Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Em khổ sở quá

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.

Em khổ sở quá

Em đã xn âm tính lần 1 cách hành vi nguy cơ 171 ngày bằng pp hiv combi pt, và đi xn nốt lần cuối cách hành vi nguy cơ 182 hay 183 ngày(tức là sau 26 tuần) ở 2 nơi cùng 1 ngày, 1 là pp Anti -HIV kết quả âm tính và 2 là hiv combi pt cũng âm tính, 2 nơi khác nhau nhưng cùng ngày, xong em gọi điện hỏi lại thì cái ông tư vấn ở chỗ xn 50C Hàng Bài pp anti - hiv ấy, đấy chả hiểu chuyên nghiệp hay không, em hỏi có nên xn lại ko có trường hợp nào xn sau 1 năm có vấn đề ko ông ý bảo trên lý thuyết thì cứ chờ sau 1 năm làm lại, ông ý cứ làm em căng thẳng, lo âu, tâm lý em vốn đã kém rồi mà còn gặp người tư vấn viên như thế, làm em lại suy nghĩ. theo anh chị em nên loại bỏ suy nghĩ tiêu cực như nào bây giờ ạ tại e cứ sợ sau 1 năm lại có vấn đề gì?
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Hoang Ly Xem bài viết
    Em đã xn âm tính lần 1 cách hành vi nguy cơ 171 ngày bằng pp hiv combi pt, và đi xn nốt lần cuối cách hành vi nguy cơ 182 hay 183 ngày(tức là sau 26 tuần) ở 2 nơi cùng 1 ngày, 1 là pp Anti -HIV kết quả âm tính và 2 là hiv combi pt cũng âm tính, 2 nơi khác nhau nhưng cùng ngày, xong em gọi điện hỏi lại thì cái ông tư vấn ở chỗ xn 50C Hàng Bài pp anti - hiv ấy, đấy chả hiểu chuyên nghiệp hay không, em hỏi có nên xn lại ko có trường hợp nào xn sau 1 năm có vấn đề ko ông ý bảo trên lý thuyết thì cứ chờ sau 1 năm làm lại, ông ý cứ làm em căng thẳng, lo âu, tâm lý em vốn đã kém rồi mà còn gặp người tư vấn viên như thế, làm em lại suy nghĩ. theo anh chị em nên loại bỏ suy nghĩ tiêu cực như nào bây giờ ạ?
    Bạn thấy tin tưởng ông BS nào đó thì đến đó nhờ ông ấy tư vấn tiếp. Tại diendanhiv.vn bạn đã được tư vấn rồi, BQT ở đây nói 1 là 1 chứ không có chuyện 1 là 2.

Quan hệ với 2 người nước ngoài trường hợp nghi hiv của e quá phức tạp

3. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Hoang Ly (04-05-2016)

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi Hoang Ly Xem bài viết
    Em đã xn âm tính lần 1 cách hành vi nguy cơ 171 ngày bằng pp hiv combi pt, và đi xn nốt lần cuối cách hành vi nguy cơ 182 hay 183 ngày(tức là sau 26 tuần) ở 2 nơi cùng 1 ngày, 1 là pp Anti -HIV kết quả âm tính và 2 là hiv combi pt cũng âm tính, 2 nơi khác nhau nhưng cùng ngày, xong em gọi điện hỏi lại thì cái ông tư vấn ở chỗ xn 50C Hàng Bài pp anti - hiv ấy, đấy chả hiểu chuyên nghiệp hay không, em hỏi có nên xn lại ko có trường hợp nào xn sau 1 năm có vấn đề ko ông ý bảo trên lý thuyết thì cứ chờ sau 1 năm làm lại, ông ý cứ làm em căng thẳng, lo âu, tâm lý em vốn đã kém rồi mà còn gặp người tư vấn viên như thế, làm em lại suy nghĩ. theo anh chị em nên loại bỏ suy nghĩ tiêu cực như nào bây giờ ạ tại e cứ sợ sau 1 năm lại có vấn đề gì?
    Bạn đã có chủ đề ở đây:
    E muốn hỏi thời gian xn tính theo tuần hay tháng ạ

Quan hệ với 2 người nước ngoài trường hợp nghi hiv của e quá phức tạp

Thông tin về chủ đề này