Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 40 của 43

Chủ đề: Quan hệ có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    em đọc thông tin là Giang mai thì có thể chữa khỏi,còn viêm gan B hiện tại chưa có thuốc trị dứt điểm , vậy có sao ko mọi người có ảnh hưởng đến sức khỏe hay khả năng sinh sản ko :(

Thành Viên Năng Động Nhiệt Tình.
    Cảm ơn
    73
    Trích dẫn Gửi bởi sobinhiem_hiv Xem bài viết
    em đọc thông tin là Giang mai thì có thể chữa khỏi,còn viêm gan B hiện tại chưa có thuốc trị dứt điểm , vậy có sao ko mọi người có ảnh hưởng đến sức khỏe hay khả năng sinh sản ko :(
    Viên gan B Và Giang Mai hoàn toàn không ảnh hưởng tới Nòi giống sau này đâu bạn

3. Những thành viên đã cảm ơn Trần Quang Vinh cho bài viết này:

sobinhiem_hiv (28-03-2016)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    1 tháng sau xn những bệnh truyền nhiễm như thế này thì đc chưa mọi người , chứ càng để lâu như ngàn cân treo sợi tóc vậy

Cảm ơn
    73
    1 tháng sau xn những bệnh truyền nhiễm như thế này thì đc chưa mọi người , chứ càng để lâu như ngàn cân treo sợi tóc vậy
    Lậu 3 > 7 Ngày - Giang Mai , SMG - Viên Gan B Từ 10 > 90 ngày

6. Những thành viên đã cảm ơn Trần Quang Vinh cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    cảm giác lo sợ quá , kiểu này ko có cái giấy xn là ko an tâm đc :( , nguyên ngày hôm nay ở nhà chả dám ra đường :(

Cảm ơn
    73
    cảm giác lo sợ quá , kiểu này ko có cái giấy xn là ko an tâm đc :( , nguyên ngày hôm nay ở nhà chả dám ra đường :(
    Yên tâm đi bạn HIV sẽ không ghé thăm bạn đâu ! Lo mà theo dõi các bệnh STDs kìa

9. Những thành viên đã cảm ơn Trần Quang Vinh cho bài viết này:

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Cái lúc đi chơi thì không biết sợ là gì, rồi lúc chơi cho sướng cái thằng người xong về lại lo dúm vó. Haizzzzz...

Bạn không có nguy cơ với HIV là may mắn rồi, còn các bệnh tình dục khác chờ XN nếu bị thì chữa trị thôi, dám chơi dám chịu chứ giờ lo lắng không giải quyết vấn đề gì hết.

11. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Lục Giang (28-03-2016)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    vừa mới mua chiếc Air Blade 2016 đc 1 tuần chưa kịp chạy dạo phố thì lỡ chót dại :( , giờ đếm từng ngày từng phút từng giây để đến thời gian xét nghiệm nhanh
    , bạn bè thì đông mà ko có ai chia sẽ tâm sự mấy chuyện này đc cũng may nhờ có trang web giải tỏa tâm lý dùm mình tuy bây giờ bớt bớt rồi nhưng trong đầu vẫn còn sợ hãi về các bệnh STDs khác :(

Cảm ơn
    73
    vừa mới mua chiếc Air Blade 2016 đc 1 tuần chưa kịp chạy dạo phố thì lỡ chót dại :( , giờ đếm từng ngày từng phút từng giây để đến thời gian xét nghiệm nhanh
    , bạn bè thì đông mà ko có ai chia sẽ tâm sự mấy chuyện này đc cũng may nhờ có trang web giải tỏa tâm lý dùm mình tuy bây giờ bớt bớt rồi nhưng trong đầu vẫn còn sợ hãi về các bệnh STDs khác :(
    Các Này cũng là Khuyến cáo thôi chứ biết đâu người Ấy không có mấy cái STDs này vì thế bạn cứ an tâm nhé

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Cái lúc đi chơi thì không biết sợ là gì, rồi lúc chơi cho sướng cái thằng người xong về lại lo dúm vó. Haizzzzz...

