Kết quả 1 đến 11 của 11

Chủ đề: dùng chung dao lam bị xước mặt

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

dùng chung dao lam bị xước mặt

Em dùng chung dao lam với nhiều người (nơi làm sắt) và bị xước chảy máu, em dùng dao lam đó cạo mặt cách người trước đó 3p. em sợ bị nhiễm HIV từ người trước. lúc đó sợ quá nên gọi khắp nơi thì được tư vấn có nguy cơ nhưng thấp. bên diễn đàn của bs B đã có 1 trường hợp dùng dao lam của bạn đã nhiễm HIV nên em sợ quá.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi ngulam Xem bài viết
    Em dùng chung dao lam với nhiều người (nơi làm sắt) và bị xước chảy máu, em dùng dao lam đó cạo mặt cách người trước đó 3p. em sợ bị nhiễm HIV từ người trước. lúc đó sợ quá nên gọi khắp nơi thì được tư vấn có nguy cơ nhưng thấp. bên diễn đàn của bs B đã có 1 trường hợp dùng dao lam của bạn đã nhiễm HIV nên em sợ quá.
    Để tồn tại, virut này bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh và virut cũng bị hủy hoại theo. Do đó, nếu máu hay dịch đã khô, virut sẽ không thể tồn tại.

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Bạn tìm hiểu các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn rõ ràng :

Chủ đề: cho em hỏi về sử dụng chung dao cạo râu
    Chủ đề: dùng chung dao cạo râu
    Chủ đề: Xin tư vấn hộ em dùng chung dao cạo râu
    Chủ đề: hớt tóc cạo râu sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: cắt tóc cạo mặt bị chảy máu
    Chủ đề: chẳng lẽ lại thêm nguy cơ ! hớt tóc cạo mặt bị chảy máu
    Chủ đề: hớt tóc sợ lây nhiễm hiv từ dao cạo chưa thay.
    Chủ đề: em đi cắt tóc,sợ bị nhiễm h.tư vấn giúp em!
    Chủ đề: Mọi người tư vấn: Sợ nhiễm HIV từ dao cạo hót tóc vĩ hè
    Chủ đề: tư vấn giúp em với hớt tóc cạo mặt nguy cơ hiv ?
    Chủ đề: i hớt tóc ,cạo mặt bị chảy máu.
    Chủ đề: Chảy máu do dao cạo râu?
    Chủ đề: dao cạo dính máu
    Chủ đề: Hớt tóc bị chảy máu
    Chủ đề: em cắt tóc bị cạo mất nốt ruồi gây chảy máu!
    Chủ đề: tư vấn giúp em với hớt tóc cạo mặt nguy cơ hiv ?
    Chủ đề: i hớt tóc ,cạo mặt bị chảy máu.
    Chủ đề: Chảy máu do dao cạo râu?
    Chủ đề: dao cạo dính máu
    Chủ đề: Hớt tóc bị chảy máu
    Chủ đề: em cắt tóc bị cạo mất nốt ruồi gây chảy máu!

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.Nên mặc sức họ thu tiền của mọi người.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm 4 chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi
    Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt
    Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí
    Chủ đề: Mọi người cẩn thận những trang tư vấn trục lợi vô đạo đức

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Cám ơn anh! 3p thì máu đã khô chưa anh?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Cám ơn anh! 3p thì máu đã khô chưa anh?

Không có nguy cơ đâu bạn yên tâm đi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em sợ quá nên vừa đi xn ở trung tâm y tế dự phòng. kết quả âm tính. nhưng về nhà lại nhớ đến nhân viên y tế dùng găng tay cũ trong lúc lấy máu đã chạm vào vết thương hở của em. cho em hỏi có nguy cơ không? nếu găng tay đó dính máu từ người trước. xin cảm ơn!

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Em sợ quá nên vừa đi xn ở trung tâm y tế dự phòng. kết quả âm tính. nhưng về nhà lại nhớ đến nhân viên y tế dùng găng tay cũ trong lúc lấy máu đã chạm vào vết thương hở của em. cho em hỏi có nguy cơ không? nếu găng tay đó dính máu từ người trước. xin cảm ơn!
    Việc bạn lo lắng nguy cơ từ việc đi XN chỉ là lo lắng vớ vẩn thôi. Bạn đọc những chủ đề dưới đây, nếu còn thắc mắc về vấn đề này thì chủ đề của bạn sẽ bị khoá lại.

Chủ đề: Gởi đến toàn thể TV của Diendanhiv.vn về việc sợ nguy cơ từ việc đi xét nghiệm
    Chủ đề: Sợ lây nhiễm HIV từ việc đi xét nghiệm
    Chủ đề: gửi những ai đang sợ nhiễm hiv từ việc dùng kim tiêm lấy máu xét nghiệm

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    100% không sao bạn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Cảm ơn các anh đã tư vấn cho em! Em là người yếu đuối hay suy nghĩ lung tung. vẫn còn lo lắng nên tìm một số tin trên mạng và các diễn đàn khác là có 1 số trường hợp được trình bày là nhiễm HIV qua việc os. em cũng os nhiều lần và giờ lại hoang mang. nếu lúc đó dv mình bị xước chảy máu hoặc viêm nhiễm có sẵn trên dương vật thì có nguy cơ không anh? cám ơn anh!

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Cảm ơn các anh đã tư vấn cho em! Em là người yếu đuối hay suy nghĩ lung tung. vẫn còn lo lắng nên tìm một số tin trên mạng và các diễn đàn khác là có 1 số trường hợp được trình bày là nhiễm HIV qua việc os. em cũng os nhiều lần và giờ lại hoang mang. nếu lúc đó dv mình bị xước chảy máu hoặc viêm nhiễm có sẵn trên dương vật thì có nguy cơ không anh? cám ơn anh!

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.Nên mặc sức họ thu tiền của mọi người.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm 4 chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi
    Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt
    Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí
    Chủ đề: Mọi người cẩn thận những trang tư vấn trục lợi vô đạo đức

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Ban quản trị xóa bài viết hỏi sai mục đích của box.

Thông tin về chủ đề này