Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Thắc Mắc Điều Trị HIV

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1

Thắc Mắc Điều Trị HIV

Gửi các bạn,

Tôi mới biết mình nhiễm HIV. Đồng thời, hiện tại tôi cũng đang mắc bệnh lao màng phổi và đã uống thuốc lao nữa tháng nay.

Tôi rất lo sợ. Vì đồng nhiễm HIV/Lao là đang trong giai đoạn lâm sàng 4.

Vì mặc cảm tôi không muốn điều trị HIV tại địa phương. Tôi muốn hỏi không biết có cơ sở điều trị nào nhận bệnh nhân trái tuyến không? Có tính phí cũng được.

Hiện tại, tôi tạm trú tại Thủ Dầu Một, Bình Dương. Hộ khẩu thường trú Củ Chi, Tp Hồ Chí Minh.

Mong hồi âm từ các bạn.

Thân ái!
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Sống Khác Xem bài viết
    Gửi các bạn,

Tôi mới biết mình nhiễm HIV. Đồng thời, hiện tại tôi cũng đang mắc bệnh lao màng phổi và đã uống thuốc lao nữa tháng nay.

Tôi rất lo sợ. Vì đồng nhiễm HIV/Lao là đang trong giai đoạn lâm sàng 4.

Vì mặc cảm tôi không muốn điều trị HIV tại địa phương. Tôi muốn hỏi không biết có cơ sở điều trị nào nhận bệnh nhân trái tuyến không? Có tính phí cũng được.

Hiện tại, tôi tạm trú tại Thủ Dầu Một, Bình Dương. Hộ khẩu thường trú Củ Chi, Tp Hồ Chí Minh.

Mong hồi âm từ các bạn.

Thân ái!
    Ở TPHCM bạn có thể đến đăng ký điều trị ngoại trú tại Phòng khám Mai Khôi, số 44 Tú Xương, Q3; Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch: Chăm sóc điều trị cho người nhiễm HIV/lao. Địa chỉ: 120 Hùng Vương, phường 12, quận 5. Ngoài ra bạn tham khảo thêm trong chủ đề dưới đây:

Địa chỉ tư vấn, xét nghiệm, chăm sóc và điều trị trong cả nước.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Ở TPHCM bạn có thể đến đăng ký điều trị ngoại trú tại Phòng khám Mai Khôi, số 44 Tú Xương, Q3; Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch: Chăm sóc điều trị cho người nhiễm HIV/lao. Địa chỉ: 120 Hùng Vương, phường 12, quận 5. Ngoài ra bạn tham khảo thêm trong chủ đề dưới đây:

Địa chỉ tư vấn, xét nghiệm, chăm sóc và điều trị trong cả nước.
    Đối với trường hợp của mình hộ khẩu thường trú tại Củ Chi không biết cơ sở Mai Khôi có dung thu mình điều trị không? Với lại mình nghe nói phải có người bảo lãnh? Vậy người bảo lãnh là anh họ được không?
    Mong hồi âm,
    Cảm ơn.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Sống Khác Xem bài viết
    Đối với trường hợp của mình hộ khẩu thường trú tại Củ Chi không biết cơ sở Mai Khôi có dung thu mình điều trị không? Với lại mình nghe nói phải có người bảo lãnh? Vậy người bảo lãnh là anh họ được không?
    Mong hồi âm,
    Cảm ơn.
    Trung tâm Mai Khôi ở 44 Tú Xương chỉ điều trị những người ở Tỉnh khác sinh sống ở TPHCM. Nếu bạn có hộ khẩu ở TPHCM thì không được, vì hiện nay các quận huyện tại TPHCM điều có OPC điều trị. Bạn nên đến OPC nơi bạn sinh sống đăng ký điều trị.

Thông tin về chủ đề này