Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: xét nghiệm hiv combo Ag/Ab sau khoảng 34 ngày ở hoà hảo và kết quả âm tính

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

xét nghiệm hiv combo Ag/Ab sau khoảng 34 ngày ở hoà hảo và kết quả âm tính

Hành vi của e là massage OS. E có xét nghiệm hiv combo Ag/Ab sau khoảng 34 ngày ở hoà hảo và kết quả âm tính. Bác sĩ cho e hỏi là theo kiến thức thì xn hiv combo sau 28 ngày là chính xác vậy t.hợp của e là 33 34 ngày rồi thì nó có chính xác giống như 28 ngày k ạ. E cảm ơn các bác sĩ.
    ads

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Sau 12 tuần xét nghiệm tiếp là chuẩn.. còn 28 ngày là mốc đủ để tìm ra kháng thể trong máu nhé.. hơn vẫn có thể xét nghiệm đc. Tôi gần 2 tháng.. chuẩn bị xét nghiệm lần 2 ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi duongth Xem bài viết
    Sau 12 tuần xét nghiệm tiếp là chuẩn.. còn 28 ngày là mốc đủ để tìm ra kháng thể trong máu nhé.. hơn vẫn có thể xét nghiệm đc. Tôi gần 2 tháng.. chuẩn bị xét nghiệm lần 2 ạ
    Nhưng e đọc thông tin ở dđ là hiv combo cực kì chính xác và trường hợp của e là ko cần xn nữa mà a
    Lần sửa cuối bởi tinhvabiu, ngày 28-11-2016 lúc 00:33.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi tinhvabiu Xem bài viết
    Hành vi của e là massage OS. E có xét nghiệm hiv combo Ag/Ab sau khoảng 34 ngày ở hoà hảo và kết quả âm tính. Bác sĩ cho e hỏi là theo kiến thức thì xn hiv combo sau 28 ngày là chính xác vậy t.hợp của e là 33 34 ngày rồi thì nó có chính xác giống như 28 ngày k ạ. E cảm ơn các bác sĩ.
    OS không có nguy cơ với HIV, vì vậy bạn yên tâm với kết quả này không cần XN nữa. Giờ bạn cần XN giang mai và gan B.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi tinhvabiu Xem bài viết
    Nếu sau 1 tháng bạn xét nghiệm phương pháp HIV Combo âm tính thì yên tâm mình không nhiễm là rất cao cho dù bạn thật sự có nguy cơ,huống chi bạn từng đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ.

Chủ đề: đi massage trót lỡ dại. oral sex có bị hiv không ạ?

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính
    Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ?
    Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày
    Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính

Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn?

Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua

HIV Combo là phương pháp kết hợp(Kháng nguyên + Kháng thể) xét nghiệm chính xác từ 4 tuần(28 ngày) trở đi.Vì vậy dù 5 hay 6 hoặc 9 tuần v.v.v.v vẫn có giá trị.Nhưng có điều nếu đã 6 tuần trở đi thì xét nghiệm phương pháp tìm kháng thể đơn lẻ (Anti HIV ) là được rồi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này