Kết quả 1 đến 13 của 13

Chủ đề: Quan hệ đồng giới kích dục bằng miệng và quan hệ hậu môn không bao 1 lúc

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Quan hệ đồng giới kích dục bằng miệng và quan hệ hậu môn không bao 1 lúc

Xin anh Tuấn và các anh chị tư vấn cho em.
    Ngày hôm qua lúc 16.30 em và một bạn có quan hệ đồng giới và em là người cho.
    Ban đầu chúng em chỉ có hôn và oral sex cho nhau, em có cho ngón tay vào một hậu môn nhưng một nhịp là bỏ ra vì bạn ấy kêu đau. Tuy nhiên sau khi oral sex cho em xong bạn em mới ngồi lên trên em từ từ dần dần cho dương vật của em vào hậu môn bạn ấy ( ko bcs)quá trình này diễn ra 1 lúc- và chỉ đến phần giữa dương vật của em. Vì em thấy bạn ấy đau và k thoải mái vì không dùng bcs sợ dính bệnh em mới nhấp một lần lên và sau đó rút dương vật ra và xuất tinh ở ngoài.
    Em xin hỏi anh chị em có cần uống PEP trong trường hợp này không ạ? Rất mong anh chị tư vấn giúp em ạ.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Jolly91 Xem bài viết
    Xin anh Tuấn và các anh chị tư vấn cho em.
    Ngày hôm qua lúc 16.30 em và một bạn có quan hệ đồng giới và em là người cho.
    Ban đầu chúng em chỉ có hôn và oral sex cho nhau, em có cho ngón tay vào một hậu môn nhưng một nhịp là bỏ ra vì bạn ấy kêu đau. Tuy nhiên sau khi oral sex cho em xong bạn em mới ngồi lên trên em từ từ dần dần cho dương vật của em vào hậu môn bạn ấy ( ko bcs)quá trình này diễn ra 1 lúc- và chỉ đến phần giữa dương vật của em. Vì em thấy bạn ấy đau và k thoải mái vì không dùng bcs sợ dính bệnh em mới nhấp một lần lên và sau đó rút dương vật ra và xuất tinh ở ngoài.
    Em xin hỏi anh chị em có cần uống PEP trong trường hợp này không ạ? Rất mong anh chị tư vấn giúp em ạ.
    Bạn cần nói rõ khi đưa dương vật vào hậu môn (1 lúc) bạn có quan hệ tức là có nhịp không?. Và thời gian bao lâu và hậu môn bạn tình có chảy máu hay không?.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Tại vì chúng em khong có chất bôi trơn nên bạn ấy dùng tay đưa đương vật của em vào trong hậu môn của bạn ấy ( 1 cách từ từ trên dưới 1 phút). Em thấy bạn ấy đau và không thoải mái nên nhấc một nhịp lên rồi bỏ dươing vật ra ngoài sau đó xuât tinh ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Tại vì chúng em khong có chất bôi trơn nên bạn ấy dùng tay đưa đương vật của em vào trong hậu môn của bạn ấy ( 1 cách từ từ trên dưới 1 phút). Em thấy bạn ấy đau và không thoải mái nên nhấc một nhịp lên rồi bỏ dươing vật ra ngoài sau đó xuât tinh ạ
    Nếu vậy thì không sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Nếu vậy thì không sao bạn.

Em cảm ơn anh Tuấn. Nhưng anh ơi anh có thể tư vấn giúp em thêm một chút được không. Đó là hỏi người đấy ngồi trên người em, người ấy từ từ đưa dương vật của em vào hậu môn người đó. Em thật sự không nhớ chính xác nhưng chắc chắn từ 1-2 phút đến nửa thân duơng vật của em. Sau đó em mới đẩy một nhịp vào sâu và rút ra luôn xuất tinh bên ngoài thì liệu em có cần phải uống thuốc pep k và mua ở đâu ạ.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Em cảm ơn anh Tuấn. Nhưng anh ơi anh có thể tư vấn giúp em thêm một chút được không. Đó là hỏi người đấy ngồi trên người em, người ấy từ từ đưa dương vật của em vào hậu môn người đó. Em thật sự không nhớ chính xác nhưng chắc chắn từ 1-2 phút đến nửa thân duơng vật của em. Sau đó em mới đẩy một nhịp vào sâu và rút ra luôn xuất tinh bên ngoài thì liệu em có cần phải uống thuốc pep k và mua ở đâu ạ.
    Phần đầu DV lọt hẳn vào trong HM như thế là có thâm nhập rồi. Bạn là người trực tiếp có hành vi mà nói không biết thì ai biết ở đây? Nếu bạn muốn tư vấn chính xác thì cần cung cấp thông tin chính xác nhé.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Vâng bạn ấy từ từ cho dương vật của em vào hậu môn. Sau đó em nhìn thấy bạn ấy đau và cảm giác không thoải mái em đã nịp một nhịp vào sâu bên trong và rút dương vật sau đó xuất tinh ở ngoài ạ. Em cũng hỏi lại bạn ấy và bạn ấy nói k rát và k chảy máu ạ

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Vâng bạn ấy từ từ cho dương vật của em vào hậu môn. Sau đó em nhìn thấy bạn ấy đau và cảm giác không thoải mái em đã nịp một nhịp vào sâu bên trong và rút dương vật sau đó xuất tinh ở ngoài ạ. Em cũng hỏi lại bạn ấy và bạn ấy nói k rát và k chảy máu ạ
    Nếu đúng như vậy thì không sao.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Nếu đúng như vậy thì không sao.
    Em đã đến bệnh viện đống đa và mua thuốc điều trị phơi nhiễm gồm:
    Lamazidivir ( 60 viên)- lamivudin150 mg và zidovudin 300mg- uống ngày 2 lần mỗi lần 1 viên
    Efavirenz (30 viên)-uống ngày 1 lần vào buổi tối
    thuốc bổ gan ạ.
    Anh chị xem có đúng không ạ

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Em đã đến bệnh viện đống đa và mua thuốc điều trị phơi nhiễm gồm:
    Lamazidivir ( 60 viên)- lamivudin150 mg và zidovudin 300mg- uống ngày 2 lần mỗi lần 1 viên
    Efavirenz (30 viên)-uống ngày 1 lần vào buổi tối
    thuốc bổ gan ạ.
    Anh chị xem có đúng không ạ
    Đúng thuốc phơi nhiễm rồi. Nếu uống thuốc phơi nhiễm thì cần phải uống đúng giờ và uống đủ 28 ngày.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Đúng thuốc phơi nhiễm rồi. Nếu uống thuốc phơi nhiễm thì cần phải uống đúng giờ và uống đủ 28 ngày.
    theo anh/ chị em có nên uống trong trường hợp này không ạ. Hôm qua em bắt đầu uống thì như dạng say thuốc ấy ak. Đầu váng, nửa tỉnh nửa mê, tai thì đỏ lừ đến sáng hôm nay ạ.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    theo anh/ chị em có nên uống trong trường hợp này không ạ. Hôm qua em bắt đầu uống thì như dạng say thuốc ấy ak. Đầu váng, nửa tỉnh nửa mê, tai thì đỏ lừ đến sáng hôm nay ạ.

Mới uống thuốc thì khó tránh khỏi tác dụng phụ như bạn đang bị. Về trường hợp của bạn nếu chỉ có thế thì uống thuốc phơi nhiễm là không cần thiết.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Trường hợp của bạn không cần thiết dùng thuốc phơi nhiễm.

Thông tin về chủ đề này