Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 40 của 47

Chủ đề: quan hệ với GMD rách BCS

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi burjn_9x Xem bài viết
    hix. em cám ơn anh truongxuan. em chỉ sợ trong quá trình xảy ra vụ việc trường hợp xui lắm nên em mới uống thuốc ạ. mà hôm nay em bị tiêu chảy, tập thể dục thì nổi mề đay rồi lặn. ớn quá anh ơi. em không biết có phải tác dụng phụ của lamvizidir không nữa? mong các anh tư vấn giúp em với ạ. em chân thành cảm ơn các anh ạ. em sợ mấy lần trước em ói ra thuốc quá. hix..
    Chuyện bạn tự uống bạn tự chịu, Ko liên quan đến chúng tui

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    Chuyện bạn tự uống bạn tự chịu, Ko liên quan đến chúng tui
    dạ em biết rồi ạ. em xin lỗi ạ. tại em lo lắng quá nên mới hỏi về tác dụng phụ của thuốc thôi ạ. em xin lỗi các anh nếu trong lời nói có gì mạo phạm ạ. mong các anh thông cảm cho em ạ. :(

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    đầu năm em chúc các anh các chị trên diễn đàn 1 năm mới thật nhiều sức khoẻ, đại cát đại lộc, an khang thịng vượng, vạn sự như ý ạ.
    Các anh cho em hỏi 1 tí với ạ. như những câu hỏi em đã hỏi ở trên về em uống thuốc không đúng giờ, hay là chuyện em bị ói và lo lắng thuốc mất tác dụng. các anh đã giải đáp cho em mọi thứ nhưng nhựng dấu hiệu trên cơ thể em lại khiến em lo lắng và hoang mang quá ạ. hôm nay em còn 3 ngày thuốc nữa là hết, thì em thấy gì đó vướng vướng trong miệng, em kiểm tra thì thấy nổi mụn, không đau chỉ cảm thấy vướng vướng thôi ạ. em nổi 2 cục lận, đồng thời nổi mụn lưng mụn 2 bên tai khoảng 5,6 cục. em lo quá vì em có dọc những bài của các anh nói về tác dụng phụ của lamvizidir nhưng lại không có nói về nổi mụn trong miệng, em thật sự hoang mang quá nên đầu năm đầu tháng mạo muội lên hỏi các anh, nhờ các anh bỏ chút thời gian tư vấn giúp em với ạ. Em xin chân thành cám ơn các anh.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    đầu năm em chúc các anh các chị trên diễn đàn 1 năm mới thật nhiều sức khoẻ, đại cát đại lộc, an khang thịng vượng, vạn sự như ý ạ.
    Các anh cho em hỏi 1 tí với ạ. như những câu hỏi em đã hỏi ở trên về em uống thuốc không đúng giờ, hay là chuyện em bị ói và lo lắng thuốc mất tác dụng. các anh đã giải đáp cho em mọi thứ nhưng nhựng dấu hiệu trên cơ thể em lại khiến em lo lắng và hoang mang quá ạ. hôm nay em còn 3 ngày thuốc nữa là hết, thì em thấy gì đó vướng vướng trong miệng, em kiểm tra thì thấy nổi mụn, không đau chỉ cảm thấy vướng vướng thôi ạ. em nổi 2 cục lận, đồng thời nổi mụn lưng mụn 2 bên tai khoảng 5,6 cục. em lo quá vì em có dọc những bài của các anh nói về tác dụng phụ của lamvizidir nhưng lại không có nói về nổi mụn trong miệng, em thật sự hoang mang quá nên đầu năm đầu tháng mạo muội lên hỏi các anh, nhờ các anh bỏ chút thời gian tư vấn giúp em với ạ. Em xin chân thành cám ơn các anh.
    Bạn uống thuốc thì gan phải làm việc nhiều => gan nóng => nổi mụn là chuyện bình thường. Vấn đề của bạn đã được tư vấn không có nguy cơ, bạn cũng vẫn uống thuốc thì hoàn toàn yên tâm đi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    dạ em cám ơn anh nhiều ạ. em chỉ lo lắng về lần quan hệ thứ 1 thôi ạ. em sợ bị rách bao phần giữa trong lúc quan hệ. vì lúc quan hệ xong đi tắm em kiểm tra mới biết là rách bao ạ. em sợ lúc em quan hệ dịch AD chui vao rồi đi vào trong lỗ sáo luôn. hix. 100% em không sao phải không các anh? mấy đêm liền em không ngủ được em suy sụp quá. các anh đừng la em ạ. :(

