Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 33

Chủ đề: Mọi người tư vấn giúp e với :(

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Mọi người tư vấn giúp e với :(

Cách đây 1 năm trước mh đi nhậu với tui bạn rui sao đó có quan hệ với gái mai dâm lúc đầu có mang bao đc 1 lúc thì bỏ bao ra sau đo 1 tháng người e rất ngứa và nỗi 1 hach cứng ở sau cổ bằng đầu ngon tay út e đi xn mốc 3 tháng thì kq AT nhưng Cục hạch sau cổ vẫn còn như vậy ko mất. Vào giữa tháng 10 mh ko nhớ rõ ngay mh có nhậu xong tụi bạn rũ đi matxa khi vào đó mh có quan hệ bằng miệng với cô matxa đó sau 1 thời gian khoảng 1 tháng rưỡi mh thấy cơ thể ngứa gần như yoàn thân nên thấy lỗ ko bít mh có nhiễm h ko sau đó quan sát thấy ở lưỡi thường hay có vết loét hình tròn tròn xuất hiện 1 vài ngày rùi mất cứ lặp đi lặp lại... Ngày 31/1/2015 mh đc nghĩ tết mến mh cùng đám bạn đi nhậu mình cũng có quan hệ bằng miệng với 1 cô tiếp viên kaoke và cũng có quan hệ ko bao với cô đó do mh xỉn nên hok cho dương vật vào đc vào chút là ra ngoài nên bảo cô ấy dùng tay... Hôm đó nhậu nhiều lắm trước hôm đó thì mh có bị chứng khô miệng mà sắp khỏi rùi... Sau khi ở đó về mh về nhà và nhậu tiếp sáng hôm sau dậy miệng và lưỡi mình hơi rát... Hôm đó mệt nên mình nằm ở nhà và cam giác mệt mỗi như hôn mê vậy á, chều 1/1/2016 mình lại đi nhậu cho đến 11h đêm... ngày hôm sau miệng và lưỡi của mh rất là rát mình quan sát lưỡi thì thấy có vết nứt ở giữa những hok chảy máu ở hầm trên gần cuốn họng thì giống như ni trầy xước vậy cam giác hơi khó chịu... Chều ngày 2/1/2016 mh có đi đá bóng vào chạy có chút thì rất mệt ko như bình thường hơi thở hơi khó khăn giống như tăng huyết áp vậy vào hôm sau khi ngủ dậy người mình đau khắp người giống như ni căng cơ vậy... Sau đó mh lên trường học cho đến hôm nay mh để ý thấy cơ thể cứ mệt mõi khi ngủ là mê man luôn, người thì vẫn còn ngứa quan sát miệng mh thấy có nhiều đốm trắng 2 bên cạnh lưỡi sau đó bong ra tạo thành vết loét hơi rát jo vẫn còn hình như nó đang lan r ra. Chuyện là như vậy mh lo quá trong đầu cứ nghĩ đến H ko tập trung học đc j cả mn tư vấn giúp với hic... Nhà mà biết mh nhiễm chắc chết mất...
    ads

