmanh88's Avatar
    Cảm ơn
    51

Nếu đã đi khám BS Tai, Mủi, Họng mà vẫn còn hoang mang thì Bạn nên đi khám BS tâm lý luôn nhé, Đầu óc hoang mang nhiều dể gây trầm cảm

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    10
    a songlanhmanh nhờ a tư vấn cho e ở câu trên để e yên tâm và không hỏi nữa :( e sẽ ngủ giấc ngủ sâu hơn và thoải mái chứ k cần phải lo lắng vì e bị band nên e sẽ dùng nick này để vào đọc các bạn đc các a tư vấn

Thành viên năng động nhiệt tình. songlanhmanh88's Avatar
    Cảm ơn
    51
    a songlanhmanh nhờ a tư vấn cho e ở câu trên để e yên tâm và không hỏi nữa :( e sẽ ngủ giấc ngủ sâu hơn và thoải mái chứ k cần phải lo lắng vì e bị band nên e sẽ dùng nick này để vào đọc các bạn đc các a tư vấn
    Đã khám BS rồi mà vẫn còn lo lắng thì đi khám tiếp, Khám khi nào mệt quá thì thôi chứ sao

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    10
    :)) e hiểu các ý a rồi e ngu quá h mới kiểu các câu này của các a là chắc chắn do e tâm lý + ám ảnh quá thôi chứ các a nói như vậy là khẳng định và chắc chắn là e k bị cảm ơn các a e ngu quá h mới hiểu ý nếu e bị là h này đâu còn tâm trạng ngồi chát vs các a vì nó to lắm rồi nó sần sùi quá rồi + nhô cao lắm r` chứ k phải là mấy cái hạt nhỏ liti . e không hỏi nữa cảm ơn các a , e hiếu ý các a lâu quá

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    10
    đâu có ai mà tự nhiên đi khẳng định và chắc chắn là người này k bị smg qua lời nói tư duy và hình ảnh( có người chụp có người ko chụp chưa chắc hình ảnh đã rõ) khi ko trực tiếp khám cho người đó , chỉ có những a chị là những người tìm hiểu rất rất nhièu mới dám khẳng định trên đây là 100% và e đã đọc hết tất cả mọi thứ về bệnh SDTs HIV chưa có 1 ai phản ảnh về các a chị tư vân sai k biết e nói vậy có hiểu sai ý a chị không nữa mong cho e xin 1 cái rep từ các a chị rất nhiều , e xin lỗi vì thời gian trước e rối quá k biết nên làm gì và làm gì cứ vạch ra xem từng li từng tí mà trong khi chẳng biết smg nó ra làm sao chỗ nào e nghi vấn là e cứ lấy móng tay cạo xem nó có dễ chảy máu không :) e nhìn vào miệng + dương vật của e có hột liti đều đầu tiên e nghỉ đó là smg có phải do e tâm lý quá phải ko các anh chị
    Lần sửa cuối bởi nhokpekenpj, ngày 23-08-2017 lúc 13:55.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    đâu có ai mà tự nhiên đi khẳng định và chắc chắn là người này k bị smg qua lời nói tư duy và hình ảnh( có người chụp có người ko chụp chưa chắc hình ảnh đã rõ) khi ko trực tiếp khám cho người đó , chỉ có những a chị là những người tìm hiểu rất rất nhièu mới dám khẳng định trên đây là 100% và e đã đọc hết tất cả mọi thứ về bệnh SDTs HIV chưa có 1 ai phản ảnh về các a chị tư vân sai k biết e nói vậy có hiểu sai ý a chị không nữa mong cho e xin 1 cái rep từ các a chị rất nhiều , e xin lỗi vì thời gian trước e rối quá k biết nên làm gì và làm gì cứ vạch ra xem từng li từng tí mà trong khi chẳng biết smg nó ra làm sao chỗ nào e nghi vấn là e cứ lấy móng tay cạo xem nó có dễ chảy máu không :) e nhìn vào miệng + dương vật của e có hột liti đều đầu tiên e nghỉ đó là smg có phải do e tâm lý quá phải ko các anh chị
    Tuanmecsedec khẳng định lần cuối bạn không bị sùi mào gà,đề nghị bạn đọc lại chủ đề này.

Chủ đề nào mà Tuanmecsedec đã khẳng định lần cuối không có nguy cơ thì coi như không cần thiết tư vấn nữa.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Chủ đề: Xét nghiệm hiv + giang mai sau nguy cơ 3 tháng âm tính

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này