Bạn không có nguy cơ với HIV là may mắn rồi, còn các bệnh tình dục khác chờ XN nếu bị thì chữa trị thôi, dám chơi dám chịu chứ giờ lo lắng không giải quyết vấn đề gì hết.
    biết là vậy rồi lúc trước kiến thức còn hạn hẹp lại ko chịu tìm hỉu khi bị rồi mới tìm hỉu :( , tại nghĩ mới 23t thôi đời còn rất dài lại chưa có vợ nữa nên nghĩ lỡ mà bị thì đời coi như là xong , chết trong sự cô đơn :(

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Các bệnh STDs: Lậu thì sau 3 -> 7 ngày có biểu hiện (tiểu đau buốt rát và chảy mủ), nếu không thấy thì yên tâm không bị. Sùi mào gà thường có biểu hiện sau nguy cơ 2 tuần đến 90 ngày (người bệnh thấy xuất hiện những sùi nhỏ, mềm, cao lên như những nhú gai màu hồng tươi, đường kính khoảng từ 1-2 mm. Tổn thương cũng có thể là những đĩa bẹt hình tròn nhỏ, bề mặt ráp. Thời gian sau, chúng phát triển to hơn, liên kết với nhau thành một mảng rộng trông giống mào gà hay súp lơ. Bề mặt mềm, mủn ra ẩm ướt, giữa các nhú sùi có thể ấn ra mủ). Nếu sau 90 ngày không có biểu hiện là không bị. Sùi mào gà ở nam giới không có XN, thường chỉ khám khi có biểu hiện; Giang mai và viêm gan B XN sau nguy cơ 4 đến 12 tuần.

16. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Các bệnh STDs: Lậu thì sau 3 -> 7 ngày có biểu hiện (tiểu đau buốt rát và chảy mủ), nếu không thấy thì yên tâm không bị. Sùi mào gà thường có biểu hiện sau nguy cơ 2 tuần đến 90 ngày (người bệnh thấy xuất hiện những sùi nhỏ, mềm, cao lên như những nhú gai màu hồng tươi, đường kính khoảng từ 1-2 mm. Tổn thương cũng có thể là những đĩa bẹt hình tròn nhỏ, bề mặt ráp. Thời gian sau, chúng phát triển to hơn, liên kết với nhau thành một mảng rộng trông giống mào gà hay súp lơ. Bề mặt mềm, mủn ra ẩm ướt, giữa các nhú sùi có thể ấn ra mủ). Nếu sau 90 ngày không có biểu hiện là không bị. Sùi mào gà ở nam giới không có XN, thường chỉ khám khi có biểu hiện; Giang mai và viêm gan B XN sau nguy cơ 4 đến 12 tuần.

ok mình biết rồi mình sẽ theo dõi và đợi đến ngày xét nghiệm
    cám ơn mọi người nhìu , ra ngoài photo 4 5 tờ giấy có chữ HIV về dán lên phòng để tự cảnh tỉnh mình

Cảm ơn
    73

ok mình biết rồi mình sẽ theo dõi và đợi đến ngày xét nghiệm
    cám ơn mọi người nhìu , ra ngoài photo 4 5 tờ giấy có chữ HIV về dán lên phòng để tự cảnh tỉnh mình

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Khoảng 6 ngày trước em có đi quan hệ với gái mại dâm , gmd có BJ cho em khoảng 50s đến 1p em cũng ko nhớ chính xác lắm vì lúc đó em đã xỉn quá rồi rồi xong bọn em có quan hệ, gmd xé bao cao su ra mang vào cho em chừng 1p thì em đã out , khi xong rồi em quên kiểm tra lại bcs với lại lúc đó tối lắm ko mở đèn chỉ mở đèn phòng nhà vệ sinh , hôm qua tự nhiên em bị nổi mụn rộp nhỏ trên môi nhưng hôm nay nó tự bớt và khô mài rồi , em lo quá xin mọi người giúp em cái
    gmd xé bao cao su ra mang vào cho em chừng 1p thì em đã out => TD an toàn là TD luôn có BCS
    Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B, Giang mai, Lậu, và sùi mào gà

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng.
    Các chủ đề về DV bị xước do OS
    Chủ đề: OS với gmd. dương vật bị xước lớn,

Chủ đề: Gái mại dâm Oral sex bị trầy đầu dv có uống pep không

Chủ đề: Oral sex khi DV bị xước

Chủ đề: Os bị xước!

Chủ đề: Dương vật bị xước bao cao su bị rách

Chủ đề: Oral sex dương vật bị trầy nhiều và chảy máu có bị nhiễm hiv cao không vậy

Chủ đề: Quan hệ Oral sex sợ bi nhiễm hiv
    Các chủ đề về DV bị xước do OS
    Chủ đề: OS với gmd. dương vật bị xước lớn,

Chủ đề: Gái mại dâm Oral sex bị trầy đầu dv có uống pep không

Chủ đề: Oral sex khi DV bị xước

Chủ đề: Os bị xước!

