Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: hiv combi pt medlatec TPHCM

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

hiv combi pt medlatec TPHCM

cháu chào chú Tuấn...hnay ngày 24 sau cái nguy cơ hoang tưởng đấy cháu đến medlatec chi nhánh võ thành trang xét nghiệm...đám y tá họ nói như sau...cháu rất bực mình..."Đây là phương pháp mới nhất combi pt trên hệ thống cobas 6000,nếu 3-6 tháng là tương đối yên tâm,6 tháng làm cái nữa nha em"...cháu mới hỏi..."bên HÀ NỘi thực hiện trên cobas 8000 vậy sài gòn mình cobas 6000 không nhạy bằng phải không anh"...họ trả lời cháu"Đúng rồi cobas 8000 nhạy hơn chứ em,vì ở hà nội medlatec là bv lớn"....cháu dag bị tâm lý nên nghe những lời này hoang mang hết sức...chú Tuấn đính chính lại dùm cháu với...vì bọn medlatec tư vấn trên diễn đàn của bệnh viện họ họ cũng nói thời gian cửa sổ y như thế...còn nói 28 ngày chỉ dc 50%
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Aliali Xem bài viết
    cháu chào chú Tuấn...hnay ngày 24 sau cái nguy cơ hoang tưởng đấy cháu đến medlatec chi nhánh võ thành trang xét nghiệm...đám y tá họ nói như sau...cháu rất bực mình..."Đây là phương pháp mới nhất combi pt trên hệ thống cobas 6000,nếu 3-6 tháng là tương đối yên tâm,6 tháng làm cái nữa nha em"...cháu mới hỏi..."bên HÀ NỘi thực hiện trên cobas 8000 vậy sài gòn mình cobas 6000 không nhạy bằng phải không anh"...họ trả lời cháu"Đúng rồi cobas 8000 nhạy hơn chứ em,vì ở hà nội medlatec là bv lớn"....cháu dag bị tâm lý nên nghe những lời này hoang mang hết sức...chú Tuấn đính chính lại dùm cháu với...vì bọn medlatec tư vấn trên diễn đàn của bệnh viện họ họ cũng nói thời gian cửa sổ y như thế...còn nói 28 ngày chỉ dc 50%
    Bác Sĩ nào trả lời cho bạn như vậy là tao lao quá,phương pháp xét nghiệm thì ở đâu cũng như nhau.Mà trường hợp của bạn xét nghiệm để tìm con gì ?. Khi mà ban quản trị tư vấn rồi.

Chủ đề: Không quan hệ,không Oral sex nhưng em sợ

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    vậy chú Tuấn cho cháu hỏi cobas 8000 nhạy hơn 6000 hay s chú Tuấn...

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    vậy chú Tuấn cho cháu hỏi cobas 8000 nhạy hơn 6000 hay s chú Tuấn...

Hai cái như nhau là 1 bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Cháu cám ơn chú Tuấn...thật sự bên medlatec nó tư vấn bất kể ở đâu dù online hay đến gặp đều nói 6 tháng...buồn vì các cơ sở tư nhân ở Việt Nam chỉ vì đồng tiền...các chuyên gia thế giới họ kinh doanh xét nghiệm họ nói rất rõ ràng...drTan hay trên trang freedomhealth đều chốt combo 4 tuần hết rồi chú Tuấn ơi

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Cháu cám ơn chú Tuấn...thật sự bên medlatec nó tư vấn bất kể ở đâu dù online hay đến gặp đều nói 6 tháng...buồn vì các cơ sở tư nhân ở Việt Nam chỉ vì đồng tiền...các chuyên gia thế giới họ kinh doanh xét nghiệm họ nói rất rõ ràng...drTan hay trên trang freedomhealth đều chốt combo 4 tuần hết rồi chú Tuấn ơi
    Tuanmecsedec có giải thích ở hai chủ đề này ;

Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn?

Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    cháu cám ơn chú Tuấn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Bạn ơi mình đã hỏi bên Medlatec rồi. Họ nói cả Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh đều dùng phương pháp là combi PT ( tìm cả kháng nguyên và kháng thể)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Nhưng thiết bị là tphcm cobas 6000 ..hà nội vừa nâng cấp cobas 8000

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mình cũng hỏi họ thì họ nói là quan trọng là phương pháp như nhau bạn ạ. Anh tuấn nói đúng đấy

Thông tin về chủ đề này