Thành Viên Chính Thức caubecodon's Avatar
    Cảm ơn
    48
    Chào bạn. Bạn trình bày nguy cơ của bạn rất lằng nhằng nên tôi khó có thể hiều được. Nhưng đọc xong tôi thấy hành vi đầu tiên của bạn là thực sự có nguy cơ do bạn sử dụng bao cao su không đúng cách, không đeo từ đầu tới cuối. Tuy nhiên bạn đã có kết quả xét nghiệm HIV thời điểm 3 tháng sau hành vi đầu là âm tính, vì vậy bạn may mắn không nhiễm HIV. Nhưng hành vi thứ hai của bạn lại có nguy cơ với các bệnh Lậu, Giang Mai , Sùi mào gà và Viêm gan B... Dấu hiệu bạn có vết loét có thể là biểu hiện của bệnh Giang mai bạn đã bị lây nhiễm từ cô GMD đó. Tôi khuyên bạn nên đi xét nghiệm các bệnh tình dục ngay khi có thể để có hướng điều trị phù hợp
    Lần sửa cuối bởi caubecodon, ngày 07-01-2016 lúc 13:06.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    ( Sanh năm 1981 )
    Buonqua's Avatar
    Cảm ơn
    199
    Trích dẫn Gửi bởi nguoiditimcodon Xem bài viết
    Cách đây 1 năm trước mh đi nhậu với tui bạn rui sao đó có quan hệ với gái mai dâm lúc đầu có mang bao đc 1 lúc thì bỏ bao ra sau đo 1 tháng người e rất ngứa và nỗi 1 hach cứng ở sau cổ bằng đầu ngon tay út e đi xn mốc 3 tháng thì kq AT nhưng Cục hạch sau cổ vẫn còn như vậy ko mất. Vào giữa tháng 10 mh ko nhớ rõ ngay mh có nhậu xong tụi bạn rũ đi matxa khi vào đó mh có quan hệ bằng miệng với cô matxa đó sau 1 thời gian khoảng 1 tháng rưỡi mh thấy cơ thể ngứa gần như yoàn thân nên thấy lỗ ko bít mh có nhiễm h ko sau đó quan sát thấy ở lưỡi thường hay có vết loét hình tròn tròn xuất hiện 1 vài ngày rùi mất cứ lặp đi lặp lại... Ngày 31/1/2015 mh đc nghĩ tết mến mh cùng đám bạn đi nhậu mình cũng có quan hệ bằng miệng với 1 cô tiếp viên kaoke và cũng có quan hệ ko bao với cô đó do mh xỉn nên hok cho dương vật vào đc vào chút là ra ngoài nên bảo cô ấy dùng tay... Hôm đó nhậu nhiều lắm trước hôm đó thì mh có bị chứng khô miệng mà sắp khỏi rùi... Sau khi ở đó về mh về nhà và nhậu tiếp sáng hôm sau dậy miệng và lưỡi mình hơi rát... Hôm đó mệt nên mình nằm ở nhà và cam giác mệt mỗi như hôn mê vậy á, chều 1/1/2016 mình lại đi nhậu cho đến 11h đêm... ngày hôm sau miệng và lưỡi của mh rất là rát mình quan sát lưỡi thì thấy có vết nứt ở giữa những hok chảy máu ở hầm trên gần cuốn họng thì giống như ni trầy xước vậy cam giác hơi khó chịu... Chều ngày 2/1/2016 mh có đi đá bóng vào chạy có chút thì rất mệt ko như bình thường hơi thở hơi khó khăn giống như tăng huyết áp vậy vào hôm sau khi ngủ dậy người mình đau khắp người giống như ni căng cơ vậy... Sau đó mh lên trường học cho đến hôm nay mh để ý thấy cơ thể cứ mệt mõi khi ngủ là mê man luôn, người thì vẫn còn ngứa quan sát miệng mh thấy có nhiều đốm trắng 2 bên cạnh lưỡi sau đó bong ra tạo thành vết loét hơi rát jo vẫn còn hình như nó đang lan r ra. Chuyện là như vậy mh lo quá trong đầu cứ nghĩ đến H ko tập trung học đc j cả mn tư vấn giúp với hic... Nhà mà biết mh nhiễm chắc chết mất...
    Đọc tiểu sử "hành hiệp" của bạn thật toát mồ hôi, khuyên bạn "đi đêm cũng có ngày gặp ma" nhe bạn. Riêng trường hợp của bạn:
    1. Tình dục không an toàn nhưng đã xn hiv sau 3 tháng: an toàn với hiv.
    2. Các lần sau chủ yếu OS là chính nên cũng không có khả năng lây nhiễm hiv.
    Tuy nhiên, cả hai trường hợp trên đều có nguy cơ lây các bệnh qua đường tình dục như: lậu, giang mai, viêm gan B, HPV, HPlory....Riêng các biểu hiện bạn nêu chủ yếu do nóng trong người, chơi bời, vận động nhiều quá nên khả năng bị suy nhược thôi. Lo lắng quá thì nên đi khám tổng quát một lần.
    Lần sửa cuối bởi Buonqua, ngày 07-01-2016 lúc 14:18.

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    10
    Đọc tiểu sử của bạn mà toát mồ hôi .
    1. Lúc đầu bạn QH GMD không mang bao cao su nhưng XN AT là may mắn cho bạn.
    2. Hành vi thứ 2 mà bạn mô tả TC có khả năng là bệnh giang mai đó là suy đoán của mình. nhưng bệnh giang mai chỉ XN mới biết chính xác được.
    Mình khuyên bạn nên XN sớm.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Hix ... Mh rất xl mn vì chuyện dài dòng nhưng mh cứ bị ám ảnh mãi hic jo mh sợ lắm rồi. Mà mn ơi mh hay cảm thấy nhức đầu nó hay thoáng qua thôi với tay của mh lúc sáng viết bài nó cũng hay đau nhưng thoáng qua là hết à. Mh còn quên ở đoạn thứ 2 mh miêu tả còn thiếu triệu chứng ở dương vật mh hồi 3 tuần trước ở đầu dương vậy nỗi những nốt đỏ li ti nhưng chỉ qua ngày là nó lặn mất à với bao quy đầu có 1 đốm đỏ bị trước khi quan hệ với người cuối á. Mh phải đi xn ở đâu để có kết quả chính xác nhất vậy mn... Lưỡi của mh jo nhìn trông gê lắm hhuhu
    Lần sửa cuối bởi nguoiditimcodon, ngày 07-01-2016 lúc 15:20.

