Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Các anh chị tư vấn hộ em

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Các anh chị tư vấn hộ em

EM đã dùng xong Pep 30 ngày với hành vi: Tắm chung bồn tắm, quan hệ miệng 5 - 10s không bao cao su, và quan hệ tại bồn tắm với GMD có bao cao su, nhưng bây giờ em sợ đi xn thì bị dương tính. Răng em thi thoảng bị chảy máu chân răng, bẹn em có hạch không biết đấy có phải triệu chứng của HIV không ạ. trước khi dùng PEP 4 ngày em có hôn sâu với GMD và môi em bị nẻ chảy máu tươi lúc đấy nhưng không dùng PEP 4 ngày sau em mới dùng PEP cho nguy cơ trên, thì liệu em có bị lây nhiễm HIV không ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi lolang2626 Xem bài viết
    EM đã dùng xong Pep 30 ngày với hành vi: Tắm chung bồn tắm, quan hệ miệng 5 - 10s không bao cao su, và quan hệ tại bồn tắm với GMD có bao cao su, nhưng bây giờ em sợ đi xn thì bị dương tính. Răng em thi thoảng bị chảy máu chân răng, bẹn em có hạch không biết đấy có phải triệu chứng của HIV không ạ. trước khi dùng PEP 4 ngày em có hôn sâu với GMD và môi em bị nẻ chảy máu tươi lúc đấy nhưng không dùng PEP 4 ngày sau em mới dùng PEP cho nguy cơ trên, thì liệu em có bị lây nhiễm HIV không ạ
    Chủ đề này không cần thiết.Vì bạn đã tạo chủ đề và đã được tư vấn nhiều rồi,đề nghị bạn nên đọc lại.

Chủ đề: Nhờ các anh chị tư vấn giúp em trường hợp này

Chủ đề: Vấn đề về OS

Thông tin về chủ đề này