Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 85

Chủ đề: Quan hệ với GMD dùng bcs và có Oral sex

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10

Quan hệ với GMD dùng bcs và có Oral sex

Thứ 6 tuần trước e nhậu say có đi cùng với mấy ông trong cơ quan đi masage ko lành mạnh.
    Tại đó cô nhân viên có mời chào em quan hệ do dại dột em đã qh với 1 cô GMD.
    Cô ấy os cho em tầm 1 đến 2 phút. Sau đó cô ấy lấy bao cs trong túi ra đeo cho em. Rồi qh. Dc 2 3p gì đó thì e xt.
    Lúc rút dv ra. Em có nhìn lướt qua thấy dv em vẫn bọc trong bao và tt vẫn ở trong bao. Nhung chỉ nhìn thoáng thôi.
    Ngay sau đó cô ấy dùng tay nắm toàn bộ dv em kéo bcs ra. Rồi lấy tờ khăn giấy bọc lại. Sau đó nữa cô GMD vào rửa ráy rồi ra mang bcs đi.
    Đây là lần đầu tiên em lỡ dại. Về nhà em rất lo lắng.
    Đến nay là 1 tuần. Người em có nổi vài nốt ngứa như mụn nhọt. Nhỏ bằng đầu tăm. Người ngứa ngáy. Ngay ngày hôm sau hôm qh em có di ngoài lỏng mấy lần nữa. Nuocs tiểu thì hơi vàng. Người như muốn ốm ấy.
    Em vô cùng lo lắng mệt mỏi. Hầu như ngày nào e cũng nghĩ đến H. stress lắm ạ. Cứ có biệu hiện gì là em lạnh toát lưng luôn.

Em muốn hỏi một số câu sau:

Em có nguy cơ vs HIV không?

Em có nguy cơ với bệnh nào nữa không?

Em có cần đi sét nghiệm không? Nếu có thì sét nghiệm những gì và sau bao lâu?

Nếu Qh mà bao bị rách hay tuột thì phát hiện ra ngay hay sẽ như thế nào? Vì em nằm dưới. Lúc rách bao mà rút ra thì em nghĩ tt sẽ chảy ra người em. Nhưng em không thấy?

Có trường hợp nào mà GMD muốn hại em không. Vì em thấy GMD kéo bao ra. Xong gói vào khăn giấy ngay. Em chỉ nhìn thấy bcs độ 10 hay 15 giây gì đó thôi và không kịp kiểm tra lại một lần nữa xem có thủng hay không.

Em rất lo lắng. Mong được tư vấn ạ.
    ads
    Lần sửa cuối bởi Sliverdragon, ngày 05-09-2015 lúc 11:08.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Em có hỏi bên frorumhiv được tư vấn là an toàn với hiv nhưng có nguy cơ thấp với lậu, gm, gan b, sùi mg.
    Và không cần uống pep. Nên em đã không uống. Không biết như vậy có đúng không.em rất lo

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Sliverdragon Xem bài viết
    Thứ 6 tuần trước e nhậu say có đi cùng với mấy ông trong cơ quan đi masage ko lành mạnh.
    Tại đó cô nhân viên có mời chào em quan hệ do dại dột em đã qh với 1 cô GMD.
    Cô ấy os cho em tầm 1 đến 2 phút. Sau đó cô ấy lấy bao cs trong túi ra đeo cho em. Rồi qh. Dc 2 3p gì đó thì e xt.
    Lúc rút dv ra. Em có nhìn lướt qua thấy dv em vẫn bọc trong bao và tt vẫn ở trong bao. Nhung chỉ nhìn thoáng thôi.
    Ngay sau đó cô ấy dùng tay nắm toàn bộ dv em kéo bcs ra. Rồi lấy tờ khăn giấy bọc lại. Sau đó nữa cô GMD vào rửa ráy rồi ra mang bcs đi.
    Đây là lần đầu tiên em lỡ dại. Về nhà em rất lo lắng.
    Đến nay là 1 tuần. Người em có nổi vài nốt ngứa như mụn nhọt. Nhỏ bằng đầu tăm. Người ngứa ngáy. Ngay ngày hôm sau hôm qh em có di ngoài lỏng mấy lần nữa. Nuocs tiểu thì hơi vàng. Người như muốn ốm ấy.
    Em vô cùng lo lắng mệt mỏi. Hầu như ngày nào e cũng nghĩ đến H. stress lắm ạ. Cứ có biệu hiện gì là em lạnh toát lưng luôn.

Em muốn hỏi một số câu sau:

Em có nguy cơ vs HIV không?

Em có nguy cơ với bệnh nào nữa không?

Em có cần đi sét nghiệm không? Nếu có thì sét nghiệm những gì và sau bao lâu?

