Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 146

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng BCS và kích dục bằng miệng,tay xướt kích thích âm đạo

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    31

Quan hệ với gái mại dâm có dùng BCS và kích dục bằng miệng,tay xướt kích thích âm đạo

anh ơi trả lời kỹ giúp với ạ!

1.thứ 2 vừa rồi sau khi nhậu với bạn em có rủ đi GMD! Do xỉn không làm chủ được bản thân nên giờ em lo quá anh ạ!
    cô đó có đưa lưỡi vào mồm em nhưng em đẩy ra ngay(chắc khoảng 2,3 giây) vậy nếu trường hợp xấu nhất trong lưỡi cô ấy có máu thì em có bị lây nhiễm không anh?

2. tay em có sờ vào âm đạo của cô ấy lúc ra về(chỉ sờ ở ngoài không đưa tay vào trong)! em thấy nhớt nhưng không biết đó là dịch âm đạo hay gel bôi trơn! vậy nếu trong trường hợp xấu nhất đó là dịch âm đạo mà tay em bị xước 4 ngày trước đó không còn chảy máu nữa! vết xước dài 0.5cm rộng 0.2cm em có nguy cơ lây nhiễm không anh?

3. em có kích thích GMD bằng miệng vào ngực có gái đó! bằng mắt thường thì em không thấy vết thương nào trên ngực cô đó? vậy nếu cô ấy có vết thương nhỏ mà mắt thường không nhìn thấy được thì em có bị lây nhiễm không ạ?

4. em quan hệ có đeo bao là an toàn đúng không anh?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi hongquan123 Xem bài viết
    anh ơi trả lời kỹ giúp với ạ!

1.thứ 2 vừa rồi sau khi nhậu với bạn em có rủ đi GMD! Do xỉn không làm chủ được bản thân nên giờ em lo quá anh ạ!
    cô đó có đưa lưỡi vào mồm em nhưng em đẩy ra ngay(chắc khoảng 2,3 giây) vậy nếu trường hợp xấu nhất trong lưỡi cô ấy có máu thì em có bị lây nhiễm không anh?

2. tay em có sờ vào âm đạo của cô ấy lúc ra về(chỉ sờ ở ngoài không đưa tay vào trong)! em thấy nhớt nhưng không biết đó là dịch âm đạo hay gel bôi trơn! vậy nếu trong trường hợp xấu nhất đó là dịch âm đạo mà tay em bị xước 4 ngày trước đó không còn chảy máu nữa! vết xước dài 0.5cm rộng 0.2cm em có nguy cơ lây nhiễm không anh?

3. em có kích thích GMD bằng miệng vào ngực có gái đó! bằng mắt thường thì em không thấy vết thương nào trên ngực cô đó? vậy nếu cô ấy có vết thương nhỏ mà mắt thường không nhìn thấy được thì em có bị lây nhiễm không ạ?

4. em quan hệ có đeo bao là an toàn đúng không anh?

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng.

Tay bạn đã bị xướt 4 ngày rồi thì niêm mặc đã đóng cửa,dù bạn có kích thích âm đạo cũng không sao.Tay xướt măng rô tức là niêm mạc đã đóng cửa không có vi rút xâm nhập.Vì vậy những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự được trả lời :

Chủ đề: tay có vết xước măng rô kích thích âm đạo sợ nhiễm hiv ?
    Chủ đề: tay xước móng rô kích dục AD
    Chủ đề: Vết xước móng rô kich dục AD
    Chủ đề: tư vấn giúp e với ạ: Tay kích dục AD xước móng rô
    Chủ đề: Tay xước mống rô kích dục AD
    Chủ đề: kích dục âm đạo bằng tay và ngón tay bị xước móng rô mong các anh chị giúp đỡ
    Chủ đề: Đi massage qh bằng tay+ kích dục tay xước móng rô
    Chủ đề: Sước móng rô có bị nhiễm hiv không?
    Chủ đề: Kích dục tay xước móng rô
    Chủ đề: Tay xước măng rô đưa vào AT ,khi quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv ?
    Chủ đề: Dùng tay xướt măng rô sờ vào âm đạo có bị HIV?