Chủ đề: Dương vật bị xước bao cao su bị rách

Chủ đề: Oral sex dương vật bị trầy nhiều và chảy máu có bị nhiễm hiv cao không vậy

Chủ đề: Quan hệ Oral sex sợ bi nhiễm hiv

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Khoảng 6 ngày trước em có đi quan hệ với gái mại dâm , gmd có BJ cho em khoảng 50s đến 1p em cũng ko nhớ chính xác lắm vì lúc đó em đã xỉn quá rồi rồi xong bọn em có quan hệ, gmd xé bao cao su ra mang vào cho em chừng 1p thì em đã out , khi xong rồi em quên kiểm tra lại bcs với lại lúc đó tối lắm ko mở đèn chỉ mở đèn phòng nhà vệ sinh , hôm qua tự nhiên em bị nổi mụn rộp nhỏ trên môi nhưng hôm nay nó tự bớt và khô mài rồi , em lo quá xin mọi người giúp em cái
    em tính khoảng 1 tháng sau đi xét nghiệm tổng thể từ HIV , viêm gan B ... vì giờ mà đi xn thì sợ ko chính xác cho lắm

Bạn yên tâm, những gì bạn kể không có nguy cơ.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    em cám ơn mọi người đã giúp em tư vấn , hiện tại vẫn còn lo lắng chút xíu nhưng em sẽ cố gắng vượt qua đợi đến ngày sẽ đi làm xét nghiệm tổng thể :(

Cảm ơn
    73
    em cám ơn mọi người đã giúp em tư vấn , hiện tại vẫn còn lo lắng chút xíu nhưng em sẽ cố gắng vượt qua đợi đến ngày sẽ đi làm xét nghiệm tổng thể :(
    Cỏn lo lắng thì đến Trung tâm xét nghiệm Hòa Hảo làm 1 phát cho nhẹ người

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    sáng ra thức dậy em chợt nhớ ra lúc gmd gắn bcs cho em quan hệ chưa đầy 1p em xuất tinh rồi gmd còn nhấp thêm 5 6 cái nữa rồi chừng 3s gmd mới đứng dậy lấy bcs ra ( lúc đó em say quá nên ko để ý :( )em sợ trong lúc xuất tinh rồi còn nhấp thêm 5 6 cái nữa thì DV em nó xìu xuống thì tụt bcs em lo quá như vậy có sao ko mọi người do em say quá nên ko để ý rõ điểm đó , tư thế quan hệ là gmd ngồi ở trên em còn em nằm ở dưới

Cảm ơn
    73
    sáng ra thức dậy em chợt nhớ ra lúc gmd gắn bcs cho em quan hệ chưa đầy 1p em xuất tinh rồi gmd còn nhấp thêm 5 6 cái nữa rồi chừng 3s gmd mới đứng dậy lấy bcs ra ( lúc đó em say quá nên ko để ý :( )em sợ trong lúc xuất tinh rồi còn nhấp thêm 5 6 cái nữa thì DV em nó xìu xuống thì tụt bcs em lo quá như vậy có sao ko mọi người do em say quá nên ko để ý rõ điểm đó , tư thế quan hệ là gmd ngồi ở trên em còn em nằm ở dưới
    Những gì bạn kể cho thấy bạn cố nhịp thêm khi đã xuất tinh thì không sao.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được trả lời ;

Chủ đề: admin trả lời giúp em bị tuột bao cao su khi rút ra
    Chủ đề: bị tuột bao cao su khi rút ra.
    Chủ đề: quan hệ với gmd bị tụt bao hoàn toàn khi rút ra
    Chủ đề: Bị tuột bao cao su khi rút ra có nguy cơ không
    Chủ đề: Bị tuột bao cao su khi rút ra và kích dục bằng miệng

Chủ đề: Tuột bao cao su khi rút ra khi qhtd với gmd
    Chủ đề: Bị tuột bao cao su khi rút ra và kích dục bằng miệng
    Chủ đề: Bị tuột bao cao su khi rút ra có nguy cơ không
    Chủ đề: lo sợ nhiễm HIV bị tuột bao cao su khi rút ra

Chủ đề: Tuột bao cao su khi rút ra, giúp em với, em hoang mang quá.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    Trích dẫn Gửi bởi Trần Quang Vinh Xem bài viết
    Cỏn lo lắng thì đến Trung tâm xét nghiệm Hòa Hảo làm 1 phát cho nhẹ người

cũng muốn đi lắm anh ơi mà mới có 7 ngày thôi :(

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này