Nếu Qh mà bao bị rách hay tuột thì phát hiện ra ngay hay sẽ như thế nào? Vì em nằm dưới. Lúc rách bao mà rút ra thì em nghĩ tt sẽ chảy ra người em. Nhưng em không thấy?

Có trường hợp nào mà GMD muốn hại em không. Vì em thấy GMD kéo bao ra. Xong gói vào khăn giấy ngay. Em chỉ nhìn thấy có độ 10 hay 15 giây gì đó và không kiểm tra lại.

Em rất lo lắng. Mong được tư vấn ạ.
    Quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn có sử dụng BCS (bao không tuột không rách) là không có nguy cơ. Vấn đề kích dục bằng miệng tại diễn đàn có nhiều chủ đề tương tự được trả lời không có nguy cơ với HIV, bạn tự tìm hiểu thêm.

Kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác (lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B…). Bạn cần theo dõi và XN: Lậu thì sau 3 -> 7 ngày có biểu hiện rồi (tiểu đau buốt rát và chảy mủ), nếu không thấy thì yên tâm không bị. Sùi mào gà thường có biểu hiện sau nguy cơ 2 tuần đến 90 ngày (người bệnh thấy xuất hiện những sùi nhỏ, mềm, cao lên như những nhú gai màu hồng tươi, đường kính khoảng từ 1-2 mm. Tổn thương cũng có thể là những đĩa bẹt hình tròn nhỏ, bề mặt ráp. Thời gian sau, chúng phát triển to hơn, liên kết với nhau thành một mảng rộng trông giống mào gà hay súp lơ. Bề mặt mềm, mủn ra ẩm ướt, giữa các nhú sùi có thể ấn ra mủ). Nếu sau 90 ngày không có biểu hiện là không bị. Sùi mào gà ở nam giới không có XN, chỉ khi có biểu hiện mới lấy mẫu mồng gà đó làm XN; Giang mai và viêm gan B XN sau 4 đến 12 tuần.

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!
    Các bệnh lây qua đường tình dục.

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.
    Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv

Chủ đề cảnh tỉnh: Nhờ các A/C T/V triệu chứng và khả năng nhiễm Giang Mai.
    Chủ đề cảnh tỉnh: BQT tư vấn cho e về Sùi mào gà vs ạ
    Chủ đề cảnh tỉnh: cho em hỏi có phải em bị giang mai không ạ

4. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Sliverdragon (05-09-2015)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Em rất lo. Vì mọi chuyện nhanh quá. Nếu rách bao là phải toạc ra lòi đầu dv ra phải. Rồi ttr chày tum lum phải không ạ.
    Em sợ gmd hại em chọc thủng mà em không biết vì đó là bcs của gmd.
    Đên bây h là 7 ngày mà em không có biểu hiện của lậu ( không đái ra mủ hay đau rát) là không bị đúng không ạ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Em mới 25t thôi. Chưa có vợ. Em lo lắm. Cứ nằm dài auy nghĩ. Liệu em có nguy cơ vs H không ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Em rất lo. Vì mọi chuyện nhanh quá. Nếu rách bao là phải toạc ra lòi đầu dv ra phải. Rồi ttr chày tum lum phải không ạ.
    Đên bây h là 7 ngày mà em không có biểu hiện của lậu ( không đái ra mủ hay đau rát) là không bị đúng không ạ.
    Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được trả lời :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ
    Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào?
    Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết.
    Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em
    Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ

Chủ đề: Quan hệ vơi gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao cao su rách không biết.

8. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Cảm ơn
    596
    GMD không dại gì mà chọc thủng BCS để lĩnh trưởng từ bạn (nếu bạn có HIV) hoặc dính bầu chứ

10. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Vậy. Em không có nguy cơ với H đúng không ạ ?
    Đến h là 7 ngày em không thấy biểu hiện của lậu thì an toàn rồi ạ?
    Hồi bé em có đi tiêm gan B rồi. Thì em có cần đi xn gan b, giang mai, hiv.v...v... không ạ.
    Em lo lắm ngày nào cũng lên câc trang wep đọc đủ thứ về các bệnh này các triệu chứng mà Càng đọc càng hoang mang. :(
    Lần sửa cuối bởi Sliverdragon, ngày 05-09-2015 lúc 11:29.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Vậy. Em không có nguy cơ với H đúng không ạ ?
    Đến h là 7 ngày em không thấy biểu hiện của lậu thì an toàn rồi ạ?
    Hồi bé em có đi tiêm gan B rồi. Thì em có cần đi xn gan b, giang mai, hiv.v...v... không ạ.
    Em lo lắm ngày nào cũng lên câc trang wep đọc đủ thứ về các bệnh này các triệu chứng mà Càng đọc càng hoang mang. :(

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.
    Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    E cảm ơn a tuấn.
    Vậy em sẽ đi xn gm với gan B sau khoảng 1 tháng nữa.
    E xin hỏi lại làn nữa. Em hoàn toàn không có nguy cơ với hiv đúng không ạ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    E cảm ơn a tuấn.
    Vậy em sẽ đi xn gm với gan B sau khoảng 1 tháng nữa.
    E xin hỏi lại làn nữa. Em hoàn toàn không có nguy cơ với hiv đúng không ạ.