Chủ đề: Tay có vết xướt trước một ngày cho vào âm đạo.
    Chủ đề: kích dục âm đạo bằng tay và ngón tay bị xước móng rô mong các anh chị giúp đỡ
    Chủ đề: đưa tay xướt măng rô vào âm đạo có bị nhiễm HIV không
    Chủ đề: Tay xước mống rô kích dục AD sợ Ết
    Chủ đề: Xin các ACE tư vấn giúp. Matxa không quan hệ, tay xước măng rô dính dịch âm đạo.
    Chủ đề: Tay xước mống rô kích dục AD

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    31

em cảm ơn anh đã trả lời câu hỏi của em

em cảm ơn anh đã trả lời!
    1. nhưng cho em hỏi kỹ hơn là cô đó lúc đưa lưỡi vào miệng của em mà miệng em bị khô rỉ máu mà lưỡi cô đó dính máu thì em có khả năng lây nhiễm không anh?

2. tay em bi xước do cạ vào tôn! nhưng không bị cắt tay! chỉ bị xước lớp da ngoài dài khoảng 0.5cm rộng 0.2 cm! qua 4 ngày thì vết thương vẫn chưa lành hẳn vậy thì niêm mạc đã đóng cửa chưa ạ!
    Do em đang rất hoang mang sợ lây bệnh! hỏi hơi nhiều mong anh thông cảm em ạ!

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    em cảm ơn anh đã trả lời!
    1. nhưng cho em hỏi kỹ hơn là cô đó lúc đưa lưỡi vào miệng của em mà miệng em bị khô rỉ máu mà lưỡi cô đó dính máu thì em có khả năng lây nhiễm không anh?

2. tay em bi xước do cạ vào tôn! nhưng không bị cắt tay! chỉ bị xước lớp da ngoài dài khoảng 0.5cm rộng 0.2 cm! qua 4 ngày thì vết thương vẫn chưa lành hẳn vậy thì niêm mạc đã đóng cửa chưa ạ!
    Do em đang rất hoang mang sợ lây bệnh! hỏi hơi nhiều mong anh thông cảm em ạ!

Hôn không làm lây nhiễm HIV.

Nụ hôn mang lại nhiều lợi ích cho sức khoẻ, hôn say đắm không chỉ đem lại cảm giác dễ chịu, ngọt ngào và cả sự thư giãn mà còn có thể tăng khả năng kháng bệnh, tăng bài tiết nước bọt giúp làm sạch các vi khuẩn

Mỗi người có cách riêng và chỉ có thể nói rằng hôn sâu là sự nhập cuộc say đắm của cả 2 người. Một phát hiện thú vị là nụ hôn sâu và đắm đuối sẽ giúp cho gương mặt trông trẻ hơn, rạng rỡ hơn vì não tiết ra hormon oxytocine đem lại cảm giác dễ chịu và gắn bó với nhau hơn.

Nụ hôn nồng cháy có thể đốt cháy 2 Kcalo/phút, kích hoạt quá trình trao đổi chất và chuyển hoá năng lượng lên gấp đôi và vì thế nhiều người nghĩ rằng hôn có tác dụng tương tự như khi tập thể dục hay đi bộ nhanh.

Đồng thời với hôn là một quá trình trao đổi chất. Khi hôn sâu, đôi bạn tình trao và nhận 9 mg nước, 0,7 mg albumin, 1,7 mg chất béo, 0,4 mg muối và 0,1 g chất hữu cơ. Do vậy, điều cần lưu ý là hôn có thể làm lây truyền một số bệnh như bệnh cúm, bệnh mononucleose (còn được gọi là bệnh của nụ hôn), bệnh mụn giộp và cả bệnh viêm gan virus B.

Tuy nhiên, với HIV thì có khác, kể cả hôn sâu cũng không có nguy cơ bị nhiễm HIV và cho đến nay, chưa có thông báo nào về nhiễm HIV qua đường hôn nhau.

Chủ đề: Mong anh Tuấn giúp đỡ sợ nhiệm hiv khi hôn nhau
    Chủ đề: Hôn có lây nhiễm hiv ?
    Chủ đề: Mong các anh chị tư vấn cho e sợ lây nhiễm hiv hôn nhau
    Chủ đề: Hôn sâu có làm lây nhiễm hiv không?
    Chủ đề: hôn bị cắn có làm lây nhiễm hiv?
    Chủ đề: Help!!! hôn sâu có bị nhiễm HIV hay giang mai ko ạ
    Chủ đề: Cho em hỏi về hôn nguy cơ lây nhiễm hiv?.

Chủ đề: Môi bị nứt chảy máu hôn sâu có bị lây HIV ko ?

Vấn đề thứ 2 đã tư vấn cho bạn ở trên rồi,không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    31
    vậy tại sao máu trong miệng cô gái đó lỡ tiếp xúc với vết thương ở môi của em lại không bị lây bệnh ạ???

