Kết quả 1 đến 12 của 12

Chủ đề: Quan hệ tình dục với gái mại dâm có đeo bao cao su

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.

Quan hệ tình dục với gái mại dâm có đeo bao cao su

Em có quan hệ với gái mại dâm . Lúc quan hệ chỉ 2 tư thế không mạnh bạo gì là gái mại dâm thì e cho DV vào dễ dàng ( bao cao su co gel bôi trơn) mà không cần kịch dục. Khi em quan hệ thì em không có cảm giác mấy về độ khíp và ma sát cả em quan hệ khoảng 4 5p không xuất tinh và lúc e rút bao cao su ra thì tình trạng bao cao su bình thường do mắt em cận nên em không nhìn rõ cho lắm nên em lo lắng có những miếng rách hay bị thủng ở đầu ống sáo hay phần khuất đầu DV cả
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Trích dẫn Gửi bởi hoangmangqua2 Xem bài viết
    Em có quan hệ với gái mại dâm . Lúc quan hệ chỉ 2 tư thế không mạnh bạo gì là gái mại dâm thì e cho DV vào dễ dàng ( bao cao su co gel bôi trơn) mà không cần kịch dục. Khi em quan hệ thì em không có cảm giác mấy về độ khíp và ma sát cả em quan hệ khoảng 4 5p không xuất tinh và lúc e rút bao cao su ra thì tình trạng bao cao su bình thường do mắt em cận nên em không nhìn rõ cho lắm nên em lo lắng có những miếng rách hay bị thủng ở đầu ống sáo hay phần khuất đầu DV cả
    Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ
    Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào?
    Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết.
    Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em
    Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em cám ơn anh ... ngày 18 em đi xet nghiệm giải tỏa tâm lý ... Nếu âm tính thì mấy trường hợp suy diễn này sẽ mất đi phải không ạ. Em tính thứ 3 tuần sau đi nếu đi buổi sáng thì chỉ là 17 ngày 19tiếng thì liệu có hiệu quả không anh . E thấy nhiều topic đi xét nghiệm ngày 18 và được tư vấn khả quan.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Em cám ơn anh ... ngày 18 em đi xet nghiệm giải tỏa tâm lý ... Nếu âm tính thì mấy trường hợp suy diễn này sẽ mất đi phải không ạ. Em tính thứ 3 tuần sau đi nếu đi buổi sáng thì chỉ là 17 ngày 19tiếng thì liệu có hiệu quả không anh . E thấy nhiều topic đi xét nghiệm ngày 18 và được tư vấn khả quan.
    Bạn có nguy cơ đâu mà xét nghiệm,còn bạn muốn hỏi về xét nghiệm thì phương pháp HIV Ag/Ab phải để 4 tuần( 28 ngày) mới chính xác.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em lo lắng trường hợp chất lượng bao cao su không tốt rách hoặc thủng ngay từ đầu ... Em quan hệ cũng bình thường cảm giác không khíp với âm đạo lắm nên không đủ để bao cao su rách cuộn về phía sau. Nếu có trường hợp này xảy ra thì em co nguy cơ không ạ
    Lần sửa cuối bởi hoangmangqua2, ngày 15-03-2017 lúc 10:24.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Em lo lắng trường hợp chất lượng bao cao su không tốt rách hoặc thủng ngay từ đầu ... Em quan hệ cũng bình thường cảm giác không khíp với âm đạo lắm nên không đủ để bao cao su rách cuộn về phía sau. Nếu có trường hợp này xảy ra thì em co nguy cơ không ạ
    Khi nào BCS rách lòi đầu DV hoặc tuột hẳn ra hãy lo.

7. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

hoangmangqua2 (15-03-2017)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Nếu trường hợp đó có xảy ra thì em cũng không có nguy cơ phải không ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,924
    Nếu trường hợp đó có xảy ra thì em cũng không có nguy cơ phải không ạ
    Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Không biết tại sao em lại nghi ngờ độ xác thực những gì mà em đã trình bày với anh. Tự nhiên em lại lo lắng việc bao cao su bị rách lọt ra khỏi đầu dv. Mặc dù những ngày trc thì em luôn dùng nó để trấn an mình @@! ... Sáng em cũng đưa mình vào tình huống hôm đó sau khi test xong thì yên tâm ... Tới bây giờ tự nhiên lại mơ hồ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,924
    Không biết tại sao em lại nghi ngờ độ xác thực những gì mà em đã trình bày với anh. Tự nhiên em lại lo lắng việc bao cao su bị rách lọt ra khỏi đầu dv. Mặc dù những ngày trc thì em luôn dùng nó để trấn an mình @@! ... Sáng em cũng đưa mình vào tình huống hôm đó sau khi test xong thì yên tâm ... Tới bây giờ tự nhiên lại mơ hồ
    Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đừng post bài hỏi nữa và cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em cám ơn anh. Mong anh thông cảm cho em. Em luôn dùng những khẳng định của anh để yên tâm hơn. Do em suy nghĩ suy diễn quá nhiều dẫn đến tình trạng tâm lý thế này.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,924
    Em cám ơn anh. Mong anh thông cảm cho em. Em luôn dùng những khẳng định của anh để yên tâm hơn. Do em suy nghĩ suy diễn quá nhiều dẫn đến tình trạng tâm lý thế này.
    Tuanmecsedec đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi,vì vậy nếu không tin thì đi xét nghiệm thôi.

Thông tin về chủ đề này