Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 41 đến 49 của 49

Chủ đề: xét nghiệm 81 ngày âm tính

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Sta0pk Xem bài viết
    vâng e cám ơn ạ tại e có nhiều biểu hiện lạ quá nên lại hay nghĩ linh tinh. ví dụ như đi ngoài, hay ăn uống khó tiêu, đầy hơi... làm lại nghĩ linh tinh, r lại k nhớ chính xác ngày mình qhe nữa k :/ nhưng chỉ tầm giữa tháng 7. k biết có sai lệch ngày nào k. e nhớ là vào tầm ngày 14/7. xong ngày 3/10 e xn lần đầu tiên. xong đến 27/10/ xong hôm 20/11 e đi hiến máu. thỳ nhận tin nhắn là kq bình thường, e kb là máu mình hiến các ac ở viện huyết học truyền máu trung ương có làm lại các xét nghiệm k. vì e hiến nhiều lần trc đó r`.nên vẫn băn khoăng a ạ :(
    Khi hiến máu nếu bạn không nhận được thông báo gì tức máu của bạn là máu sạch.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em nhận đc tin nhắn là kết quả bình thường a ạ. E không biết là họ có làm lại các xn máu k ý ạ

Cảm ơn
    596
    Em nhận đc tin nhắn là kết quả bình thường a ạ. E không biết là họ có làm lại các xn máu k ý ạ
    Khi hiến máu họ có XN HIV và các bệnh truyền nhiễm, kết quả bình thức tức bạn không có bị sao cả.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Vâng ạ. V tức là sau ngày nguy cơ với hiến máu v là ít nhất hơn 3 thánh. Nên e hoàn toàn k nhiễm r. E cám ơn a trường xuân và a tuấn luôn tư vấn cho e. Dù e rất lầy :)))

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    vâng e cám ơn ạ tại e có nhiều biểu hiện lạ quá nên lại hay nghĩ linh tinh. ví dụ như đi ngoài, hay ăn uống khó tiêu, đầy hơi... làm lại nghĩ linh tinh, r lại k nhớ chính xác ngày mình qhe nữa k :/ nhưng chỉ tầm giữa tháng 7. k biết có sai lệch ngày nào k. e nhớ là vào tầm ngày 14/7. xong ngày 3/10 e xn lần đầu tiên. xong đến 27/10/ xong hôm 20/11 e đi hiến máu. thỳ nhận tin nhắn là kq bình thường, e kb là máu mình hiến các ac ở viện huyết học truyền máu trung ương có làm lại các xét nghiệm k. vì e hiến nhiều lần trc đó r`.nên vẫn băn khoăng a ạ :(
    mà có khi nào e bị lật kèo k các a :((

Tuanmecsedec khẳng định lần cuối là bạn đã an toàn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    vâng e cám ơn. nhưng s e vẫn còn có nhiều biểu hiện như đi ngoài vs nổi nốt đỏ vậy a? liệu những xét nghiệm kia có chính xác k ạ?

Cảm ơn
    596
    vâng e cám ơn. nhưng s e vẫn còn có nhiều biểu hiện như đi ngoài vs nổi nốt đỏ vậy a? liệu những xét nghiệm kia có chính xác k ạ?
    Dù bạn có ốm nằm bệt giường, tiêu chảy dòng dã mà XN âm tính thì vẫn là không nhiễm HIV.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    vâng e cám ơn. chắc e sẽ thôi lăn tăn về các triệu chứng, và hiv. để sống 1 cuộc sống tốt đẹp hơn. e cám ơn diễn đàn nhiều lắm ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Tuanmecsedec khẳng định lần cuối là bạn đã an toàn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    vâng e cám ơn. chắc e sẽ thôi lăn tăn về các triệu chứng, và hiv. để sống 1 cuộc sống tốt đẹp hơn. e cám ơn diễn đàn nhiều lắm ạ
    Chủ đề nào mà Tuanmecsedec đã khẳng định lần cuối không có nguy cơ thì coi như không cần thiết tư vấn nữa.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Thông tin về chủ đề này