Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Quan hệ có dùng bao cao su

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Quan hệ ko dùng bao cao su

Cho em hỏi cách đây tầm 1 năm rưỡi em có quan hệ ko dùng bcs vs 1 cô gái. Giờ em nghe tin cô ấy bị hiv e hoang mang quá. Em thấy nổi nhiều ban đỏ ở ngực và ngứa mai k hết suốt gần 1 tháng. Liệu có phải em bị hiv. Có cách nào kiểm tra tại nhà k ạ? Và quan hệ k dùng bcs thì bao nhiêu % là bị lây nhiễm ạ. E đang rát lo lắng vì năm nay e mới chỉ 22 tuổi
    ads
    Lần sửa cuối bởi Datnguyen1122, ngày 27-09-2016 lúc 01:16.

Quản Trị Chuyên Mục : Hỏi và đáp liên quan đến HIV/AIDS Tịnh Tâm's Avatar
    Cảm ơn
    17
    Tiêu đề là qhtd k an toàn nhưng bạn viết là có dùng bcs? Bạn lo lắng thì nên đi xn 1 lần cho biết rõ trắng đen nha.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Datnguyen1122 Xem bài viết
    Cho em hỏi cách đây tầm 1 năm rưỡi em có quan hệ dùng bcs vs 1 cô gái. Giờ em nghe tin cô ấy bị hiv e hoang mang quá. Em thấy nổi nhiều ban đỏ ở ngực và ngứa mai k hết suốt gần 1 tháng. Liệu có phải em bị hiv. Có cách nào kiểm tra tại nhà k ạ? Và quan hệ k dùng bcs thì bao nhiêu % là bị lây nhiễm ạ. E đang rát lo lắng vì năm nay e mới chỉ 22 tuổi
    Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Như vậy,những gì bạn kể khi quan hệ có dùng bao cao su là tình dục an toàn,không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    48
    XN mới biết nha bạn.

Thông tin về chủ đề này