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    10
    TH của bạn được tư vân là không nguy cơ với HIV thì bạn yên tâm và bạn cũng đã uống thuốc phơi nhiễm nữa. Khi đã uống thuốc phơi nhiễm thì chưa bao giờ thất bại bạn nhá. Đừng suy nghĩ lung tung nữa lo ăn tết với gia đình đi bạn.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    dạ em cám ơn anh nhiều ạ. em chỉ lo lắng về lần quan hệ thứ 1 thôi ạ. em sợ bị rách bao phần giữa trong lúc quan hệ. vì lúc quan hệ xong đi tắm em kiểm tra mới biết là rách bao ạ. em sợ lúc em quan hệ dịch AD chui vao rồi đi vào trong lỗ sáo luôn. hix. 100% em không sao phải không các anh? mấy đêm liền em không ngủ được em suy sụp quá. các anh đừng la em ạ. :(
    Suy sụp thì đọc lại những gì được tư vấn đi.

8. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

burjn_9x (20-02-2016)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    em cám ơn các anh trong thơi gian qua đã tư vấn cho em ạ. hôm nay là ngày thuốc cuối cùng của em rồi. các anh cho em hỏi tí ạ. nếu như mình không dùng thuốc nữa thì những triệu chứng như ớn lạnh về đêm,đau đầu, nổi da gà, nổi mụn , nhiệt miêng sẽ hết phải không ạ? em có nên đi XN không ạ? và khi nào mới đi được a? em xin cám ơn các anh nhiều lắm.
    Lần sửa cuối bởi burjn_9x, ngày 10-02-2016 lúc 04:25.

Cảm ơn
    596
    em cám ơn các anh trong thơi gian qua đã tư vấn cho em ạ. hôm nay là ngày thuốc cuối cùng của em rồi. các anh cho em hỏi tí ạ. nếu như mình không dùng thuốc nữa thì những triệu chứng như ớn lạnh về đêm,đau đầu, nổi da gà, nổi mụn , nhiệt miêng sẽ hết phải không ạ? em có nên đi XN không ạ? và khi nào mới đi được a? em xin cám ơn các anh nhiều lắm.
    Bạn được tư vấn không có nguy cơ rồi, XN hay không phải hỏi chính tâm lý bạn.

11. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

burjn_9x (20-02-2016)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    dạ em cám ơn anh Truong Xuan. phải đi thôi ạ. em cám ơn mọi người đã tư vấn giúp em nhiều lắm. mà anh ơi, sao hết thuốc rồi mà em vẫn có triệu chứng đau nhức cơ bắp vậy ạ? cho em hỏi tí xíu nha anh.
    Lần sửa cuối bởi burjn_9x, ngày 10-02-2016 lúc 12:19.

Cảm ơn
    596
    dạ em cám ơn anh Truong Xuan. phải đi thôi ạ. em cám ơn mọi người đã tư vấn giúp em nhiều lắm. mà anh ơi, sao hết thuốc rồi mà em vẫn có triệu chứng đau nhức cơ bắp vậy ạ? cho em hỏi tí xíu nha anh.
    Đau nhức cơ bắp thì thay đổi thời tiết cũng hay bị, và khi bạn bị stress cũng gây ra hiện tượng đó.

14. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

burjn_9x (20-02-2016)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ thì không cần xoắn nữa.

16. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

burjn_9x (20-02-2016)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    dạ em chào các anh ạ. hôm mùng 5 tức 13-2-2016 em có đi xét nghiệm lại sau 1 tháng uống thuốc ạ. và kết quả là AT. với kết quả này em có thể tin tưởng được chưa ạ? từ hôm đó người em cứ nóng sốt, tiêu chảy nổi mẩn ngứa liên tục hôm nay chắc cũng khoảng được 5 ngày rồi ạ. em tính khoảng cuối tháng 3 em đi xét nghiệm lại ạ.mong các anh chị tư vấn giúp em với ạ. em xin chân thành cám ơn.
    Lần sửa cuối bởi burjn_9x, ngày 19-02-2016 lúc 01:15.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    Hix. Người em cứ nóng ran lên các anh ơi. Cứ về đêm là nóng. Nóng không ngủ được luôn ạ.hjx. có phải sau khi hết thuốc ức chế hiv bắt đầu hành hoành không các anh? Em lo quá đi mất. Hix