Với HIV thì bạn yên tâm đi,khi ban quản trị đã tư vấn.

15. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Vâng em cảm ơn anh.em yên tâm hơn chút rồi.
    Em muốn hỏi thêm là em có tiêm phòng viêm gan b rồi từ hồi cấp 2 sau mấy năm có tiêm nhắc lại. Cách đây độ 2 tháng em có đi hiến máu và không có vấn đề gì. Trong trường hợp này em có khả năng nhiễm cao không

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    26
    "Vâng em cảm ơn anh.em yên tâm hơn chút rồi.
    Em muốn hỏi thêm là em có tiêm phòng viêm gan b rồi từ hồi cấp 2 sau mấy năm có tiêm nhắc lại. Cách đây độ 2 tháng em có đi hiến máu và không có vấn đề gì. Trong trường hợp này em có khả năng nhiễm cao không"
    Viêm gan B thì 3 hay 5 năm tiêm nhắc lại 1 lần,muốn biết có phải tiêm lại hay không thì phải kiểm tra kháng thể antiHBs,nếu antiHBs đạt trên 1000mg/l thì bạn k phải tiêm lại,dưới 100mg/l thì phải tiêm lại,bạn hiến máu xong,về viện huyết học các bác sỹ vẫn phải xét nghiệm ra các bệnh xã hội,do vậy,bạn chờ 1 tháng nữa hãy đi xét nghiệm HBsAg và AntiHBs

Cảm ơn
    596
    Vâng em cảm ơn anh.em yên tâm hơn chút rồi.
    Em muốn hỏi thêm là em có tiêm phòng viêm gan b rồi từ hồi cấp 2 sau mấy năm có tiêm nhắc lại. Cách đây độ 2 tháng em có đi hiến máu và không có vấn đề gì. Trong trường hợp này em có khả năng nhiễm cao không
    Tiêm phòng viêm gan B là dựa vào phương pháp phòng chống viêm gan B, nhưng cũng không là tuyệt đối. Bạn đã tiêm phòng lâu rồi nên đi kiểm tra lại hiệu giá kháng thể viêm gan B, nếu cần thiết thì tiêm bổ sung luôn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Như miêu tả của e bên trên.hành vi oral sex chỉ khoảng hon 1p. Không xt lúc os. Dv cũng không bị chầy sước hay vết thương hở. Thì nguy cơ lây vgb cao không ạ. Mấy hôm nay em nổi vài ba cái hạt ngứa. Như mụn nhọt bé tí ti hôm trc 1 cái ở ngực. Hôm nay 1 cái ở tay giống như mụn nước nhỏ cỡ như đầu tăm. Làm em lo lắng lăm.
    Lần sửa cuối bởi Sliverdragon, ngày 05-09-2015 lúc 14:50.

Cảm ơn
    596
    Như miêu tả của e bên trên.hành vi oral sex chỉ khoảng hon 1p. Không xt lúc os. Dv cũng không bị chầy sước hay vết thương hở. Thì nguy cơ lây vgb cao không ạ. Mấy hôm nay em nổi vài ba cái hạt ngứa. Như mụn nhọt bé tí ti hôm trc 1 cái ở ngực. Hôm nay 1 cái ở tay giống như mụn nước nhỏ cỡ như đầu tăm. Làm em lo lắng lăm.
    Thời gian tiếp xúc khoảng hơn 1 phút thì nguy cơ rất thấp.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    26
    Để không phải lo lắng và suy nghĩ nhiều tốt nhất là bạn đi test viêm gan B (HBsAg) và kiểm tra AntiHBs ( kháng thể viêm gan B) nếu chưa đủ lượng kháng thể,kiểm tra viem gan B âm tính thì tiêm tiếp,dương thì k tiêm được

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10
    Vâng. Dù gì thì bây h xn vẫn chưa chuẩn. Em tính 1 thâng nữa ra hn xn cho chắc. Em đang muốn đánh giá nguy cơ của e ở mức nào. Hi vọng là mọi chuyển ổn vs e

Cảm ơn
    596
    Vâng. Dù gì thì bây h xn vẫn chưa chuẩn. Em tính 1 thâng nữa ra hn xn cho chắc. Em đang muốn đánh giá nguy cơ của e ở mức nào. Hi vọng là mọi chuyển ổn vs e
    Chúc bạn có kết quả như mong muốn.

24. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.
    Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này