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    31
    mong anh trả lời thắc mắc của em với ạ! em đang sinh viên! lúc nhậu xỉn bạn bè rủ rê thách thức nên em đi! bây giờ em sợ quá! mong anh giúp em!

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    vậy tại sao máu trong miệng cô gái đó lỡ tiếp xúc với vết thương ở môi của em lại không bị lây bệnh ạ???
    Máu trong miệng là bạn suy diễn thôi, thực tế nếu mồm miệng đang chảy máu thì làm gì có hứng thú mà hôn nhau.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    31
    dạ! nhưng ý em là miệng cô đó bị viêm nhiễm như viêm mạc miệng, chảy máu chân răng, lở loét, hay lưỡi bị thương đó anh! nếu cô ấy bị các bệnh răng miệng đó thì em có bị lây nhiễm không ạ! mong anh giúp em!

Cảm ơn
    596
    dạ! nhưng ý em là miệng cô đó bị viêm nhiễm như viêm mạc miệng, chảy máu chân răng, lở loét, hay lưỡi bị thương đó anh! nếu cô ấy bị các bệnh răng miệng đó thì em có bị lây nhiễm không ạ! mong anh giúp em!
    Bạn yên tâm đi không phải suy diễn đâu. Nếu đang mắc bệnh răng miệng thì đau chết đi được, nói còn chửa muốn nói gì đến hôn nhau. Khi nào mồm miệng cả 2 người như hình này hôn nhau may ra mới có nguy cơ:

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    mong anh trả lời thắc mắc của em với ạ! em đang sinh viên! lúc nhậu xỉn bạn bè rủ rê thách thức nên em đi! bây giờ em sợ quá! mong anh giúp em!

Tuanmecsedec khẳng định hôn không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    31
    em có đọc thông tin nếu tay bị xước nhưng nhẹ trầy da! dù mới bị xong mình tiếp xúc với dịch âm đạo cũng không lây đúng không anh??

Cảm ơn
    596
    em có đọc thông tin nếu tay bị xước nhưng nhẹ trầy da! dù mới bị xong mình tiếp xúc với dịch âm đạo cũng không lây đúng không anh??
    Đúng vậy bạn.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Không sao đâu bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    31
    dạ! em cảm ơn các anh nhiều ạ! em lo quá!với lại chưa có nhiều thông tin về bệnh! nên hỏi hơi nhiều mong các anh thông cảm!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    31
    các anh ơi! em được các anh tư vấn là ko nguy cơ nhưng từ hôm đó đến giờ em lo quá! nguy cơ tỷ lệ rất nhỏ nhưng em nằm trong số đó thì chắc em chết mất! không chịu nổi được! chỉ vì oai với bạn bè thách thức nhau! mong rằng em không bị gì! em xin chừa đến cuối đời!
    các anh cho em hỏi: triệu chứng hạch HIV thường nằm ở chỗ nào vùng cổ vậy anh??
    em mới phát hiện 1 cục hạch to khoảng bằng hạt đậu đen! nằm dưới tai! cách tai khoảng 5cm! mong các anh giúp em ạ!

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    các anh ơi! em được các anh tư vấn là ko nguy cơ nhưng từ hôm đó đến giờ em lo quá! nguy cơ tỷ lệ rất nhỏ nhưng em nằm trong số đó thì chắc em chết mất! không chịu nổi được! chỉ vì oai với bạn bè thách thức nhau! mong rằng em không bị gì! em xin chừa đến cuối đời!
    em mới phát hiện 1 cục hạch to khoảng bằng hạt đậu đen! nằm dưới tai! cách tai khoảng 5cm! mong các anh giúp em ạ!
    Bạn yên tâm với những gì bạn đã kể không có nguy cơ. Hạch người bình thường ai cũng có, hạch như bạn miêu tả quá bình thường mà.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Không có bất kỳ TC nào ở giai đoạn cửa sổ 3 tháng chờ XN cho một hành vi có nguy cơ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923

Nếu bạn bị Stress quá thì gây ra nhiều bệnh,bạn yên tâm những gì ban quản trị đã tư vấn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    31
    dạ! em cảm ơn các anh! các anh nói vậy em cũng đỡ lo hơn nhiều rồi ạ!

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    dạ! em cảm ơn các anh! các anh nói vậy em cũng đỡ lo hơn nhiều rồi ạ!
    Yên tâm với những gì được tư vấn đi bạn.

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này