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    dạ em chào các anh ạ. hôm mùng 5 tức 13-2-2016 em có đi xét nghiệm lại sau 1 tháng uống thuốc ạ. và kết quả là AT. với kết quả này em có thể tin tưởng được chưa ạ? từ hôm đó người em cứ nóng sốt, tiêu chảy nổi mẩn ngứa liên tục hôm nay chắc cũng khoảng được 5 ngày rồi ạ. em tính khoảng cuối tháng 3 em đi xét nghiệm lại ạ.mong các anh chị tư vấn giúp em với ạ. em xin chân thành cám ơn.
    Hix. Người em cứ nóng ran lên các anh ơi. Cứ về đêm là nóng. Nóng không ngủ được luôn ạ.hjx. có phải sau khi hết thuốc ức chế hiv bắt đầu hành hoành không các anh? Em lo quá đi mất. Hix

Bạn tìm thử có bài nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn là có nguy cơ không ?. Mà bạn hỏi xét nghiệm có tin tưởng không.

20. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

burjn_9x (20-02-2016)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn tìm thử có bài nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn là có nguy cơ không ?. Mà bạn hỏi xét nghiệm có tin tưởng không.
    dạ tại em sơ em nhớ thiếu tình tiết gì trong nguy cơ của em thôi ạ. nên em mới lo lắnd đó anh. Các anh cho em hỏi 1 tí ạ. từ khi uống thuốc xong em, nóng trong người mấy hôm liền, nổi mẩn, gai gai trong người có phải là triệu chứng không các anh? các anh đừng la em ạ. em cám ơn các anh nhiều lắm ạ.
    Lần sửa cuối bởi burjn_9x, ngày 20-02-2016 lúc 23:51.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    dạ tại em sơ em nhớ thiếu tình tiết gì trong nguy cơ của em thôi ạ. nên em mới lo lắnd đó anh. Các anh cho em hỏi 1 tí ạ. từ khi uống thuốc xong em, nóng trong người mấy hôm liền, nổi mẩn, gai gai trong người có phải là triệu chứng không các anh? các anh đừng la em ạ. em cám ơn các anh nhiều lắm ạ.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    em chào các anh ạ. hôm nay là cách 20 ngày em ngưng thuốc và gần 2 tháng sau nguy cơ của em ạ. Các anh tư vấn giúp em ạ. người em cứ nóng trong người, tiểu rát, nước tiểu sẫm màu, lở miệng ,lưỡi khô ráp, miệng ăn không ngon, khô miệng, đầu cứ có cảm giác lâng lâng không tập trung được. các anh tư vấn giúp em với ạ. có phải đó là biểu hiện ban đầu không ạ? hay vẫn là do tác dụng phụ của thuốc vậy ? em xin cám ơn các anh ạ.
    Lần sửa cuối bởi burjn_9x, ngày 28-02-2016 lúc 17:25.

Cảm ơn
    596
    em chào các anh ạ. hôm nay là cách 20 ngày em ngưng thuốc và gần 2 tháng sau nguy cơ của em ạ. Các anh tư vấn giúp em ạ. người em cứ nóng trong người, tiểu rát, nước tiểu sẫm màu, lở miệng ,lưỡi khô ráp, miệng ăn không ngon, khô miệng, đầu cứ có cảm giác lâng lâng không tập trung được. các anh tư vấn giúp em với ạ. có phải đó là biểu hiện ban đầu không ạ? hay vẫn là do tác dụng phụ của thuốc vậy ? em xin cám ơn các anh ạ.
    Do bạn bị nóng trong người thôi, bạn uống nhiều nước mát vào xem sao.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Do bạn bị nóng trong người thôi, bạn uống nhiều nước mát vào xem sao.
    em uống thuốc bổ gan, ngày nào em cũng tìm la han quả uống. người vẫn nóng bửng bừng. những dấu hiệu đó có phải triệu chứng ban đầu không ạ? hay em bị mắc bệnh gì khác hở anh?

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này