Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Dịch âm đạo trên BCS dính vào đầu dương vật

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    11

Dịch âm đạo trên BCS dính vào đầu dương vật

Các bác ơi tư vấn cứu em với.
    Hôm qua em có đi chơi với GMD. Sau khi quan hệ được 1 lúc thì cô ta rút bao ra OS cho em. Ngay sau đó khoảng 5 giây thì em bắt cô ta đeo bao vào cho em và tiếp tục quan hệ sau khoảng 15 phút.
    Lúc ra em kiểm tra bao thì bao bị đeo ngược do rút ra đeo lại lúc trước, và chắc chắn đầu DV của em có dính dịch AD. Vậy em có nguy cơ nhiễm HIV không ạ (cho rằng cô ta đã bị bị HIV )
    Em có phải dùng PEP hay không (cái giống này không rẻ mà cũng chẳng phải thuốc bổ hu hu hu hu)
    Và cho em hỏi luôn đầu DV tiếp xúc với dịch AD có HIV trong bao lâu thì bị nhiễm HIV ạ? Giả sử Cho vào không BCS nhấp 2,3 lần rồi đưa ra đeo bao tipees tục QH thì có bị không ạ?
    ads
    Lần sửa cuối bởi kedauxanh, ngày 19-11-2016 lúc 22:22.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    Không có nguy cơ đâu.

3. Những thành viên đã cảm ơn vumanhdat cho bài viết này:

kedauxanh (19-11-2016)

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    304
    Bạn hoàn toàn không có nguy cơ , HIV lây qua QHTD khi và chỉ khi QHTD trực tiếp không sử dụng BCS ,
    vấn đề dính dịch dán tiếp như bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ !
    Thân !

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Trích dẫn Gửi bởi kedauxanh Xem bài viết
    Các bác ơi tư vấn cứu em với.
    Hôm qua em có đi chơi với GMD. Sau khi quan hệ được 1 lúc thì cô ta rút bao ra OS cho em. Ngay sau đó khoảng 5 giây thì em bắt cô ta đeo bao vào cho em và tiếp tục quan hệ sau khoảng 15 phút.
    Lúc ra em kiểm tra bao thì bao bị đeo ngược do rút ra đeo lại lúc trước, và chắc chắn đầu DV của em có dính dịch AD. Vậy em có nguy cơ nhiễm HIV không ạ (cho rằng cô ta đã bị bị HIV )
    Em có phải dùng PEP hay không (cái giống này không rẻ mà cũng chẳng phải thuốc bổ hu hu hu hu)
    Và cho em hỏi luôn đầu DV tiếp xúc với dịch AD có HIV trong bao lâu thì bị nhiễm HIV ạ? Giả sử Cho vào không BCS nhấp 2,3 lần rồi đưa ra đeo bao tipees tục QH thì có bị không ạ?

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

kedauxanh (20-11-2016)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    11
    Em cảm ơn các anh.
    Em thấy bất an và áp lực quá các anh ạ. Như các anh tư vấn thì em yên tâm hơn rồi.
    Bởi lúc lúc đó ngày sau khi tháo bao ra gái đeo lại ngay bao cũ đó cho em mà lại đeo ngược và đeo rất sát đầu DV nên đầu DV em chắc chắn dính dịch AD trong thời gian 15 phút còn lại.
    Lần sửa cuối bởi kedauxanh, ngày 22-11-2016 lúc 23:21. Lý do: thêm thông tin,

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    61
    Em cảm ơn các anh.
    Em thấy bất an và áp lực quá các anh ạ. Như các anh tư vấn thì em yên tâm hơn rồi.
    Bởi lúc lúc đó ngày sau khi tháo bao ra gái đeo lại ngay cho em mà lại đeo ngược và đeo rất sát đầu DV nên đầu DV em chắc chắn dính dịch AD trong thời gian 15 phút còn lại.
    100% ko nguy cơ, yên tâm, kgi nào qh ko bcs 45s trở lên hãy lo, còn kiểu quệt, dính, đeo lại bcs đã sử dụng cho dù đeo ngược cũng ko có nguy cơ

9. Những thành viên đã cảm ơn Lục Giang cho bài viết này:

kedauxanh (22-11-2016)

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    27
    Không có nguy cơ đâu anh. TH Của anh cũng giống như của em và em đã đc a tuấn và các smod tư vấn. HIV không lây qua trung gian ạ. Và ra ngoài H bị bất hoạt ngay. TH của e cũng lo như anh và em đã combo 3,4,5 tuần at. Anh yên tâm nhé

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Em cảm ơn các anh.
    Bởi lúc lúc đó ngày sau khi tháo bao ra gái đeo lại ngay cho em mà lại đeo ngược và đeo rất sát đầu DV nên đầu DV em chắc chắn dính dịch AD trong thời gian 15 phút còn lại.
    Bạn yên tâm không có nguy cơ như vậy.

12. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

kedauxanh (22-11-2016)

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Em cảm ơn các anh.
    Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Em cảm ơn các anh.
    Bạn yên tâm không có nguy cơ kiểu như vậy.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

15. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

kedauxanh (22-11-2016)

Thông tin về chủ đề này