( Sanh năm 1981 )
    Buonqua's Avatar
    Cảm ơn
    199
    Hix ... Mh rất xl mn vì chuyện dài dòng nhưng mh cứ bị ám ảnh mãi hic jo mh sợ lắm rồi. Mà mn ơi mh hay cảm thấy nhức đầu nó hay thoáng qua thôi với tay của mh lúc sáng viết bài nó cũng hay đau nhưng thoáng qua là hết à. Mh còn quên ở đoạn thứ 2 mh miêu tả còn thiếu triệu chứng ở dương vật mh hồi 3 tuần trước ở đầu dương vậy nỗi những nốt đỏ li ti nhưng chỉ qua ngày là nó lặn mất à với bao quy đầu có 1 đốm đỏ bị trước khi quan hệ với người cuối á. Mh phải đi xn ở đâu để có kết quả chính xác nhất vậy mn... Lưỡi của mh jo nhìn trông gê lắm hhuhu
    Đến bệnh viện tai, mũi, họng khám.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924

Với HIV thì bạn yên tâm.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Cảm ơn mn đã tư vấn mh cảm thấy bớt lo hơn nhưng vẫn còn nghĩ đến nó hic... Nên làm những xn nào và xn ở đâu để có kq chính xác vậy mn.

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    10
    Cảm ơn mn đã tư vấn mh cảm thấy bớt lo hơn nhưng vẫn còn nghĩ đến nó hic... Nên làm những xn nào và xn ở đâu để có kq chính xác vậy mn.
    Hiv thì bạn yên tâm, bạn chỉ XN giang mai và viêm gan B thôi nhá.
    Lần sửa cuối bởi hivoff, ngày 08-01-2016 lúc 23:53.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Chắc 1 2 tuần nữa mới đi xn đc ở cần thơ có ai biết chỗ nào xn và điều trị các bệnh này ko vay mn... Mh cũng mún ung hộ quỹ nhưng chắc gần tết mới có tiền ủng hộ đc :(

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    6
    BQT xóa bài viết không đúng chủ đề
    Lần sửa cuối bởi Nguyen Ha, ngày 11-01-2016 lúc 08:57.

(Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Chắc 1 2 tuần nữa mới đi xn đc ở cần thơ có ai biết chỗ nào xn và điều trị các bệnh này ko vay mn... Mh cũng mún ung hộ quỹ nhưng chắc gần tết mới có tiền ủng hộ đc :(
    Vào THYTDP, bv đa khoa.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Hôm nay ra chỗ ông BS tư về nam giới ổng xem ở miệng xong ổng chích cho 2 mũi cho thuốc về uống rồi hẹn ngày mai chích nữa ông nói phải chích liên tục 4 ngày. Tình hình là mh hok chích liên tục đc ko biết có ảnh hưởng đến điều trị ko mn

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Hôm nay ra chỗ ông BS tư về nằm giới ổng xem ở miệng xong ổng chích cho 2 mũi hẹn ngày mai chích nữa ông nói phải chích liền tục 4 ngày. Tình hình là mh hok chích liền tục đc ko biết có anh hưởng đến điều trị ko mn
    Chích cái gì?? chích trị cái gì?? và ko chích thì ảnh hưởng tới cái gì?? Hủi gì mà đọc chả hiểu hủi gì

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    À tình hình là mình có biểu hiện như bệnh giang mai lưỡi rát và có mảng bám bị giống như vết lở vậy rát họng nữa ra ổng chỉ xem hok xn gì rồi chích à. Tại cũng ngại đi đến bệnh viện nên ra BS tư á

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    À tình hình là mình có biểu hiện như bệnh giang mai lưỡi rát và có mảng bám bị giống như vết lở vậy rát họng nữa ra ổng chỉ xem hok xn gì rồi chích à. Tại cũng ngại đi đến bệnh viện nên ra BS tư á
    Giang mai muốn biết có nhiễm hay không phải XN nhé.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Ra ổng xem cái ổng chích à giờ phải làm sao đây mn

Cảm ơn
    2,578
    Ui trời Giang mai mà nhìn bằng mắt rùi chữa rùi chích đại chích càng thì BS này cần phải coi lại cái bằng hành nghề

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Hỏi ổng có cần phải xn ko ổng nói để ổng xem thế nào có cần xét nghiệm ko ổng coi xong rồi ổng chích cho thuốc về uống là xong haiz

Cảm ơn
    2,578
    Hỏi ổng có cần phải xn ko ổng nói để ổng xem thế nào có cần xét nghiệm ko ổng coi xong rồi ổng chích cho thuốc về uống là xong haiz
    Chỉ vì sợ mà tự chuốt họa vào thân lỡ mai chích thuốc mà thuốc nó sóc má nhìn ko ra

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này