Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Chờ đợi đến thời gian xét nghiệm các loại bệnh các bác à :(

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    11
    Được cảm ơn 1 lần.

Unhappy Chờ đợi đến thời gian xét nghiệm các loại bệnh các bác à :(

Tình hình là em có quan hệ tdục với GMD dùng BCS không OS và đã xét nghiệm Giang Mai sau 4 tuần TPHA âm tính. Mà bây giờ em vẫn bị stress quá em đang đợi đến tgian 2 tháng xét nghiệm lại 1 lần cả thêm VGB với HIV và xem mình có bị dính sủi mào gà không vì cứ thấy ngứa gốc dương vật với da bìu nhưng lại chả có mụn nhọt hay cái gì cả còn 3 tuần nữa mới 2 tháng và 7 tuần nữa mới 3 tháng để chốt lâu chết đi được ạ bác nào cũng đang trong thời gian chờ đợi vào nói chuyện để giải tỏa tâm lý chút ạ chứ hiện em căng thẳng quá trời luôn
    ads

Thuộc Nhóm Thành Viên Hoang Tưởng. Linhnhiep's Avatar
    Cảm ơn
    11
    Được cảm ơn 2 lần trong 1 bài viết.
    E có nhiều chuyện buồn lắm bác ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    11
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trường hợp của bác là bác bị sao vậy ?

Cảm ơn
    11
    E xn âm tính 27 ngày. E xét nghiệm sáng, xog e đi gội đầu, con bé gội đầu lúc nó gội nó bảo vs bạn nó nó đanh bị chảy máu tay đau quá. Xog nó cào e đau lắm. Các a chị bảo ko nguy cơ vì có nước. E sợ lúc nó cào xog chảy máu r, tay nó vết thương chạm vào nên e lo. Xog đến tối e đi vs ny, e vs ny vào trong nhà vệ sinh quán nước, e có hôn ny, tay kia thủ dâm, có xuất tinh xuống sàn, nhưng tay có dính dịch. E quay ra rửa tay , vì trong đấy nó bé nên tay e có quẹt qua áo cô ấy, dính dịch, e sợ dịch trên áo chạm phải vết thương chảy máu cô ấy. E ko muốn cô ấy bị. E sợ hơn là e bị. Xog mấy hsau e có đạp vào túi nilong nhưng sợ là kim tiêm. Có quay lại nhìn thỳ ko có. Mà tay e cầm xem túi nilong thỳ ngón tay nó chảy máu trc đấy 1 tiếng r. E sợ túi có dịch hay máu mình cầm vào. Còn e đọc bài thỳ khi nào kim tiêm nó cắm hẳn vào chân và lấy tay rút ra thỳ mới sợ. E thỳ ko có kim dính vào chân mà lấy tay rút ra. E sợ cho ny em bác ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    11
    Được cảm ơn 1 lần.
    Bác bị stress nặng quá đấy ạ. HIV em thấy là khó bị lây lắm, quan hệ tình dục không có bao cao su hay là truyền máu có HIV vào người thì bị được chứ. Các anh chị trên này mà tư vấn là không bị HIV thì bác cứ an tâm đi ạ chứ bác mà cứ lo bị đâm rồi va quệt xước dính HIV thì cả đời chả an tâm Em thì đang sợ các bệnh tình dục khác cơ chứ riêng HIV thì cũng khó mà bị ý bác

Cảm ơn
    11
    E cug biết thế. Nhưng e sợ cho ny e bác ạ. Ny e chả làm gì cả. Có topic bác e cug nhẹ lòng

Cảm ơn
    11
    E sợ dịnh của e do e thủ dâm dv nó dính ra tay e, rồi e quệt ra áo ny dính vào vết chảy máu í. Từ lúc ra tay e đến lúc e quệt 2 giây thôi

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Đây là BOX giải tỏa tâm lý dành cho TV thực sự có nguy cơ đang chờ XN.

Trường hợp của bạn đã được BQT tư vấn rõ ràng rồi, vì vậy chủ đề này không cần thiết BQT khóa lại.

Chủ đề: Qhtd với gmd có sử dụng bao cao su có lây bệnh tình dục?

Thông tin về chủ đề này