Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Mây của trời , hãy để gió cuốn đi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Mây của trời , hãy để gió cuốn đi

mọi thứ hỗn độn , chẳng biết gỡ từ đâu , mà thôi , chẳng gỡ nữa , cứ để rối vậy cho có việc để suy nghĩ , rảnh mà . trời thì đang mưa , buồn muốn phát khóc , mà chẳng khóc nữa , khóc rồi lại phải tự lau đấy , mệt lắm , anh từng hỏi em rằng : mạnh mẽ thế có mệt không anh , mêt chứ , e cũng muốn tựa vào vai anh mà khóc nấc lên khi ấm ức , nhưng vai anh gầy quá , em chẳng thể tựa được , em không muốn anh phải lo lắng cho em , dù không có em bên canh , anh cũng nhớ chăm sóc bản thân mình tốt nhé , dù giận anh mà anh bắt em phải lựa chọn , em cũng đau lắm , nhưng e sẽ ổn thôi , em luôn nói như vậy mà , phải không anh , anh làm dc rồi đấy , đau người khác rồi cũng đau chính mình , anh bảo thời gian là thứ chúng ta không có , biết là không có sao không tận dụng nó ? em càng muốn gần anh , anh lại càng đẩy em ra xa anh hơn , không phải mặt em không đủ dày để bỏ qua danh dự cá nhân đâu , nhưng em không muốn làm anh khó xử thôi nhé . nhớ đấy !

2. Những thành viên đã cảm ơn giodoimua cho bài viết này:

akaihanap.c (10-04-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh quá nhẫn tâm . Anh cho em sự bình yên . Rồi anh cho em nước mắt. Anh nói sẽ bảo vệ em mà giờ một mình em . Anh vảo anh sẽ lau nước mắt mỗi khi em khóc . Mà giờ đây . Em vẫn phải tự lau nước mắt . Em sẽ ổn mà . Em sẽ vẫn mạnh mẽ như em đã từng . Không có anh em cũng phải tự bảo vệ mình . Những ngày xa anh . Trời mưa không ngớt. Hạnh phúc với em sao xa vời quá . Không có gì thì đã sao? Em chỉ cần anh nắm tay em đi qua sóng gió . Ôm em và nói : đừng khóc nữa . Có anh ở đây rồi . Thời gian là thứ chúng ta không có . Sao không tận dụng nó ý nghĩa hơn . Anh à. Em sẽ ổn mà . Không có anh bên cạnh . Em sẽ không bỏ bữa . Em cũng không còn khóc nữa . Và em sẽ chờ , chờ ngày nào đó anh thay đổi suy nghĩ về chúng ta !

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Sinh nhật anh . Là ngày buồn cả với anh . Cả với em . Đọc lại những tin nhắn . Tim em đau . Em bật khóc ! Chưa bắt đầu mà kêt thúc trong ngỡ ngàng !

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Lần đầu tiên dám để ảnh 1 người ...rất lạ làm ảnh nền điện thoại. Để nhắc nhở mình cố gắng !

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    chắc sắp đi vào ngõ cụt , là em sai hay anh vội vàng ? biết khi nào e có thể quên đi chuyện đã qua , nơi nào bình yên cho em ?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    phía sau những nụ cười che giấu đi một nỗi buồn sau thẳm, đi làm về muốn nói chuyện với ai đó , muốn cùng nhau xem 1 bộ phim , cùng nhau nấu bữa cơm , có cãi nhau cũng dc nhưng đừng vì thế mà rời xa nhau , em nhớ anh , nõi nhớ quay quắt , lại một ngày nữa qua rồi , anh có hài lòng không ?

Thành Viên Mới alexhai's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi giodoimua Xem bài viết
    mọi thứ hỗn độn , chẳng biết gỡ từ đâu , mà thôi , chẳng gỡ nữa , cứ để rối vậy cho có việc để suy nghĩ , rảnh mà . trời thì đang mưa , buồn muốn phát khóc , mà chẳng khóc nữa , khóc rồi lại phải tự lau đấy , mệt lắm , anh từng hỏi em rằng : mạnh mẽ thế có mệt không anh , mêt chứ , e cũng muốn tựa vào vai anh mà khóc nấc lên khi ấm ức , nhưng vai anh gầy quá , em chẳng thể tựa được , em không muốn anh phải lo lắng cho em , dù không có em bên canh , anh cũng nhớ chăm sóc bản thân mình tốt nhé , dù giận anh mà anh bắt em phải lựa chọn , em cũng đau lắm , nhưng e sẽ ổn thôi , em luôn nói như vậy mà , phải không anh , anh làm dc rồi đấy , đau người khác rồi cũng đau chính mình , anh bảo thời gian là thứ chúng ta không có , biết là không có sao không tận dụng nó ? em càng muốn gần anh , anh lại càng đẩy em ra xa anh hơn , không phải mặt em không đủ dày để bỏ qua danh dự cá nhân đâu , nhưng em không muốn làm anh khó xử thôi nhé . nhớ đấy !
    Cố gắng lên bạn. hãy để gió cuốn đy. cho dù hiện tại như thế nào ko mong muốn. nhưng trong thân tâm. có lẽ là kỷ niệm khó quê và day dứt nhất

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi alexhai Xem bài viết
    Cố gắng lên bạn. hãy để gió cuốn đy. cho dù hiện tại như thế nào ko mong muốn. nhưng trong thân tâm. có lẽ là kỷ niệm khó quê và day dứt nhất
    cảm ơn bạn nhiều , dù thế nào cũng phải tranh thủ tận huởng cuọc sống theo cách riêng mình

Thông tin về chủ đề này